Q.1 Dubai Luxury Q1 >> Vô Tình Hay Hữu Ý Mà Nay BỐI [19] Đầu Ca Làm & MÂY [16] Cuối Ca Làm Đều Để Lại “dấu ấn” Bằng 1 Cú Hickey Kiss An Ủi Tâm Hồn Của JL

Lượt xem: 3,736

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mới Sáng vừa Onl Zalo , đã thấy tin ông Cường Rantaro nhắn :
=)) bé Th của ông còn làm bên XiTrum
Thật luôn hả
uhm hôm qua mới đi

Nghe tin này như thấy "sét đánh ngang tai".
JL bán tín bán nghi, ngẫm nghĩ thấy hơi chạnh lòng...

Dù ai rời bỏ bạn đi chăng nữa thì cũng đừng quên rằng trước khi người ấy đến, bạn vốn dĩ cũng chỉ sống một mình.
Người mà bạn không buông bỏ được là do bản thân bạn không muốn buông.
Gặp sai người thì cho dù có gặp nhau cũng sẽ chia lìa, gặp đúng người thì dù có chia xa cũng sẽ có ngày gặp lại.

Gã si tình đáng thương JL ngay và luôn book cái vé bay về Saigon !!

Hôm một người rời bỏ một yêu thương
cũng là hôm một người cho trái tim khép lại
Hôm một người bước đi và xa mãi
cũng từ đó một người thôi ngốc dại cả tin...
Hôm một người rời bỏ và lặng im
cũng từ đó một người không kiếm tìm ai nữa...

11h00 AM – Nhắn Zalo Dubai Luxury : Book 19 giúp anh nha 12h.

Chợt nhớ có hôm đi đầu ca làm như này, BỐI chưa có ăn trưa cũng chưa có uống Cafe sữa đá nên ghé Highlands Coffee mua 1 cái Bánh Sô-Cô-La Highlands , 1 ly PhinDi Hạnh Nhân mang vào thăm BỐI.

11h50
AM – Một mình JL bước đi âm thầm , lê từng bước chậm vào sảnh Dubai Luxury.
Móc hầu bao nhanh gọn lẹ gửi Bé Thảo tiền TIC ∞ 120 PHÚT
Em Trai Khánh Cỏ lấy lon Redbull mời JL vào Phòng Thư Giãn ngồi chơi tám chuyện về Cơ Sở Dubai Q1 đang tiến hành nâng cấp sửa chữa bổ sung thêm phòng và trang thiết bị hiện đại, cao cấp mang lại trải nghiệm mới mẻ, đẳng cấp. Tám thêm chút về mấy Pé Kỹ Thuật Viên mới vào làm mà JL chưa gặp ;)

12h20 PM JL theo chân Em trai Locker lên Lầu 1 Phòng VIP 1
Nay mình buồn trong lòng vẫn cố vui bên ngoài... nên hok có tâm trạng xông hơi mà lại ngồi cái ghế Vua màu đỏ đúng phong cách Dubai đợi BỐI vào.
Vừa ngồi vừa nhón lên xem BỐI đâu rồi, nghe tiếng giày cao gót đi lộp cộp lộp cộp ngoài hành lang nghe cái tiếng guốc ấy là đã thấy BỐI vào đặt giỏ đồ nghề xuống, mình liền nói anh mua Cafe Bánh nè BỐI, cắm ống hút vào ly Cafe rồi lấy Bánh lấy cái muỗng đưa BỐI vừa nói phải măm măm lót dạ trước mới được mần công chuyện gì mình mần sau nha :D BỐI cưng lắm luôn ngồi trên đùi mình đút cho mình ăn một muỗng Bánh rồi BỐI mới chịu ăn.

BỐI còn bé lắm chỉ thích làm nũng anh JL thôi. Những lúc phiền muộn, anh đây cũng cần lắm sự làm nũng đúng lúc của BỐI.

BỐI là vậy vẫn ngọt ngào nồng thắm
Làm lòng anh say đắm chẳng thể quên
Mơ ước sao mình được lướt môi mềm
Được hòa quyện trong nỗi niềm mong nhớ
Được đắm say cho thỏa ngày gặp gỡ
Để được mãi say nồng bờ bến đậu
Khúc hoan ca nung nấu đã bao ngày
Ta quay cuồng cho trời đất đắm say
Quên hết cả những đắng cay cơ cực
Bờ vai trần vòng tay ôm háo hức
Nụ hôn nồng vẫn còn nức mùi hương
Ta say nồng cho thỏa nỗi yêu thương
Bao ao ước cả quãng đường nhung nhớ
Phút tình si ngọt ngào như hơi thở
Tấm chăn hồng đắp dở chẳng trọn thân
Hai con tim hòa nhịp đập rất gần
Hạt ái tình rào rạo dưới tấm thân
Phút ái ân như viên ngọc trắng ngần
Ta cuồng say trong chiều tím nhạt dần

Hỡi tình ái sao mà sâu thăm thẳm
Lạc vào rồi
Mê mải
BỐI gặm nhấm , cắn yêu đánh dấu chủ quyền trên cổ bên trái của JL 1 cú Hickey Kiss ^^!

Bắt cóc con tim, không cho BỐI tìm
Giấu hết suy tư, không cho BỐI nhìn
Ngàn câu nói không bằng giây phút BỐI làm tim lung lay
Một khoảnh khắc chạm vào nhau là bùng cháy

Đúng như lời BỐI nói ở bên BỐI 2 tiếng qua nhanh lắm nên BỐI thường hay bắt nhốt người Khách mà BỐI mến hok cho đi về, BỐI thích gặp một người hơn là gặp nhiều người :) Ừ thì BỐI muốn mình làm thêm 1 TIC nữa, chiều lòng thiên hạ thì khó chứ chiều BỐI anh luôn sẵn lòng.
Rồi, xu cà na !! Quá chán, quá xui xẻo c
uộc đời không phải lúc nào cũng như ý mình, BỐI nhắn dưới Quầy Lễ Tân lấy thêm 1 TIC nữa thì được báo lại có tên Khách nào đấy đã vào yêu cầu ngồi đợi BỐI... @@
Duyên ta lỡ làng , Số kiếp quá bẽ bàng
Chắc là do duyên không phận nên duyên tình đành chia xa
Rồi người cũng cất buớc ra đi để lại JL buồn hiu hắt

JL cam chịu ôm hết tất cả với ánh mắt tiếc nuối, đôi chân lưu luyến không muốn rời đi...

Xuống lầu tính vào Phòng Thư Giãn nhìn xem mặt khứa nào giành BỐI vs mình, Bé Thảo nói anh Khách đó mới vừa lên Phòng rồi, liếc mắt thì thấy @Huỳnh Tùng đầu tóc rũ rượi đang ngồi một cục nét mặt trầm ngâm nên JL vào chọc ghẹo cà khịa Tùng chút chơi.

Ngồi tầm 15h15 PM JL say goodbye Tùng, lững thững dạo phố 1 mình... đi Cafe 1 mình, đi ăn tối 1 mình...

Người ta quen với việc đi ăn uống phải có từ-2-người-trở-lên, thế nên khi nhìn ai đi 1 mình, họ thấy kỳ cục.
Thậm chí tại Hàn Quốc, đi ăn một mình, hoặc nói rộng ra là thoải mái quá mức với sự cô đơn, đã từng bị nhìn bằng thái độ rất khắt khe.
TRONG SUY NGHĨ CỦA NHIỀU NGƯỜI, "ĐI ĂN , ĐI UỐNG MỘT MÌNH" LÀ MỘT CỤM TỪ KHÁ... TỘI NGHIỆP
"CHẮC ANH THANH NIÊN PHẢI SỐNG TỆ LẮM MỚI KHÔNG CÓ AI CHƠI CÙNG."
"ĂN Ở KIỂU GÌ MÀ CỨ PHẢI LỦI THỦI MỘT MÌNH THẾ NHỈ."
"CÓ MIẾNG NGON MÀ CHẲNG BIẾT CHIA SẺ CÙNG AI CỨ TỘI TỘI THẾ NÀO Ý."
TRÔNG BẠN SẼ THẬT KỲ CỤC KHI ĂN UỐNG MỘT MÌNH Ở NƠI CÔNG CỘNG, NHỮNG NGƯỜI XUNG QUANH SẼ ĐÁNH GIÁ HOẶC NGHĨ ANH LÀ MỘT GÃ BỊ XÃ HỘI "ĐÀO THẢI."
"Tuổi trẻ này đâu có được bao lâu, sống cho mình còn vội vã, việc gì phải chờ ai theo gót những con đường !?".
Đi ăn đi uống một mình không chỉ đơn thuần là câu chuyện đi ăn với ai, đó còn là việc ta có dám bước ra ngoài vùng an toàn của bản thân hay không
.
Tôi nghĩ rằng tôi không cô đơn, chỉ là đang hẹn hò với chính bản thân mình mà thôi.

