Q.1 Dubai Tân Định- Đi mátxa gặp các cầu thủ

Lượt xem: 1,636

16xenxi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/20
Chủ đề
4
128
51
36
Hồ chí minh
0 ₿
Chuyện mấy hôm trước giờ mới có thời gian để rp với anh em cộng đồng.

Thấy Dubai Tân Định đang khuyến mãi 50% mà có đội bóng đến đó nghĩ dưỡng nên ghé thử xem sao, coi có gặp dc thần tượng như zalo dubai Tân Định đăng ko?

Đến đó tầm trưa à, nhớ ko lầm thì bữa 17 thì phải. Phía trước treo băng ron chào đón đội bóng. Vào trong thấy phía bên nhà hàng kế bên cũng khá nói chuyện rất đông ồn ào. Mình bên quầy dc lễ tân chào đón mời nước và tư vấn vé. Lễ tân cũng khoe với mình là có đội bóng của CLB Hoàng Anh Gia Lai đang ăn trưa bên kia. Mình cũng nhốm nhốm nhìn sang thì đúng là cá cầu thủ ấy. Thấy Công Phượng, Xuân Trường, .... thấy ăn uống nên ko xin chụp ké tấm hình dc.

Thủ tục xong xui, chọn bé 39 vì thấy bé nỗi bật. Ngồi chờ chừng 5-7 phút thì thì được dẫn lên phòng. Trong lúc chờ thấy có mấy anh cầu thủ đi qua. Chưa xin chụp tấm hình thì phục vụ mời lên phòng. Tay đang cầm dt chụp lén tấm hình. Hihi

Lên phòng xông hơi được tí phải bước ra vì hôm nay trời nóng quá, xông lâu chắc chết trong đó luôn quá. Bước ra, thấy bé ngồi ghế đợi mình. