Dubai 1 chiều mưa cùng số hot 18, tia được thêm bé mới toanh

Lượt xem: 1,824

Gaconbietbay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
1
13
8
35
0 ₿
Chào các bác !
Nằm vùng theo dõi *** bữa giờ thấy sôi nổi quá, nay có dịp công tác SG thế là e liền sắp xếp ghé thăm Dubai cho thỏa ước mong bấy lâu . Dạo qua 1 vòng rp thì thấy Dubai đang hot nhất 2 bé 18, 16 e liền bốc máy gọi số hot line xí chỗ chứ sợ số hot quá lại đợi mòn mỏi thì chết. Hot line báo rằng hôm nay bé 16 off rồi a ơi ( thôi thì duyên chưa tới ta hẹn dịp sau ), may sao bé 18 có đang làm cho khách khoảng 1 tiếng rưỡi nữa là xong. Ok book liền thôi, thế là e sửa soạn cùng anh..grab thẳng tiến Dubai.
Vừa tới nơi thì trời đổ mưa chạy vội lên thì đã gặp em trai locker tươi cười mời ngồi ghế đợi em nó còn khoảng 30p. Mục đích e tới sớm là để ngồi tia xem có bé nào xinh ngon đi xuống không đặng còn hỏi số locker để dành . Trời không phụ lòng người, ngồi đc 1 lúc thì có 1 bé xinh yêu đi xuống, mình nhìn bé, bé nhìn lại mình gật đầu cười ôi xao xuyến, đánh giá sợ bộ thì bé có face rất xinh, body chuẩn eo ót, thêm bộ ngực trắng nõn cứ lấp ló làm em nuốt miếng miếng ừng ực. Liền hỏi locker bé số mấy thì locker bảo bé này số 08 mới làm có mấy ngày thôi. 08 nha các bác, bác nào đi liền rồi rp cho ae đi ạ
Thôi cũng đến giờ hẹn, e tiến lên phòng đợi bé 18 của mình, phải công nhận phòng ở Dubai xịn quá, vừa xịn vừa đẹp. Ngồi 10p thì bé bước vô rồi tiến tới ngồi lên đùi mình hun cái chụt rồi mắng yêu " a hư quá sao còn chưa thay đồ " . e cũng đâu vừa hun lại mấy cái " a đợi e thay cho a đó " . Thế là nhanh như chớp e bị lột sạch ko còn mảnh vải che thân rồi nựng thằng nhỏ e như người quen gặp lại, thằng nhỏ cũng hưởng ứng ngóc đầu tắp lự. Chỉ chờ có thế, e nó liền xách tờ rym e lôi vào bồn tắm ( đúng nghĩa đen ợ ). Từ lúc tắm cho tới lúc lau khô lên giường nằm ko lúc nào e nó quên táy máy chỗ thằng nhỏ e, hại e muốn nằm sấp để mass khỏe cũng ko đc, thế là 2 ae ngồi tâm sự tầm phào cho thằng nhỏ bớt nóng còn hành sự. Vừa làm khỏe em vừa vén màn ra nói " cho thoáng a ạ ở ngoài ko thấy gì đâu ". Ta nói trời thì rả rích mưa, ánh chiều tà le lói vào phòng khiến khung cảnh thật nên thơ lãn mạn tuyệt vời. E làm khỏe cũng có lực, ngồi lên người mình cũng muốn ná thở , bé nói " ở đây e toàn bị gọi là heo ko ah, mấy a khách quen qua đây kiếm e toàn nói là đi săn heo "
Tới phần mệt, mình kéo e nó xuống lột bộ thủy thủ mặt trăng ra thì ôi thôi quá đã, lúc mặc áo thấy sao v1 nhỏ thế mà nhiều bác khen tới tấp. V1 e ko quá khủng nhưng rất đầy đặn vừa tay, núm ty nhỏ hồng. E hết chịu nổi đè ra bú lấy bú để thì bị e tét mông " từ từ nằm ngoan e làm cho đã nào " . Thôi thì tuân lệnh nằm sấp cho e nó đi Thái, vừa đi ngực e vừa dùng đường lưỡi ma thuật của mình khắp người em rồi đột ngột xài chiêu "quẹt lỗ dậu" làm e giật bắn cả mình. Xong rồi bé lật ngửa e lên đi tiếp rồi dừng lại bằng chiêu "bánh mì kẹp xúc xích " . Phải khẳng định v1 của bé là thứ vũ khí lợi hại nhất trên người.Rồi bé bắt đầu BJ cho mình đầy đủ các chiêu thức đá bi vuốt trụ chùn chụt, mình thấy hơi nguy liền bảo e ơi nhẹ nhẹ lại chứ ko chết a. Thế là e nhẹ nhàng tình cảm lại ngay giúp mình cầm cự được. E lột chiếc xi líp đỏ ra bé chỉ còn mặc cái váy thủy thủ trên người rồi khám phá v4. Nói chung bé rất hợp tác chịu nghe lời, muốn nhanh bé nhanh, muốn chậm bé chậm, đổi mọi tư thế. Và kết thúc ở 69 thì e cũng hết cầm cự nổi bắn tung tóe ( bé ko CIA hơi bùn )
Tổng kết lại : bé 18 kỹ thuật thượng thừa, rất chịu khó hợp tác. Nhưng có 3 điểm trừ là bé không thích hun môi cho lắm, âm thanh rên nghe hơi kì ko kích thích lắm và đặc biệt mình mà nút tai là bé bị nổi hết da gà nhưng là ớn lạnh chứ ko phê ( cái này bé nói bị xưa giờ nên các a để ý ko tội bé )
V1 : 9d
V2 : 6d ( lipit còn bự hơn cả e )
V3 : 7d ( chắc chứ ko nẩy mà e lại thích nẩy)
V4 : 7d ( cũng sạch sẽ ướt át nhưng lông mu bé để dài quá- nói là để thắt bím )
Tik : 430 xài code
Tip : 5xx
Locker : 20k
Về cảm nhận cũng chưa được trọn vẹn lắm nên có lẽ e sẽ tìm đến 1 con số khác để tìm ra thánh nữ cho mình B36

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
E phan cứng của bé lun đó bác mà cái khoảng đá lưỡi e hok có tham gia nên k bik e đá sò k thôi B47

• Like
Điểm cảm xúc: Gaconbietbay

Gaconbietbay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
1
13
8
35
0 ₿
Mỗi bé có 1 thế mạnh riêng và mỗi ae ta lại có sở thích khác nhau mà bác. E lại thích thể loại face + body đẹp với tình cảm còn kỹ năng đủ xài là đc ah heheB44

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã có đánh giá tốt về bé ạ dù bé còn chút khuyết điểm ạ . Muội sẽ nhắc nhỡ thêm để bé ngày càng hoàn thiện ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Gaconbietbay

Gaconbietbay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
1
13
8
35
0 ₿
Ko biết với gu của huynh như trên thì muội có thể cho huynh biết bé nào phù hợp nhất để huynh tái ngộ Dubai sớm nhất ko
B05

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Ngon rùi bác mà hiếm e nào đá lưỡi dc như ng iu lắm co thì chia sẽ em với nha bác

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Bé 18 thì chất rồi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội ngiz mõi bé đều có nét riêng và kỉ năng riêng huynh trải nghiệm thêm sẽ có đánh giá rõ hơn ạ . 10-08-20-79-52-11 đều có nét và làm rất tốt ạ