Cần Thơ Dubai Một buổi chiều mưa vs bé số 16

Lượt xem: 1,010

Hoangnikg

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/4/22
Chủ đề
6
60
24
Kim Cương
0
Nay mưa rãnh rổi ko việc j làm nên lết xác ghé dubai thư giãn cho khoẻ ng.
Cơ sở thì vẫn như thế ko có j thay đổi. Lần này bé 16 trống nên book vé vs bé lun. Sẵn đc tặng vé miễn phí nên đi onsen 2 lun
Lên phòng ngồi tý thì bé. Mj đầu nc cũng nhiệt tình thân thiện
Xông hơi bé vào xông chung lun. Xông 1 lát ra lau mình cho khô ngồi tâm sự này nọ. Tới tiết mục tắm tiên thì cũng như các bé khác rất nhiệt tình nha các bác. Thư giãn tại bồn thì hỡi ôi chịu ko nổi mấy kill của bé thế là mình đầu hàng out lun lần 1.
Mát xa khoẻ lục vừa đủ thoải mái thư giãn gân cốt đúng nghĩa mát xa khoẻ ak.
Phần mát xa mệt thì e xin nói cực mệt vs bé lun, nu ru, thái này nọ làm thằng nhỏ e phải thức dậy lun ak.
Thế là thư giãn làn 2 bắt đầu vs màn bj, hj, nút trứng cút, lau trụ, 69, nói chung rất nhìu kill mà e ko bít gọi là j lun. Cúi cùng đầu hàng lần 2 vs bé
Quánh giá chung
Cơ sở vật chất ok
Fake ưa nhìn
V1 đẹp chuẩn
V2 hơi có tú mỡ
V3 ngon
V4 tỉa gọn gàng 96 cực ngon
Thiệt hại tip 1min2 có bonus thêm xin đc giấu ak
Tái bút phát hiện chjen kinh khủng có ng giả danh mình đi check bé 16 rùi tự nói là mình lun ak. Lạy vs thánh này lun rùi. E có j auk mà phải giả danh e nói chjen vs mấy bé.

Butterfly-Hunter

Tập Sự
Bé Thích Massage
22/10/21
Chủ đề
5
71
36
Kim Cương
0
Khá khen cho thanh niên chịu khó vượt nắng - thắng mưa - muốn say sưa là bất chấp thời tiết kkkkk !

• Haha
Reactions: Hoangnikg

Ngũ Phát 92

Hạ Sĩ
Đặc nhiệm dò boom
24/4/21
Chủ đề
47
1,077
957
29
Cửu Long
Kim Cương
0
Chabba Smile
Chúc mừng bác gặp bé 3 đầu. Kkk vụ giả danh này nghe ghê vậy. Sao ko ai giả tui ta. B12làm bộ vô nói Phát 92 xong thanh toán dùm sổ nợ.

• Haha
Reactions: Hoangnikg

Lươn Chúa

Thượng Sĩ
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
96
3,899
3,076
Kim Cương
0
Chúc mừng bác gặp bé 3 đầu. Kkk vụ giả danh này nghe ghê vậy. Sao ko ai giả tui ta. B12làm bộ vô nói Phát 92 xong thanh toán dùm sổ nợ.
Tại nhục á bạn, 5 nhấp 5 cm 5s, giả danh bạn mang nhục hay gì B10B10

• Haha
Reactions: KiepVeSau.

Hoangnikg

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/4/22
Chủ đề
6
60
24
Kim Cương
0
Mà éo bita lấy danh tui đi nc vs mấy bé chi chèn. Có đc cái j auk mà làm như zj. Hình như e cũng nằm trong sổ đen của có sở lun ak

KiepVeSau.

Tập Sự
Nhập Môn Massage
17/12/21
Chủ đề
7
130
48
Kim Cương
0
Bé 16 rất chịu hợp tác, rất ổn áp

Mở ảnh nền