Cần Thơ Dubai một buổi chiều. Cùng em 16 kinh lên láng.

Lượt xem: 3,741

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chiều nhẹ điện thoại đặt lịch hẹn với quản lý. Tính đi 05 nhưng kẹt. Và được quản lý giới thiệu 16 kinh nguyệt lênh láng. Ủa lộn kinh nghiệm lênh láng. Bóc em luôn lên phòng tầm 3 phút thì em vô tới đập vô mắt là một bé khá ngon. Em cởi đồ dùm mình và mời mình đi xông hơi. Đợi khoảng 1 phút em quắn khăn bước vào nhìn sơ qua thấy vú khá bự tướng khá ngon. Bước vào phòng xông hơi ôi nó thơm. Vừa xông hơi em vào massage vai, đầu phê lắm. Xông ra lao khô và đợi khô đi tắm. Em khá tinh ý tắt máy lạnh cho đở teo. Vào bồn em cởi ra ôi là trời vếu bự eo ngon mông ok. Xông em tắm từ a tới z xong em nó bắt đầu đi lưởi từ trên xuống dưới. Nhiều lúc tưởng đi lần này là lần cuối. Em nó nuốt mất tiu thằng đệ mình luôn. Out lần 1 tại bồn. Xong ra em nó sấy tóc chó đúng như ban đầu. Xong phần khỏe em làm khá ok bài bản. Đến phần mệt lần 2 lại là chiêu nuốt đệ đệ quá phê. Đã quá mình đổi tư thế ngồi xong đứng 69 các thể loại. Cuối cùng cũng out lần 2 trên giường. Chưa xong nhe anh em. Em kêu đợi em chút em vệ sinh sơ sơ xong quay lại quắn khăn gợi cảm. Massage đầu cực phê. Xong còn đút ăn quýt nửa. Xong 2 đứa dẫn tay nhau vào bồn tắm lần nửa.
Đánh giá em nó 8.5/10
Face: 7/10 do em nó cũng 24 25 xuân thì nên anh em thông cảm nắng. Nhưng tướng vếu rất ngon nhe. Mặt mịn màng không tì vết.
Vòng 1. 9.5/10
Vòng 2 9/10
Vòng 3 8/10
Vòng 4 thơm ngon ngọt nước
Thiệt hại; Tic 700 onsen 2. Tip 1300k

LT.Bekule

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/21
Chủ đề
1
10
6
0 ₿
Nghe nói 19 ở đấy kinh nghiệm cũng đầy mình , thớt hôm nào rw thử được không !
thanks thớt trước yociexpress01
ổn là vác thằng đệ đến liền yociexp94

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Kaka vậy là phải nói với anh chủ cở sở cho vé để đi rw dạo quá. Để hôm nào có dịp mình rw. Còn hẹn nhiều bé quá mà túi mình thì nó dễ ung thư lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute and LT.Bekule

XkCantho

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
38
444
232
Cần Thơ
0 ₿