Gò Vấp Dubai Gò Vấp vẫn chưa làm mình phải thất vọng. 07 mới toanh nhanh chuym thì còn

Lượt xem: 3,474

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Giữ đúng lời hứa thì chiều hôm qua có ghé thăm Dbgv để chốt lại năm con trâu cày bừa cực khổ.
Trước khi qua thì có nt với Mr Lắm để book lịch mà dạo này lên sếp tổng công việc nhiều nên tư vấn hơi chậm và còn sai sót, - 1đ cho vấn đề booking nha, không chỉ dbgv mà các cơ sở cùng hệ thống luôn, vấn đề này nên cải thiện ngay vì nó sẽ ảnh hưởng khá nhiều đến cảm xúc và sắp xếp thời gian của checker. Khi đến nơi gặp lễ tân được tư vấn lại và giới thiệu cho mình bé 07 ( mới toanh vừa vô làm được 2 ngày, trước làm bên Xuka được mấy tháng rồi chuyển qua đây và hữu duyên thế nào mình lại là con chuym thứ 07 của em nó ). Chốt kèo onsen 1 được giảm 30% cũng tính đi *** queen ròi mà mấy nay xả hơi nhiều, tối còn đi công việc, nên thôi. Sau đó thì được dẫn lên phòng vẫn vậy, phòng nhỏ, giường nhỏ, bồn nhỏ không ngâm được, không có phòng xông khô, khá nóng và không có quạt tại mình đi lúc 15h ( vấn đề csvc này thì thấy cơ sở có nói là do đang phải đầu tư cho các cơ sở khác nên chưa kịp làm, vẫn mong cs cố gắng nâng cấp sớm, không cần quá hoành tráng, đủ đồ chơi là được ).
Sau khi xông được chừng 15p thì ra gặp bé dáng mình dây, không thấp, mặt dễ thương, giọng nói thỏ thẻ cute vãi, em quê Vĩnh Long, 23t, rất hay cười, nói chuyện như người yêu, và có một tuổi thơ dữ dội . Qua màn chào hỏi làm quen, ngồi chờ cho nguội thịt thì 2 ae vào tắm, do bồn nhỏ và không ngâm được nên chỉ kỳ cọ cho sạch va chạm nhẹ nhàng thoáng qua thì lên giường. Do tui mập và khoái bạo lực nên có nói em dùng hết sức bình sinh mà đấm, và em không làm tui thất vọng, rất bài bản, có lực, có tâm, em đứng hẳn lên dẫm ta nói nó đã gì đâu. Tới phần mệt thì hết nước chấm quí vị ạ, chà rất kĩ, lưỡi lướt tới mọi ngóc ngách, do là onsen1 nên không có chà v4 và một điểm nữa là v1 em hệ quýt hơi nhỏ, nhưng bù lại thái độ em thì miễn bàn. Tới màn 69 thì V4 nước nôi lênh láng, khít rịt, sạch sẽ, em Bj tuy cái lưỡi chưa được ngoan, nhưng bờ môi thì ướt át và nhiệt huyết ( Bj 90 - 95 % ) nha, chừng 10p thì em chịu thua xả đầy miệng em nó. Phê đến nỗi nằm ôm con bé nói chuyện quên giờ có người gõ cửa mới giật mình dậy ra tắm sơ rồi về.
Chốt lại thì các bác nên đến ngay Dbgv và gặp em nó để kiểm tra, cs cũng nên sắp xếp lại vấn để booking và csvc nha.
Tic onsen 1 600k 90p giảm 30% còn 420k
Tip 800k
Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã ghé thăm Dubai và ủng hộ cs và bé….. mong bác thông cảm vì số Hotline của Mr Lắm đang bị full kết bạn zalo…. Sắp tới cs sẽ để số hotline của thừng Qly cs và kèm theo số của Tổng Quản lý Mr. Lắm.
Trân trọng cảm ơn bác.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ok tui cũng chỉ góp ý để cs biết điều chỉnh thôi chứ nó cũng chưa có ảnh hưởng gì đến trải nghiệm cả.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
À quên nữa hệ thống Dubai đang có chương trình bốc thăm trúng thưởng nha quí dị, hôm qua tui cũng có để lain thông tin rồi, chẳng mong trúng giải gì, tham gia để động viên tinh thần thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
khéo lại được chiếc AB chạy về ăn tết nha bác kkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Biết đâu may mắn đến bất ngờ bác ơi…. Mùa trước khách hàng lần đâu tiên đi massage tại Dubai trúng giải đặc biệt đó bác …

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
Hệ thống massa dubai mình đi từ bên dubai ng văn lượng , windy tân phú, galaxy phan huy ích , chỗ nào cũng ổn áp nha . Phục vụ rất chu đáo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Xe hay tiền thì mình không khoái, chỉ khoái trúng vé đi massge miễn phí trọn đời thôi muahahhahahahhahahB32B32B36B36B36