Trên đời này chẳng có con đường nào bằng phẳng cả, bình yên mạnh khỏe mới đáng trân quý.
Làm hết mình nhưng đừng làm khó bản thân mình .
Mỗi người đều có sai phạm, biết sửa sai chính là một sự bắt đầu rất tốt .
Đừng dễ dàng từ bỏ, đừng dễ dàng gục ngã.

Tâm trạng không phải là toàn bộ cuộc sống nhưng nó có thể kiểm soát cuộc sống của bạn. Vậy nên đừng để bản thân đầu hàng bởi nó nhé.

Tầm 19h50 PM JL lại mò vào 41 LTHG
Thấy anh Minh liền hỏi 19 có đang rảnh hông anh... cái bị troll liền luôn nói trưa Lâm mới gặp BỐI rồi mà, BỐI báo mệt trong người xin ngưng tour rồi, ahuhu xu cà na xúi quẩy thêm lần nữa hay sao nè.
Buồn ra ghế làm mặt quạu tính ngồi lì luôn, anh Minh dụ khị mình đi mấy Pé mới nhưng kiên định hok gặp là hok gặp... vì nay tâm trạng hok tốt hok muốn trong lần đầu gặp nhau lỡ như mình tương tác hok tinh tế để lại ấn tượng xấu cho mấy Pé mới thì thật xấu mặt, hic hic.

Ngồi đâu cũng 10 Phút thì bỗng dưng Em Trai Cường nói : anh Pen kìa anh Lâm biết hông ảnh mỗi lần đi toàn 3, 4 Tic Onsen với 16, nghe thấy cái tên chợt nhớ người em đồng dzâm nhiều lần mình hờn dỗi vu vơ rủ rê hẹn hò tâm sự nhưng đến nay mới thấy câu này đúng trong tình cảnh này nhá :
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Vô duyên đối diện bất tương phùng.
Hữu duyên gặp nên JL liền nhanh chân phóng ra cửa chạy lại tay bắt mặt mừng kiểu như mình “Thấy người sang bắt quàng làm họ” =))))

20h10 PM – Anh Minh nói có 16 mới vừa bị Khách hủy tour yêu cầu, Lâm gặp hok nè !?
Gặp chứ anh sao mà hok nè anh Minh, em cảm ơn anh Minh nhiều lắm luôn rất lâu rồi thằng em mới đi giấc tối mà anh Minh vẫn đối vs em nhiệt tình như ngày nào.
Tự mình nghĩ thầm trong bụng : tên Khách nào bệnh hay sao áh thật lạ kỳ... MÂY dễ shương hết phần người khác mà lại yêu cầu rồi lại hủy.
Ừ hủy thì cảm ơn nhờ vậy mình mới gặp được MÂY, ahihi đồ ngốc !!

20h15 PM – Em Trai Cường bấm thang máy dẫn JL lên tầng 4 vào Phòng VIP 10 @@
Tối rồi nên mình hok xông hơi chỉ thay đồ rồi lấy sẵn tiền Tip ra ngồi ghế khui lon Redbull uống đợi MÂY vào thôi.
Cộc cộc cộc tầm chưa tới 10 Phút đã nghe tiếng gõ cửa, Mây vừa vào nhìn thấy mình liền cười thật là tươi, đang buồn mà thấy nụ cười tươi hok cần tưới của MÂY cũng phần nào nhẹ lòng hơn được một chút.

