Q.1 Đú trend cùng pé 27

Lượt xem: 1,507

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Helu cái đồng dâm lại là e đây, cũng phải gần 2 tuần chưa lên dc bài nào thì nay vô tình lượm dc bí kíp trận việt nam-thái lan, code đến tay, lên lịch hẹn ngay và thời gian đã điểm xách con ngưa sắt lên đường kiếm hot trend.
K bit các bác có để ý k dạo này dubai q1 lên 10 bài thì hết 7 bài của pé 27 có lẽ nào đang là xu hướng mới ở đây, thế là mình quyết định đú theo trend của ae k gần ngày book ngay e nó. Phải công nhận là sự nhiệt tình vui vẻ của nv ở hệ thống dubai q1 hơn hẳn nhưng chỗ khác, từ chú giữ xe đến cô lễ tân book lịch hẹn cho mình đến a looker dắt lên lầu k chê vào đâu dc. Sau khi trình thủ xong tục xong xuôi, vì có hẹn trc nên dc đưa ngay lên phòng mà k cần chờ đợi, chỉ có điều hơi buồn 1 xíu là đi 4 lần ở đây hết 4 lần ở phòng giữa, k gian khá hẹp do có 2 phòng xông hơi, nhưng vì thế lại k có có gế King để ngồi, xông hơi xong muốn ngồi là ngôi trên giường lun nhé mấy bác, còn về cơ sở vật chất ở đây đã dc ae nói nhìu rồi nên e xin dc phép cho qua, vì tất cả đều ổn áp cả

