Q.1 Dubai q1: Xả hàng cuối năm cùng 39 Dubai q1

Lượt xem: 1,712

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
23
205
137
15 ₿
Cuối tuần được OFF, gặp vậy con gấu ở nhà đang giận nên dạo quanh khu vực Q1, thế là phóng xe đến Dubai Q1, chọn ipad thấy e 39. Lấy ngay cái code camapro giảm 100k, do chưa mở công khai nên phải gọi điện trước mới được mở cửa nha anh em, sảnh lễ tân tắt đèn tối thui nhưng không sao, tình hình dịch mà..

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền

Face: dễ nhìn, mặt hơi xương do ốm, nhưng có nét dâm dâm, bé cũng thuộc hệ thích Tatoo, vài hình xăm trên vai và hàng chữ trên chân

V1: vừa tay (đối với tôi)

V2: thon gọn

V3: căng mọng

V4: sơ sơ là ẩm ướt đó, tui ko chek nhìu

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, e tuy chưa đúng gu mình thích,nhưng trải nghiệm xem e thế nào.

Thấy cái body đó là tắm xong tui nói e mass thái luôn cho anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...

Tic 500k

Tip theo thị trường

Đúng là gặp bé thần tài nhỏ 39 may mắn anh em ạ, về nhà con gấu hết giận, thế là thêm 1 phát cho con gấu

E vẫn là một số rất nhiệt tình cho anh em có tính ham tìm tòi, ham sự mới lạ . Chúc cs ngày càng đông khách.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