Do đi vào ngày thứ 7 nên Khách đông tắm nước nóng mà nước chảy yếu xìu lại lạnh nữa nên 2 đứa tranh thủ tắm sơ sơ rồi lên giường nằm lấy cái khăn đắp người giữ ấm nằm nắm tay tâm sự mỏng, ôm ấp, âu yếm đồ...

Hãy vuốt ve, âu yếm, nói vạn lời.
Và quấn riết, vén MÂY trời thoả thích.
Mơ em ngọt lịm má hường.
Êm trong tay ấm còn vương nhị nồng.
Thoả lòng khao khát chờ trông.
Nhũ yêu khoe sắc, môi hồng phấn hoa.
Dạt dào tay ấp, tay xoa.
Thân ngoan quện quấn hoan ca ngập ngừng.
Lim dim mắt biếc không ngưng.
Địa đàng ta dạo mấy từng ngát hương.
Tay trần giục giã, lời thương ngọt ngào.
Ảo huyền ân ái rực trào tiếng yêu.
Tội đồ cao ngạo thôi kiêu chốn này.
Lửa lòng hừng hực men say.
Nợ trần réo rắt phơi bày dụ tâm.
Nồng say tan biến não nề chỉ ta.

Nụ hôn trao dịu dàng đêm mang đến
Từ môi em trên đôi má ửng hồng
Vòng tay ôm anh ghì siết vào lòng
Nụ hôn ma cà rồng "Hickey kiss"
Thêm lần nữa trong 1 ngày bị cắn yêu để lại "dấu ấn" trên cổ bên phải của JL từ MÂY, quyết “đánh dấu lãnh thổ” cho bằng chị bằng em. ^^!

FA có thể là cô đơn, nhưng đổi lại là sự tự do làm điều mình muốn, mình thích như lúc này

Nay anh cảm ơn BỐI , cảm ơn MÂY rất rất nhiều vì nay gặp 2 EM an ủi tâm hồn của anh...Anh hok biết làm gì hơn nữa ngoài nói tiếng cảm ơn vs cả 2 EM ^^!

BỐI [19] TIC ∞ 120 PHÚT , TIP = 1600K

MÂY [16] TIC ONSEN 2 , TIP = 1600K

Bài Report Oánh Giá Chi Tiết của BỐI & MÂY link bên dưới :

[URL unfurl="true"]https://www.congdongmassage.com/threads/event-nick-mau-dubai-luxury-q1-jl-chi-la-ngon-co-ven-duong-thoi-ma-lam-sao-voi-duoc-may-pe-16.55371/[/URL]

Xin lỗi bản thân nhé!
Để mày vất vả rồi...
Bao ngày không chăm chút
Chỉ nghĩ cho người thôi!
Đam mê đành gác lại,
Ước muốn cũng bỏ qua.
Chỉ hi sinh cho người ấy...
Tao tệ bạc quá mà!
Cuối cùng sau tất cả,
Người vẫn bỏ tao đi.
Tao thật là kém cỏi,
Chẳng được tích sự gì!
Xin lỗi bản thân nhé!
Từ giờ mình thương nhau.
Tao sẽ chăm mày béo,
Và chẳng bỏ mày đâu!?
Mày muốn mua đồ đẹp!?
Muốn du lịch thật xa??
Ừ, cái gì cũng được,
Nhanh thôi không mày Già!!
Thứ duy nhất còn lại
Chỉ là mình mày thôi.
Nên phải vui lên nhé,
Bản thân mạnh mẽ ơi!

Xin cảm ơn anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report của JokerZ Lam ♆ (㇏(•̀ᵥᵥ•́)ノ)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Mỗi lần thấy bác JL lên bài là phải lật đật vào đọc liền, kh phải vì nội dung review về các bé. Mà là vì rất thích ngẫm những câu thơ của bác

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
nhím lại click nhầm vào link câu lạc bô thơ văn của bô lão rồi

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Chúc mừng anh nhé.

