Cần Thơ Dubai Cảm súc lẫn lộn

Lượt xem: 1,352

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
160
49
0 ₿
Sau bao năm xa cách vì covid, nay mình trở về thăm lại quê hương tiếp tục theo đuổi môn massage mà mình yêu thích. Đã đi bao năm qua những Đây là lần đầu tiên 1 viết vì không biết nhiều chữ mong anh em thông cảm.

Trước đây mình đi rất nhiều cs massage như TC, Phương Đông Style, windy, Đông hà etc.. Theo rp của anh em CT và đặt biệt là sư tổ 5 cái mình mới đến Dubai xem sao. Mình đi vé Super onsen 2 ktv được giảm 30% còn 980k. Lúc đó là 1:40 PM, mình yêu cầu 16 và 22 cs nói là chỉ có 3 em thôi 05,06 va 15 mày em khác bị đèn đỏ và bệnh. Lúc tư vẩn mình đã nói gu là đẹp và tình cảm nhẹ nhàn.
Thôi thì chọn 05 va 06. Lên phòng xong hơi khoảng 5 p thì 2 em bước vào xong chung 06 va 15. mình hỏi 05 đâu em nói là bị đèn đỏ. Có điều mình thắc mắt là sao cs không báo cho mình mà được người khác vào chẵn nổi gì.
Mà đầu lúc mình đến trước sau đó có 1 người khách đến sau, cs chỉ có 3 ktv nay be 05 bị kẹt hỏng lẽ khách đi sau mình phải đi về hay là minh đi tic giảm gia hay sao mình cũng không hiểu. giờ chỉ còn 2 bé thôi đổi được gì nữa.
Nói về 2 be :
06 face 6.5
v1 sân bay
V2 chuẩn
V3 bình thường vì ốm
V4 cỏ mọc hoan dại
Skill thi 7
KTV 15 18 tuoi mới làm 2 ngày Đang quấn luyện
Face 6.5
V1 7
v2 chuẩn
V3 8
V4 cỏ mọc hoan dại
về phần tấm thi 2 bè thay phien BJ khoảng 12 phút thì out. massage khoe thi tạm tạm, Nuru thì chẳng thấy gì càm hưởng vị mày bé là newbie nên thông cảm.
massage mệt thì 2 bè thay phiền BJ khoảng 25 phút mình vẫn không ra nên tập trung gồng mình cho ra vì thấy mày be cố gắng nên out cho xong.
Tóm lại là Lần đầu đến Dubai bị vỡ trận. không được như mong muốn về cách cs điều hành nhân viên. Đã dự tính là mỗi khi đến Dubai là đi vé Super để check các bé top của CS để không tốn thời gian. Này thì bỏ ý định rồi. Đi Đông Hà and TC thử vận may.
tip cho mỗi bé là 1T
P.S. viết bài không dễ. Cảm ơn anh em cộng đồng dành thờ giờ để do bom.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Người mới kinh nghiệm từ từ nâng cao bác ơi , đi super onsen bác book 16 vs 22 ấy :sprite-36:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Dubai Cần Thơ xin thay mặt các nhân viên cáo lỗi cùng anh, vì sự cố trong khâu tiếp nhận thông tin giữa KTV và quản lý dẫn đến anh @Chiến thần trải nghiệm dịch vụ không được trọn vẹn. Dubai Cần Thơ sau khi tiếp nhận phản hồi từ anh, cơ sở đã ngay lập tức tìm hiểu sự việc như sau ạ
Quản lý đã tiếp nhận thông tin chậm trễ từ KTV về việc bị đèn đỏ, nên đã vô tình sắp xếp bé lên phục vụ anh, ngay khi nhận được thông tin bạn lập tức xin ý kiến của anh để đổi qua bạn 06 - 15 để phuc vụ anh ạ. Rất mong anh rộng lượng bỏ qua ạ, đối với Dubai Cần Thơ và hệ thống Dubai nói chung, tất cả khách hàng đều được phục vụ tận tâm, tận tình và như nhau ạ, tuyệt đối không có sự phân biệt, khác biệt giữa các khách hàng ạ. Một lần nữa Dubai Cần Thơ xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất đến anh ạ

Cô Giáo Thảo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
5
86
10
0 ₿
Qua bài rp của bác thì tui nghĩ bé 05 bị đèn đỏ đột xuất nên mới vậy thui, chư đb cần thơ tui đã trải nghiệm nhiều lần rồi và thấy dịch vụ rất tốt các bé rất dễ thương đáng yêu.:sprite-227:
:sprite-227:

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Có lời xin lỗi rồi kìa ae, chấp nhận được nè. Bỏ qua đi pác ơi, chuyện ngoài ý muốn cũng phải hiểu cho chị em phụ nữ đến ngày heng.:boss:

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Đồng quan điểm với huynh nha

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Respect :sprite-42:

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Hôm bữa tui vào cũng còn 3 bé 16,05,22. Chọn xong 16 thì lát locker nói 16 có người book rồi nên đành chon 05. Hình như cơ sở chắc tầm 10 bé đỗ lại

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đi *** vào là biết ngay kk

Bi Long

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/5/22
Chủ đề
3
37
10
0 ₿
Theo tôi nghĩ cơ sở nên báo trước từ đầu khách đồng ý thì vào không thì hẹn lần khác chứ ko thể để khách lên phòng rồi kiểu như sự viêc đã rồi ko hay lắm...

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần