Dubai Gò Vấp 67 - Chuyến đò đồng hương

Lượt xem: 1,238

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿
Lần đầu tiên xin cám ơn @Lục A Ka đã cung cấp tài trợ code vì lý do mình bỏ tiền túi đi nhiều cơ sở và lễ tết ... nên điều Sụp hầm không thể tránh khỏi.
Số là dự tính đi một em rất dễ thương ở cơ sở X - Gò Vấp, tự nhiên thằng cha quản lí nhiệt tình giới thiệu 1 số quá đã: đẹp, xinh nhiệt tình, tay nghề cao ... mình gặp xong chỉ biết khóc với sức nặng ngàn cân, em tầm 80kg đấy 500 anh em ơi, miệng hôi phải biết, và V2 = 1.5xV1, nếu V1= 84, các bác làm toán V2 khoảng nhiêu nhỉ. Mình chỉ biết khóc, massage khoẻ ok còn massage mệt thì xin lỗi, mình nhắm mắt tưởng tượng đến Trâm Anh 9’, Maria Ozawa, Aoi ... mà vẫn không ra nổi. Phải nhờ em kẹp giữa 2 chân để tự xử cho lành. Được cái thái độ tốt lắm, tội nghiệp nên mình dấu số cho em làm ăn. Vì các bác phải cứng đổi ngưỡi đừng giống như tôi nhé.

Dm, đang nghĩ trong người hôm qua được thằng cha quản lý dắt đi ăn nhậu karaoke vì khách quen (2-3 lần/ ngày do lễ không đi đâu để check các số), mà giờ đòi đổi đào thì coi người ta ra gì nữa.
Nợ ân tình khó trả... định làm anh em xã hội, ở đó có em mới, giảm giá cho mình thì mình sẽ được check và Rp ủng hộ cơ sở. Thế mà ... các bác biết về đến nhà chân tay vẫn run, tối ngủ thật sự gặp ác mộng đấy các bác.

Chính vì thế ngậm bồ hòn làm ngọt gần 1 củ tic - tip chứ ít đâu. Từ đó mình Unfriend thằng cha quản lý luôn, biết cho nhân viên thì tốt nhưng đừng có mang khách quen dễ dài rồi quảng cáo kiểu đó. Và từ đây sẽ không quay lại cơ sở nữa.
Khỏi có hợp tác này nọ sau này.

Biết được nổi đau, nên @Lục A Ka tặng code Free đến được cơ sở khác. Hiểu tâm lý quá, lần này được đến Dubai Gò Vấp

1. Csvc: đẹp sạch sẽ
2. Nhân viên: rất dễ thương, nhiệt tình. Công nhận chủ cả đào tạo tốt thật.
3. Yêu cầu 67 đồng hương An Giang.

Ngoại hình nhiều anh em đã Rp không nói nhé. Em được cái cao, mình dây tầm 23-24 dễ thương và thật thà.

Nói chuyện đáng yêu lắm. Massage khoẻ cũng bình thường.
Massage mệt thì ôi thôi, đang nằm em đi lưỡi tê khắp cả người. Lúc tắm mình dọn sạch sẽ phần dưới. Nên em WC nhẹ nhàng ngon lành. Đúng là cái lưỡi thần sầu. Từ bẹn háng, đến đá bị, ngậm tai đủ cả.
- Không rên giả tạo như nhiều đứa con gái khác. Em chỉ khẽ rùng mình hay ư ư... khi mình tác động lên điểm G. Tay khám phá, V1 hơi yếu là điểm trừ của em. Nhưng phục vụ và thái độ rất tốt.

Màn ngậm khoai cũng rất tinh tế, bú mút các kiểu. Em rất say mê mơn trớn.
Điểm trừ là ở đây không cho nhân viên nằm với khách, trừ khi đã mặc đồ đàng hoàng. Còn mình thích được ôm mân mê mơn trớn hơn nên cũng hơi tụt cmn mood.

So với cơ sở Sh........ Gò Vấp thì quản lý dễ chịu hơn vấn đề này thì tốt quá.

Em làm rất chịu khó, tội nghiệp, nhiệt tình và ngoan. Bảo gì làm ấy, và có nghệ thuật đường lưỡi bao phê: BJ- WC nhé ... đá bi.

Kết luận: một cơ sở nhỏ gọn ấm cúng. Nhân viên nhiệt tình tư vấn các kiểu, ngay cả trong phòng cũng hỏi cần em nào em nào body ra sao. Lúc về Tip : 20k, mấy em nó cám ơn ríu rít lịch sự, mời trà gừng ăn bánh các kiểu. Điểm 10 chất lượng nhân viên nhé.

Em 67 - Đồng hương An Giang- mình dây cây cảnh, không dành các bác thích Vú bự. Chỉ dành tình cảm tâm sự. Do mình yếu sinh lý nên 5:50 vào trận chiến thì 5:55 ra cmnr thì cái lưỡi thần sầu của em nên không viết Rp nổi nữa.
Khả năng rủ chịch: 50/50. Nhưng chắc tui sẽ không chịch vì em rất ngoan; lễ phép, thật thà. Làm xong còn 30’ nữa, mặc đồ nằm ôm em tâm sự như người yêu rồi về. Nghĩ lại còn tiếc gần 1 củ ngày hôm qua, hơn nữa tiếc về 1 mối quan hệ với thằng cha quản lý cơ sở X- Gò Vấp, đáng lí ra sẽ là khách hàng trung thành, đáng lí ra sẽ hợp tác nhiều hơn, nhưng 1 lần bất tính vạn lần bất tin. Em xin lỗi thằng cha đó nhé. Không nhận được xin lỗi, hay ít ra giảm 50% tiền vé kế tiếp, vì mình muốn số khác, chả lại ép vô số này với nhưng lời đường mật trên mây.
Thằng cha cũng nhiệt tình nói lần sau sẽ ưu tiên cho em xem hình Zalo trước khi check hen. (Xem như cũng được, cũng nguôi ngoa về cơ sở X- Gò Vấp) ... nhưng nổi ám ảnh vẫn còn. Mặc dù 67 Dubaj đã cố làm hết sức bù đắp, nhưng cmn tổn thương tinh thần từ cái hầm bên kia còn to tát quá.

Cám ơn @Lục A Ka một lần nữa cho anh em cơ hội check.

• Like
Điểm cảm xúc: vthl890 and Alibaba đi lạc

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Commnet dạo để được bác lục để ý. CHúc mừng bác gặp bé bù đắp .

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chàng khờ nay đóng quân ở GV à

L.O.X

Thượng Tá