Dubai Gò Vấp liệu có hữu danh vô thực?

Lượt xem: 4,074

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Chào các anh em gò vấp và mấy chục ngàn anh em diễn đàn. Dạo này xuống phong độ quá, hok biết mô tê gì cả, chắc cũng sắp về hưu trên diễn đàn rồi, thôi thì ngoi lên lần nữa. Nay viết bài review chuyến đi xong về hưu luôn B59

Dạo này DUBAI hot xình xịch, em nào cũng bén, nên qua check thực tế luôn xem LỜI ĐỒN có phải là SỰ THẬT , liệu DUBAI có tiếng và có miếng đầy đủ hay chỉ là hữu danh vô thực. B59. Bài viết thực tế trải nghiệm nên chấp nhận gạch đá xây nhà nghỉ hưu. Ok để biết anh em cùng đọc bài nhé

Dạo này trời lành lạnh lại có cái kèo nhậu bên gò vấp ăn đồ nướng, ún ít rươu ta nói nó phê, chữ ê kéo dài. Nhậu xong cái gì tới cũng sẽ tới, tìm chô massage thôi nào, cơ mà sỉn quá mở cái gu gồ map lên chạy tới chạy lui mà sao mãi ko tới dubai, quãng đường cỡ 1km mà đi mãi nửa tiếng mới tới B92
Cũng may là có alo trước cho anh quản lý dễ thương đập troai nên đến muộn cũng ko bị nhốt ở ngoài. Khác với sự lạnh lẽo hiu quạnh của bên ngoài, khi vào Dubai gò vấp thì X cảm nhận được ngay cái ấm áp, nhiệt tình như người nhà của các bạn locker, lễ tân, giữ xe. Tư vấn rất kỹ và phục vụ trà nước tận nơi, trái cây phủ phê, dù mình không dùng vì no quá rồi nhưng rất đáng cộng điểm. À có 1 điểm cộng thêm là Dubai Gò vấp đã cập nhật trend noel với cây thông , ánh đèn rồi nha, chỉ thiếu là mấy bé hok có mặc đồ cosplay noel, cơ sở làm thêm cái cosplay, thêm bộ bikini đỏ sexy nữa cho phù hợp với tên GÓI *** QUEEN nữa là đúng bài luôn.

Đã chơi thì chơi luôn cái gói *** Queen cho nó máu vì nghe nói gói này đầy đủ kỹ thuật nhất. Chọn ngay vé này rồi lên phòng xông hơi cho tỉnh rượu

Xông hơi lên hơi chậm đợi 10p mới có nhưng bù lại xông hơi vưa đủ đô không nóng quá, xông chút là tỉnh cả người. Đang xông nghe tiếng gõ cửa và bóng em thấp thoáng bước vào, 1 bóng hồng qua lớp kính mờ nhìn dáng cao cao làm người cũng chộn rộn. Bước ra thì em cúi người 45 độ chào rất lễ phép luôn, kèm nụ cười ngọt ngào, em rất trẻ luôn chắc tầm 18-19 gì đo thôi ( đến khi khám phá v1 là biết đoán đúng rồi, vừa săn vừa chắc mà mịn nữa).

Em ngồi lên người và nhẹ nhàng lau mồ hôi cho mình và đợi 1 chút mới rủ mình vào tắm. Dù cử chỉ nhỏ thôi nhưng vẫn rất đáng cho điểm cộng. Nhiều chỗ khác mình đi chưa gì vừa xông hơi ra người còn ướt mồ hôi đã kêu mình vào tắm, tắm cho bệnh hay gì, gặp đi tối nữa. Khăn thì có mà cũng không lau cho mình, bởi zi đôi lúc cái nho nhỏ thôi là biết sự nhiệt tình từ ktv đó rồi. Nói xong cộng thêm cho em 1 điểm nữa vì vừa ngồi vừa lau vừa cạ cạ làm quen thằng em nữa

Thông tin Pé là số 14 nha. Hình có trong box anh em vô xem. Quánh giá của X là bé thuộc gu con ong chăm chỉ, nhiệt tình, nhẹ nhàng, có chút ngây ngô, kinh nghiệm chưa nhiều nhưng bù qua cái bảo gì làm nấy, chịu khó làm dù mình hôm qua say nên hơi lâu ra nhưng bé vẫn chăm chỉ, cố gắng làm. Cộng cho 10đ cho điều này. Đôi lúc đi chơi cần cái cảm giác như vậy, được chăm sóc tận tình, thư giãn nhiệt tình không qua loa lấy lệ
Ngực real săn chắc, đẹp, dáng cao nhưng ko phải dạng gầy xương xẩu nha nên ôm ấp sướng lắm
Tip cho em cao hơn vé vì sự nhiệt tình chăm chỉ của em. CHốt lại là DUBAI gò vấp đi đáng đồng tiền bát gạo, xác nhận có tiếng và đủ miếng nha anh em
P/s thấy cơ sở up nhiều em ngon quá, chắc sau này qua đây đánh bắt tiên cá quá

Good bye anh em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Úi chài lén đi mát xa k rủ nữa, toàn du kích trời

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có mình e tội nhất, buồn thỉu buồn thiu, thôi vào hang ngủ B10

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bác vẫn lởn vởn quanh diễn đàn sao?? Tưởng bác vào hang tu rồi chứ kkkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dubai cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé.... Vậy là theo như bác tả thì Dubai vừa có Danh vừa có Thực nhỉ kkkk.... Chúc bác buổi tối vui vé nhé.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Đến cửa chùa sư phụ bảo con còn nhiều vướng mắt với cõi trần... kiếp này con chưa tu dc kkkk