Mấy ngày nay nắng mưa thất thường gặp e lại là shipper nên bị cảm trong ng, nên lên phòng e xông khá lâu, đến lúc e vào, trải khăn lót nệm xong xuôi mình vẫn chưa ra, mà thấy e ngôi lâu đợi mình thấy thương quá nên thôi ra gặp e, ấn tượng đầu tiên về pé là 1 cô bé rất xinh đôi môi nhìn là muốn cắn rồi, à khuôn mặt của pé rất giống diễn viên PuKa nhà quí dị, nhưng bé k đồng ý với điều đó bé chê Puka xấu, pé đẹp hơn puka, ok e là nhất e đúng hết :). Sau 1 hồi tám chiện chờ nước trong bồn đầy, thì e bắt đâu nghịch cậu e của mình, còn mình vẫn bất động ngồi yên, e hỏi mình sao a hiền quá vậy, “a hiền thật mà e” chỉ là a đang suy nghĩ nay sẽ ăn thịt e ntn thôi (các bác thấy e ghê k =)) ).
Lúc này thì nước trong bồn đã đầy e mời mình vô tắm, nay mình đi tua đầu bé vừa bôi kem vô tắm bé nói bị trôi kem của e, làm thấy có lỗi với pé quá, pé tắm khá kĩ từ thằng lớn đến thằng nhỏ rồi bắt đầu cạ cặp ngực của e lên cơ thê mình, tuy v1 đã độ loa nhưng khá mềm và êm lúc nãy mình k còn là nai nữa nên xin lỗi mấy ae nếu có đi sau tua e mà pé k còn nước nữa thì k phải lỗi do e đâu là do lỗi định mệnh thôi :), sau khi quần nhau 1 hồi trong bồn thì e mời mình ra giường cho thoải mái, ok ra ngoài thôi e, mát xa khoẻ xin lỗi các bác e k có nhu cầu nên yc cầu e k làm mà chỉ nằm ôm ấp và làm tình như cặp tình nhân đúng nghĩa thôi nhé.
Ra giường nằm e đòi xài dầu để e có cảm giác thì mình nói là a k thix xài dầu còn cảm hứng thì a có thể làm cho e lên đỉnh dc mà, có lẽ bé k tin vào lời mình nói nên miễn cuõng gật đầu, bây giờ là lúc thể hiện tài năng của mình rồi heo sữa à =)) bắt đầu là những nụ hôn kiểu pháp e nằm dưới mình ở trên để chinh phục e, rồi từng đường lưỡi lướt khắp cơ thể e, sau đó mình dừng lại ở hạt đậu nhỏ của bé hôn nhẹ nhàng rồi mỗi lúc lại nhanh hơn 1 tay thì đưa vào trong hang động 1 tay thì ở vòng 1 của e, mỗi động tác đều phối hợp rất nhịp nhàng còn e mỗi lúc lại rên to hơn, thân hình uốn éo hơn, sau mot hồi thì cũng tới lúc bé đè đầu mình vào hang động của bé, rồi bé co giật 1 lúc điều j đến cũng đã đến nước tuôn xối xả. Có 1 điều công nhân là bé 27 này rất dâm lun, nhưng k mãnh liệt như 19 mà nằm theo cách muốn dc hưởng thụ, tuy ra mệt nhưng mình chủ động tấn công tiếp thì bé vẫn hưởng ứng theo, rồi màn 1 cảnh 2 là tiếp tục, lần này bé chỉ những điểm nhạy cảm trên cơ thể bé, rồi động tác j pé muốn mình làm mình đều làm theo, lần đầu tiên làm kiếm phục vụ mới bit cảm giác khổ là ntn, nhưng ok pé sướng là dc, rồi thì pé là tiếp tục out lần 2 có lẽ là sướng quá với lại mệt hay sao nên bé đòi đi ngủ, nhưng mà đâu có dc thằng a chịu cho pé ngủ nhưng thằng e nó biểu tình quá, thế là pé tuy mệt nhưng vẫn phải chiều thằng e, từ đứng cho tới quỳ, rồi lại sang nằm nay dở chứng hay sao mà k chịu đầu hàng, rồi vào thế 69 nhưng cũng k chịu out, biết bé mệt vì out 2 lần nhưng thằng e hư hỏng mãi k chịu buông tha, bé cũng miệt mài Bj k hề than vãn nhưng mình nói hay ra e làm tay đi, vậy mà lại công hiệu, pé quay vài vòng tay thì thằng e cuối cùng cũng chịu đầu hàng chắc do quay tay nên chóng mặt tuôn ra ào ào vào miệng e, cảm vừa mệt vì phục vụ e, vừa sướng vi dc out trọn vẹn trong miệng e. E xin phép đi vệ sinh và tắm lại, nghe e nói làm cho mình e xuống dc mấy kí nghe thường gì đâu, còn nói phải ăn mấy kí thị bò mới bồi bổ lại :( cảm thấy có lỗi thật sự, lúc này thì cũng đã tới giờ về, thế là đi tắm lại rồi chia tay e trong tiếc nuối, 110 phút có lẽ là quá ít cho 1 cuộc tình nhưng cũng đã là đủ cho 2 đứa cùng thăng hoa. Có lẽ pé đang là 1 hot trend ở cơ sở tuỳ vào cảm nhận của từng ng nhưng đối với mình chỉ cần làm cho e dc thăng hoa thì đã là đích đến cuối cùng của cuộc chơi này rồi. Đánh giá về pé thì nhìu bài viết ae đã đề cập rồi mình xin phép bỏ qua, chỉ có thể nói bé là gu tình cảm thix nhẹ nhàng hưởng thụ nếu các bác là đúng điểm thì bé chắc chắn sẽ thăng hoa, còn điểm gì thì mấy bác tự khám phá nhé, còn đáng check pé hay k thì nhìn vào nhiu bài viết của ae viết về pé là các bác bít rồi.
Sau khi xuống còn dc a looker đẹp trai mời tô mì bò trứng đã cái nư gì đâu á, nhưng k quên tặng cho a ly trà sữa, để mọi ng đều vui

Bài viết của e đến đây là hết rồi, cám ơn các bác đã đọc, cũng k quên cám ơn các mod diễn đàn và các cơ sở đã tạo ra nhìu event cho ae cộng đồng tham gia, chúc toàn thể mọi ng luôn nhìu sức khoẻ và thành công trên mọi lĩnh vực nhe. Cháo thân ái và quyết thắng
Tick= code (nhà tiên tri)
Tip = mặt bằng chung

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chưa là gì đâu, a hỏi Khánh Nhỏ coi bữa bắn nước thành cột luôn, Thư Thủy