Bình Tân DuBai Bình Tân đêm mưa bão cùng bé số 07

Lượt xem: 1,820

SoDeep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/3/21
Chủ đề
2
37
12
0 ₿
Nghe được free 1000 vé nên tranh thủ đi từ hôm 2/4 mà về ko đủ 20cmt nên đến nay mới làm bài rp đc các bác ạ B11
Hôm 1/4 em đi công tác cả ngày tính tối về ghé làm phát cho đỡ nhức mỏi mà đi ngang đông quá nên đành lủi thủi về luôn, hôm sau ghé lại B16, cũng đông nốt B18, còn đúng bé 07 rảnh nên đi luôn để còn về ngủ B87
Em đi lúc 11h mấy gần 12h đêm rồi, vào cũng đưa code đọc pass các thứ xong đc tư vấn up onsen nhưng thôi để lần sau B11, ngồi nghỉ làm ly trà gừng chút cũng được anh thợ điện dắt lên phòng. Vô thay cai quần ra xông ướt tí muốn sặc nên chạy qua xông khô đc chút thì bé vào, tranh thủ ra gặp em xíu rồi chui vô bồn để bé tắm cho mình, tự nhiên nhớ thời nhỏ ghê, khác cái giờ có người cầm thằng nhỏ sóc vài cái B87.
Xong cũng lên giường vô phần khỏe, về phần này thì bé làm ok, mỗi tội bé hơi nhỏ con còn em thì dạo này phát tướng nên nhìn hơi tội B18, cũng đấm bóp đá nóng các thứ. Xong rồi cũng tới màn trườn Thái với mas mệt B87 , vòng 1 bé cũng khá khiêm tốn nhưng vẫn có cảm giác nha, trườn xíu em tranh thủ bú bình luôn B89

Đánh giá về bé theo quan điểm cá nhân:
V1: hệ cam Việt, chắc tầm 77 78 gì đó, do bé cũng nhỏ nhắn xinh xắn nên vậy cũng ok
V2: láng o
V3: nhọn nha yociexp42
V4: nước nôi lênh láng, rờ lâu coi chừng về da tay nhăn nheo hết
Face: dễ thương hơn trong hình
Và bé khá là vui vẻ nhiệt tình, mặc dù em khó ra nhưng bé ko có thái độ hay phàn nàn gì. (nghe bé nói mới làm bên DBBT đc vài hôm, chả biết đúng ko)

Tic - Free
Tip - hơn Tíc chút do em bị ra hơi lâu.

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
tui đi bé lúc 7g30. sau khi thư giản cho tui xong. bé lột đồ đi tắm. nằm ngắm bé mà mún ......

• Like
Điểm cảm xúc: SoDeep

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
có điều bé xăm hơi nhìu. mình lại hơi cổ lổ xỉ xíu. nên điểm trừ với mình