Bình Tân Dubai Bình Tân sau 3 tháng với em 09

Lượt xem: 944

Danchoibinhtan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/22
Chủ đề
2
2
0
0 ₿
Nhân 1 ngày máu dê bóc lên tới não, lại phải đi massage để xịt vòi cứu hỏa thôi. Mình ít khi đi massage nhưng đã đi thì chọn rất kỹ, đúng gu mới ok.
Sau 3 tháng ròng rõ đi công tác tỉnh thì mới đc ghé lại nơi chốn cũ như thế này đó các bác ạ
Cũng như mọi khi chạy thẳng vào 1 mạch Dubai thì đc mấy th em nó dắt lên 1 cách niềm nở
Mình chọn vé D2, KTV số 09 có cả CIA và cũng là số quen hay đi ở đây rồi nên ko ngần ngại nữa
Đợi tầm 5 phút thì đc phục vụ dắt lên phòng chỉ dẫn tận tình vậy là bo luôn em nó 100 uống cf
Thoạt nhìn phòng ốc ở đây với ánh đèn mờ có đầy đủ xông hơi, bồn tắm và giường massage vẫn như mọi khi mà cảm giác nôn nao lạ lắm các bác
Em nó thì người nhỏ nhắn, mặt xinh xắn, ngoan, dễ thương. Không cao không lùn cảm giác như đang trải nghiệm massage dòng lolita. Nói chuyện thì ngọt như mía lùi. Gần như là hot nhất chỗ ẻm làm. Phải khẳng định là em này mình khá hài lòng và ấn tượng. Không biết em nó đi làm được bao lâu rồi nhưng chắc là khá kinh nghiệm. Lần đầu tiên mình gặp được một em KTV mà nói chuyện dễ thương đúng chất miền Tây, đúng là dòng đời xô đẩy quá, xinh duyên như vầy mà phải đi làm cái nghề dịch vụ này
Em nó nhẹ nhàng cởi đồ hộ mình, vừa cởi vừa tranh thủ nghịch ngợm trên dưới tạo hứng. Ok, mấy em vừa tận tình thế này là thích rồi. Em nó giúp mình cởi đồ xong thì đưa mình vào bồn tắm. Ngồi hẳn ở thành bồn thả chân vào nước, vừa tắm kì cọ cho mình, vừa dùng chân tranh thủ cạ cạ nữa chứ. Làm mình cũng thái mái tay chân theo, ôm xừ chân em nó luôn. Không như những chỗ khác tắm là chỉ có cúi người vươn tay kì cọ đâu nhé. Lại thêm một cái hay hay.
Xong màn tắm thì dĩ nhiên là lên giường cho em nó massage rồi. Vào đây thì khác quái gì cá nằm trên thớt cho các em xử lý rồi. Việc của mấy fen là chỉ nằm và tận hưởng thôi nhé. Em nó vẫn khá là tận tình, em rất chiều khách và phục vụ khách tới bến. Service quá tốt, kỹ thuật đấm bóp bài bản, em nuru trườn bò cả lưng và ngực bằng tinh dầu. Thế rồi dĩ nhiên là đến màn thư giãn. Đến đoan này thì vui. Khúc này cảm xúc quá nên không kìm nén nổi, em nó BJ cho 1 tí thôi là out cmnl. Em nó còn cười bảo em chưa show hết skill ra. -.- Đúng là vừa đen vừa nhục nên hy vọng phục thù lại hiệp 2.
Màn thư giãn lần 2 với em nó bánh cuốn như phim 50 sắc thái. Mình với ẻm quần nhau như điên dại, tí thì mình đè em nó ra chịch, may mà em nó đẩy mình ra lúc cao trào.
Mà nói thật lần 2 vẫn phê như lần đầu ấy, có thể nói khả năng BJ thượng thừa đạt cảnh giới tối thượng. được 1 lúc thì cũng out trong sung sướng
Đi D2 quả thật không uổng phí chút nào đáng với những gì mình bõ ra
Anh em nào có ý định ghé dubai thì cứ thử book bé 09 này . Nếu không đúng với những gì review thì ae cứ inb cho t . T mời ae đi luôn nhé!
Cái nick cũ của t mất rồi nên mới tạo lại nick khác chứ ko phải nick ảo gì đâu ae nhé!
Nếu để nói có quay lại hay không thì mình sẽ quay lại. Lần sau làm tí bia rượu vào có chút men cho khó ra chứ em nó bú chuẩn quá. Khả năng có hạn lại xấu trai chứ không cũng bắt về nuôi rồi. Thôi chia sẻ kinh nghiệm cho mấy fen cùng gu hoa thơm cùng ngửi zậy.
Tổng thiệt hại:
V1: silicon víp pro
V2: con kiến bò lung tung ( chuẩn )
V3: mềm ( doggy thì đúng bài )
V4: nước suối lavie nguyên chất
Vé : bình thường
Típ : 1tr5 cho sự nhiệt tình
Quá rẻ cho 1 cuộc chơi sung sướng