Q.1 - Dubai KTV 69 OSEN Nhanh như chớp. Giải tỏa cơn nứng cuối tháng! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Dubai KTV 69 OSEN Nhanh như chớp. Giải tỏa cơn nứng cuối tháng!

Lượt xem: 1,539

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Nhanh như chớp tham gia nhanh như chớp, nhanh như chớp tôi nhận code nhanh như chớp và nhanh như chớp tôi bay đến Dubai để giải tỏa cơn khát đang rạo rực nơi đáy quần: Cơn khát gái.:4onion25:

Như đã hẹn trước, các thủ tục rất nhanh từ phòng ốc đến dịch vụ ăn uống và đặc biệt là bé. Tôi chưa kịp vào xông hơi thì bé đã vào phòng. Bé hơi thẹn thùng với chất giọng miền tây dễ thương mà miền tây kiểu như là tôi đã nghe từ lâu lắm rồi. Khuôn mặt em khả ái, ưa nhìn; cặp vú to độ, tròn quầng vú nhỏ; Eo thon mướt rượt; Bờ mông cong cong mát rượi.:cuteonion21:

Nước đủ lượng, đủ nóng em mời tôi vào bồn và tắm cho tôi. Kết hợp với đó là cặp vú lúc lắc đung đưa vừa tầm tay. Tôi cứ se rồi nắn, cặp vú như có lực hút làm tay tôi không thể tách rời ra. Em rên nhè nhẹ kích thích thính giác, uốn éo dập dìu trên tay tôi. Rồi em gục xuống liếm nhè nhẹ rồi cắn ti. Mọi cơn mệt mỏi như tan biến theo những tiếng rên.:cuteonion17:

Lôi nhau lên giường, tạm dừng cơn hứng lại, em đi lấy đá nóng kêu tôi chờ (mà tôi thấy hơi lâu trừ điểm) khi em vào lại là hết hứng. Em đi bài khỏe (lưng, eo, chân, đầu, vai, gáy) cơ bản là quá cơ bản. Rồi đến bài Thái, em báo hết dầu đi lấy thêm kêu tôi chờ (mà tôi thấy hơi lâu trừ điểm). Khi em vào lại tôi nói là em đi ra vô vậy anh hết cảm xúc luôn. Em nói để em tăng cảm xúc lại nha. Em bắt đầu lộ ra sự dâm đãng của mình. Em đi Thái mặt lưng xong, lật lên thấy con c* cứng ngắt, em vả con c* mấy cái yêu “Không cảm xúc nè! Hư nè!”. Rồi đi Thái mặt trước, muốn nổ con cu luôn. Xong phát tôi kéo em lên, cái miệng háu bú không kềm được mà chơi chiêu “nút vú đại pháp”, tay không quên sử dụng "nhất dương chỉ". Trong phòng chỉ còn tiếng em rên ngày càng lớn, tôi sử dụng luôn chiêu “Bàn Thực Chỉ - Thương Dương Kiếm” trong Lục mạch thần kiếm. Em ra nước ướt cả bàn tay, rồi rên lớn một tiếng, em liếc xuống nhìn tôi bằng con mắt vừa dâm vừa hận. Tay em lướt xuống con c*, bắt đầu bú mút chùn chụt làm tôi oằn mình rên rỉ - "a chiêu này là Buscu đại pháp". Sau một hồi phòng thủ bằng chiêu "Con c* cứng, cứng hơn, cứng hơn nữa", tôi ôm mặt than "trời đã sinh ra cu sau còn cho em bú" dứt lời tôi ôm chặt cặp mông của em rồi xả đạn ra như súng B-43.
Kết thúc tôi thả mình nhìn xa xăm. Em vùi mình vào lòng tôi thỏ thẻ to nhỏ đến hết giờ. Cả hai tắm lại rồi ăn mì bò trứng luộc như đôi tình nhân âu yếm. Em đáng để trải nghiệm.

Cảm ơn đã đọc, bài viết hơi dài dòng.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
gặp 69 mà rà đc đài thì cười cả ngày bác nhé =)))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn huynh đã dành thời gian chia sẻ về trải nghiệm của mình, rất vui khi huynh đã có những trải nghiệm hài lòng ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: vonamma