Q.1 Dubai Tân Định - Con số yêu thích "99"

Lượt xem: 900

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Hi các bằng hữu, lại là tôi đây.

Đầu tuần nhận được Mail từ Diễn đàn trúng giải dự đoán tỉ số Man City và MU từ bác @Dory . Thế là lên kế hoạch triển khai giật giải ngay hôm sau.

Là Fan của Ro Béo cũng như AC Milan. Con số yêu thích luôn là 99, đây là số ưu tiên cho tất cả các bé tại các cơ sở mà mình muốn đến. Đặc biệt hơn 99 và 29 lại là 2 số quá hot tại Dubai Tân Định với không biết bao nhiêu lời tán dương từ khắp năm châu bốn bể. Thế là ngay đầu ngày, tránh đêm dài lắm mộng nhắn luôn cho cơ sở book ngay bé 99 vào 17h00 sau tan tầm để giải tỏa cơn mệt mõi sau 8 tiếng hùn hục.

Trước đây đã có 1 bài đánh giá về 29 và cơ sở nên xin phép skip phần đánh giá cơ sở. Lần này có cải thiện vì phòng xông hơi đã không còn rỉ nước nữa. Nên mạn phép thu hồi lại điểm trừ kia

CSVC: 10/10

Tới phần chính:

Là một người đam mê bộ môn massage cả khỏe và mệt nên 99 hiện đang là mục tiêu hàng đầu trong DBTĐ. Lúc tới gặp thì lễ tân có báo bé đang bị đau bao tử, thương ghê. Mình cũng không vội vàng, cơ sở cũng rất OK với việc chỉ bắt đầu tính giờ khi bé lên phòng. Sau một lúc rảo quanh cái Ipad để tìm kiếm thêm mục tiêu sắp tới thì phòng ốc cũng đã ready. Theo Locker lên phòng, thay y phục, mặc cái Long Xì quen thuộc của hệ thống Dubai, vào phòng xông một lát cho khí độc được thẩm thấu ra ngoài da trước khi trụn trong bồn tắm. Sau 10p thì cũng ko chịu nổi nên đi ra, vừa đang lau mặt tí thì điều gì tới cũng tới, bước vào là một chất giọng dễ thương, ngọt như mía lùi trong bếp. Chất giọng được phát ra bởi một cô bé có dáng người cao, khoác trên mình bộ cosplay (gì đó ko biết) kín kín hở hở làm cái Long Xì không sao giữ yên được một chỗ. Bé lạng tới lạng lui vài vòng để chuẩn bị và kiểm tra xem nước trụn đã đủ nóng chưa để 2 đứa vào ăn lẩu.

Quá trình tắm táp thì bé tắm kỹ, ko chừa chỗ nào. Mà kiểu vừa tắm vừa ngồi sát vào người, ta nói nó hứng thì thôi nhé. Tắm táp kỹ lưỡng xong bất ngờ bé nói a ngồi lên thành bồn đi, ngơ ngác thì cũng hiểu ý, thế là màn dạo đầu bắt đầu với kỹ năng của cơ lưỡi kết hợp với bàn tay thần kỳ làm cho mình thấy tê dần dần, lại bất ngờ bé ngưng và nói "giải lao nhé anh, để bất ngờ tiếp tục ở trên giường". Kích thích vcl các ông ạ.

Gòi tới phần thân bài:

Massage khỏe thì danh bất hư truyền, ngón cái ấn tới đâu là thấy tới đó luôn. Bé nói bé luyện cũng dữ dằn lắm chứ ko đơn giản mà tự nhiên người nhỏ nhỏ mà ngón tay có lực dữ dằn vậy đâu, nhưng không vì vậy mà bé vô vập làm hết sức, bé hỏi ngay khi vừa ấn là anh có đau không, đau để bé làm nhẹ lại. Nhưng với một thằng đam mê massage khỏe thì tất nhiên là hết ga hết số đi em, tiếc là bé nói da lưng mình chắc quá nên không thử được giật da lưng của bé. Hết phần ấn tới phần bẻ xương thần công độc môn của bé, thấy bác @Uchiha Itachi hay tả thì đúng thật, bẻ tới đâu ta nói xương nó kêu răng rắc tới đó mà giãn cơ ra đã lắm. Nhất là pha nắn cổ đại pháp :v Các ông nên thử.

Tới phần mệt, với lợi thế V1, V4 và lưỡi, kỹ thuật Nuru thì đi tới đâu phê tới đó, combo thêm tiếng thở dốc của bé, cứng hết cả người. Hết phần lưng, lật người lại tiếp tục phần chính của chính. Bé để mình tự do khám phá, mình cũng không khách sáo nên cũng tiến vào đường hầm “chết chóc” của bé. Điện nước không thiếu thứ gì, thiếu điều muốn trôi luôn. Sau một hồi show tuyệt kỹ thì mình cũng không giữ được nữa và nả pháo tung tóe. Bé không bỏ đi rửa mình liền mà ôm mình một lúc rồi mới xin phép đi để mình nằm đó nghỉ ngơi.

Đánh giá phần massage: 10/10 không có điểm trừ.

Sau khi tắm táp lau người xong thấy còn dư thời gian nên bé đề xuất mình ăn gì đó, và lại mì bò trứng kèm tẩy đá redbull như mọi lần. Nhưng lần này đặc biệt hơn, bé nói để bé xé gà của mình ở dưới cho vào thêm để anh ăn cho ngon, thật là chu đáo và dễ thương hết mức. Nói không phải khen chứ tô mỳ bé tự làm nó ngon lạ thường các ông ạ.

Bài cũng dài nên xin dừng phím tại đây.

Kết luận:

Dubai Tân Định là một cơ sở mà các ông nên trải nghiệm vì service rất tốt.

Về KTV tôi mới đi 29, 99 nên cũng recommend 2 số này trước, nên đi nhé, ông nào khỏe khỏe book phát 2 bé luôn xem có đi cán về không.

Kinh phí:
  • Tic Onsen free tài trợ bởi @Dory (Thanks bác nhiều)
  • Tip = Tic = 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 99. Cơ sở mến chúc anh nhiều sức khỏe và hẹn gặp lại anh thêm nhiều lần nữa ạ.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
quá ngon lành cành đào, mừng bác với em 99

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
Luôn luôn là lựa chọn cả mệt cả khỏe ha bro.