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
thua =)) tn cá nhân cũng show =))) đi đc 2 suất mát xa mà hông nghe cái tn nào rủ cafe =)) đúng là anh em phù du gái gú vĩnh cữu mà =)))

Sửa lần cuối:
  • Sad

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thơ ở trong ta thơ bật máu
Danh tướng nửa đời không ấn tín
Dọc ngang thuở đạp đất đội trời
Giấu tình EM Ta đi lên núi đao , xuống biển lửa
Quy ẩn giang hồ từ bỏ cuộc chơi
Rửa tay gác kiếm hề thương nhớ
Rượu khổ đau uống cạn trăm bồ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Trưa hôm thứ 7 tầm kém 14h50 vác cái mặt tiu nghỉu đi xuống lầu... vào Phòng Thư Giãn thấy Tùng có rủ rê nhẹ mà có chịu đi đâu nè @@ ,
Tối lại lết cái thân già vào 41 LTHG thì vô tình gặp Pen @PASSIO cũng rủ rê Cafe mà từ chối...
Quế thiệt chứ =)))) Cả ngày bị từ chối , bị CANCEL kèo đi Cafe đi lai ra vài ba chai vs @Garryyau :(
:(

• Sad
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Hii, a thông cảm, cũng muốn qua bên kia cfe vs anh mà tại e có hẹn trước đó, sát giờ quá nên ko kịp làm 1 ly tỉnh ngủ, chứ em gu cfe mà. Hẹn lần sau có duyên e cắt giờ sẽ bù a 2 ly vô 1 chỗ nhé.

• Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
=)) đấy , toàn tìm những người không mún đi vs mình =)) coconut :sprite-40:

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nếu Pen đã đọc thật kỹ bài Report này của anh... không hề đọc lướt qua có lẽ phần nào đó Pen sẽ ít nhiều hiểu được ngày hôm Thứ 7 đấy tâm trạng của anh buồn như bị chó cắn... cũng vì chuyện cá nhân thôi.
Về Saigon ra đường anh hok thể mang theo iPad hay Laptop đi cùng được. Âu cũng là do cách ăn ở của mình thôi :D
Đáng lẽ ra trưa hôm thứ 7 anh tính là đi 4 Tay 19 & 16 nhưng trưa Pen đã book MÂY 2 Tic Onsen rồi, tầm gần 15h anh xuống thì hok có tâm trạng đi tiếp với Pé nào khác... với lại lên Cty ngồi xem @Garryyau hẹn Tối mấy giờ đi lai rai vài ba chai nhưng cuối cùng bị CANCEL luôn @@
Do kẹt công việc vào sáng hôm sau ở Saigon nên anh đành phải ở lại, khi Tối vào gặp MÂY anh biết là Ca Cuối Ngày của MÂY rùi chắc MÂY sẽ mệt đuối lắm sẽ muốn về nhà nghỉ ngơi nên hok đi thêm vài Tic nữa vì mới 22h hơn rời 41 LTHG cũng chẳng biết đi đâu có một thân một mình :(

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
VÂNG !! COCONUT CŨNG DỪA LẮM , chẳng đáng thương tình chút nào =))))
Em chừa rồi ạh. Em đây hổng dám có lần sau nữa, sau này có buồn về Saigon kiếm ông Cường Rantaro đầu tiên.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Thật sự là quý a nên rất muốn cfe vs a, nhưng e kẹt thiệt, nếu ko có việc quan trọg thì e đã hủy đi cfe vs a.

• Sad

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Xạo xạo hông hà... quý nhau mà gặp hổng hề ôm nhau cái nào, hic hic. Lần sau có gặp phải ôm nhau thắm thiết mới được :)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
kiếm tui đi cafe DJ ah :sprite-40:

• Haha

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bít bác bận mà , có nhiu thời gian rãnh book vé hết rồi =)) hết vé là hết rãnh , công việc bề bộn quá sao trách đc =))

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
:sprite-42:Rằm Tháng 7 về kiếm ông đi Cafe DJ, có ông đi ngồi cùng QUỶ YÊU nào mon men tới làm gì sẽ bị ông vả cho sấp mặt

• Haha
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Thôi đền bù a ấy sau, có giải thích vẫn là lý do.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi