Cần Thơ DUBAI - NỮ SINH 18 TUỔI RƯỠI ! - Ms 09

Lượt xem: 9,136

RedSky

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/11/21
Chủ đề
8
31
24
Cần Thơ
0 ₿
DU BAI - THIÊN THẦN 09 - TUỔI 18 RƯỠI
Sau một thời gian thấy anh em review về masage DuBai mới mở ở Cần Thơ, liều mình đi trãi nghiệm về viết rp cho anh em ! :v
Part 1: Vào gọi lễ tân mở cửa đón, tư vấn dịch vụ và chọn KTV bằng ipad .
Part 2: Em đã đến và được lên phòng đợi em nó rồi. ôi phòng óc đẹp vãi lúa, nhạc nền du dương .. Đợi em nó hồi hộp kinh thật các bác ạ. Vào đến phòng là 1 em đúng 18 tuổi rưỡi luôn, mặt non chẹt, tướng cao ráo cứ như người mẫu í .
Và em bảo để e mở phòng vào xông hơi: thế là mình hỏi em ấy có vào cùng anh thì em ngọt ngào trả lời: " dạ, nếu anh muốn thì em vào ạ " . ôi lễ phép là cộng điểm rồi. Vào đấy em nói chuyện vui vẻ, tâm sự một lát thì nóng quá nên thôi ra sang Part 3 nhá anh em....
Part 3: em ân cần lau mồ hôi và trò chuyện, đợi phòng tắm.
Đến đoạn cao trào : em tắm nhẹ nhàng qua 1 lượt và rồi đến lúc Skill được tung ra: tưởng em còn nhỏ tuổi Serve còn yếu, ấy thế mà em nó có nhiều chiêu hay ho vãi ra, cứ nhấp nhả nhấp nhả .. phọt luôn trong bồn tắm :v . khuyến nghị anh em nên đi gói có tắm chung để trãi nghiệm full combo nhé :v
Part 4: Em nó massage khỏe, em cũng nhỏ nhẹ báo trước do em sức lực có hạn nên masage hơi nhẹ, phần này thì em làm đầy đủ, từ từ và không thiếu bước nào. trong quá trình đó thì em cũng trò truyện tâm sự các kiểu con đà điểu.
AND .... đến phần hấp dẫn là " chà thái" em nó ôi DAMDANG lắm các bác ạ, 1 sự yêu nghề tuyệt đối làm sướng điên như lên tiên.
Tổng kết lại:
1/ Face: 8.5/10
2/ Body: mình dây, cao ráng, đúng con gái mới lớn, nên chống chỉ định các bác thích hàng khủng nhé.
3/ Phục vụ: 5***** :v quá đỉnh.
4/ Tip=tic 8xi
THÂN ÁI CHÀO QUYẾT THẮNG.

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Cần Thơ hiện Massage vẫn đi được bt hả bác ??

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Mừng bác ngon trym cùng mỹ nữ BD CT gạo trắng nước trong

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
Dạ,muội chào huynh !
gói onsen 800 thư giãn 1 lần ạ ! Tip = Tic ( tổng là 1600 )
gói onsen2 thư giãn 2 lần ! Tic 1200 -Tip 1200 ( Total 2400)
thông tin đến huynh ạ !

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