Q.8 Đu theo mấy bác đến Trung Sơn gặp bé 12

Lượt xem: 3,205

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Chào các đồng râm
Vừa cuối tuần nướng được giấc dậy thì cả chục tin nhắn mật hỏi thăm sức khỏe, rồi có vài việc cần giải quyết của đám đồng râm thế là lật cuốn bí kiếp trả lời tin nhắn ra để sét cái kèo sươn sướng tại trung sơn.
Vừa đến ai cũng như vip vậy , đọc số hơn bảng cửu chương mình chỉ biết đứng mà nghe và một quyết định sáng suốt, đi zìa,....chơi vậy ai chơi.
Nói vậy thôi mấy bác cũng sắp cho tui 1 bé khá là hấp dẫn.
lên phòng được tý thì em vào , em xinh hơn hình nữa ui trời đất ơi, người em thì nhỏ nhỏ dễ thương gì đâu.
Chào hỏi xã giao em tý , em nói chuyện như sgbb của tui luôn. Sau đó vào xông hơi, lâu lâu xông hơi đã thiệt. Ra ngồi nghỉ xíu, sau đó được em mời vào bồn tẩy trần sạch sẽ.
Massage khoẻ bé bắt đầu tạo một cảm giác thoải mái, xoa dầu và đấm bóp, đấm, ấn , xoa ... các kiểu rất phê lun . ấn tập trung dọc sống lưng đã lắm lun. Vừa làm bé vừa nói chuyện vui vui. Sau đó massage chân, cũng làm rất kỹ .Sau đó nằm ngửa cho pé massage tay, và massage đầu. tinh thần thoải mái lên hẳn
Massage mệt từ thế nằm sấp, bé bắt đầu chuẩn bị, từng dòng sữa mát lại rưới lên người bé bắt đầu đưa tui đi du lịch Thái, chà ngực rất nhiệt tình từ lưng , mông đến chân, sang bên này, rùi chuyển sang bên kia chà , ui nó phê gì đâu, sau đó quay lại ,như bé em tui vậy... nghĩ lại còn thấy thích thiệt ,bé bắt đầu đổ sữa, và tiếp tục tập trung đưa tui đi du lịch Thái rất lâu lun ,lúc này phê quá trời hihi. Tiếp theo là màn hấp dẫn nhất, bé thi triển đến phần quan trọng kích thích nhẹ chú em từ tốn và lúc chậm lúc nhanh. bé làm nhiệt tình và rất lâu lun , cảm giác phê lắm các bác ạ. Mém out mấy lần may mà kềm nén lại được. cái miệng bé xíu mà bj nó phê gì đâu lun . Âm thAnh "ọc ...ọc..." làm cho không khí trở nên dâm dục tột độ . Còn hơn cả phim JAV các bác ạ. Tay tui cũng tranh thủ khám phá, hái nho , mò cua bắt ốc , Sờ xíu mà "hạt đậu" căng phồng ui nó tê tái làm sao. Trong lúc đó bé Bj kỹ và đến lúc chú bé giật giật người mấy lần và bao nhiêu tinh túy theo từng nhịp của bé ra hết. nằm cho bé đi vs xong lại đấm bóp tý và tắm lại chia tay bé.
Đánh giá be 12
Face 7đ xinh xinh
V1 cam
V2 có tý lipit
V3 săn bóp đã
V4 vừa đủ dùng

tổng thiệt hại , vé được giảm 30% tip mặc định, pv với tip cho bé lễ tân keke. tròn 1 củ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.