Bình Tân Dubai Bình Tân có gì vui ?

Lượt xem: 918

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
Chào các anh em, hôm rồi có cái kèo bên Tên lửa thế là phi qua Dubai đi thử luôn , dịch vụ ở đây rất tốt và dễ thương từ anh giữ xe, anh locker đến em dễ tân siêu dễ thương. Vào vừa check code liền, mình đi vé Onsen và chọn bé 11 tóc trắng
Lên phòng thì mình xông hơi trước rồi đợi tầm 5p thì em vào. bé nhìn tổng thể xinh nha các bác, nói chuyện dễ thương lắm . Vừa xông hơi bước ra là ẻm lau người cho mình và kêu mình ngồi xuống ghế, vừa ngồi xuống là ẻm xà vào người mình và nâng niu thằng nhỏ mình liền, rất là tự nhiên và vuốt vuốt dọc dọc, làm mình mém out ngay tại chỗ luôn. Sau đó là ẻm tắm cho mình, ẻm cầm thằng nhỏ của mình kéo vào bồn tắm và bảo rằng sợ nó bay mất, nghe là khoái rồi. Trong lúc tắm còn vuốt ve thằng nhỏ mình kĩ càng lắm.
Vào vấn đề chính luôn ạ, về phần max khoẻ, em ấy lực đủ tay, làm rất là bài bản, lâu lâu có nựng nhẹ thằng em của mình cứ chọc cho nó ngóc đầu dậy. Về max mệt, đây mới là phần khiến mình hài lòng nhất , đó là phần ép ngực và liếm khắp mọi chỗ của mình, ôi chiếc lưỡi thần kì, đi từ chân cho đến thằng nhóc, lâu lâu có mút bi nữa, phê hết chỗ nói. Sau đó ẻm mới bắt đầu bj cho mình, trong lúc đó mình cũng khám phá V1 và V4 của ẻm, em còn cho mình bb lại nữa, bj hầu như là 80% và mình cũng out trong thế 69
Face: 8đ, V1: 7.5 (cũng thuộc dạng cam đó), V3: 8 rất là săn chắc nha, V4 thì thơm, ngọt nước.
Nhìn chung trong lúc đợi, mình có quan sát một số em KTV rất ngon nha, chắc chắn sẽ ghé lại nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
Bình tân hơi bị vui đấy bác, mấy em lễ tân xinh vãi