Dubai cùng em 12.

Lượt xem: 1,486

Devil Baby

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
10
11
14
0 ₿
Hôm nay ghé thăm dubai. Nghĩ trong bụng phải tận hưởng cuộc sống cái. Lâu quá rồi mới được thoát một bữa mà. Tung ta tung tăng chạy qua GV chơi. Vào đến vòng gửi xe mới nhớ quên lấy code, thế là mau chóng rút đt ra điện hot line liền. Xong xuôi thủ tục tại quầy thì mình cũng lên phong. Phòng ốc đây thì khỏi nói nha, đẹp sẵn rồi mà.
Vào đến phòng có gửi cho em locker 20k, nhờ nó bật phòng xông và không quên nói gọi cho mình em 12 giùm. Hehehehehe.
Mà bữa nay lạ, theo thói quen thì bật phòng xông thôi chứ chả muốn xông nữa. Thế là đợi em vào tròng vậy. Em bước vào mắt chữ O mồm chữ A. hehe
- A, anh ơi, anh không xông ah.
- Uh em tắt phòng xông giùm anh ha.
Mà em vẫn hơi ngạc nhiên kiểu như anh hok xông thì sao bật phòng làm gì nên mình nói luôn
- Ban đầu anh định chuẩn bị xông thì em bước vào. Thấy em rồi anh muốn ở ngoài này luôn ah. hahahaha
Em nó nhìn mình cười như hoa. Vậy là em hiểu lát nữa khỏi mất công mát xa cho mình rồi. Chỉ cần mát gần thôi là đủ đây.
Đúng như mình dự, em đưa mình vào bồn là bắt đầu giở tuyệt chiêu. Ngay lúc em vuốt ngược thằng nhỏ của mình, mình cũng bóp vếu trả lễ liền. Mình với em cứ mần qua mần lại trong bồn. Được một lúc thì em lôi mình ra ngoài để lau khô. Chuẩn bị bước vào trận đại chiến rồi đây, cả em và mình đều hiểu chuyện gì sắp xảy ra nên đều nhìn nhau cười. kkk
Lúc em bắt đầu buông áo xuống, từng tấm thân em, từng miếng từng miếng dần hiện ra trước mắt. Nhìn vậy mình chỉ muốn ăn tươi nuốt sống ngay lúc đó thôi ah. Mình cứ nằm và đợi, cuối cùng màn ăn tươi cũng đến. Em đề mình ra mà Bj. Bj nhiệt tình đến mức như kiểu em muốn nuốt sống luôn thằng nhỏ nhà mình. Mình cũng bắt đầu khám phá. Hết V1 đến V3 và sau đó là V4. Lúc đó chỉ muốn đè em ra mà mần thịt thôi. V4 nước chảy ra như lũ vậy. Dụ mãi mà chẳng được, em hứng lắm rồi mà cũng tỉnh quá. hehehehe. Giá như ... mà thôi, hôm nay đi mát xa mà. Chỉ đến đó thôi mới là mát xa chứ. Em xoay người lại và bắt đầu Hj. Mình biết em thấy mình sắp hết khả năng chịu đựng nên Hj kết thúc trận chiến. Và cứ vậy trong 5p nữa thì mình bị nuốt sống. Chưa kịp cắn em miếng nào luôn. Lúc mình giương cờ trắng đầu hàng, đang mê man em chỉ nói
- Anh đợi xíu, em ra ngoài cái. Xíu em đền.
Hả, vậy là mình còn được đền thêm xíu nữa kìa. Uh mà cũng đúng, nãy giờ mần cho em cũng có được xíu ah. Lúc em bước vào thì có đền cho mình thật nha. Mình kéo em lại, và bắt đầu thưởng thức V1. Em cũng rên khe khẽ hưởng ứng. hehehhe. Hôm nay gặp trúng dâm nữ rồi. Được một lúc thì mình cũng đứng dậy ra về. Hẹn em lần khác. Em không có hối về nhưng ban nãy mình vừa bước lên thì cũng thấy có khách ập vào liên tục. Nay sao mà đông quá. Mình nghĩ vậy nên cũng không nằm tâm sự làm gì, để em còn nghỉ ngơi chạy tua mới.
Lần sau tái ngộ sẽ ăn tươi 2 trái hồng đào. Sẽ trả đủ lễ chứ không phải như hôm nay nha.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123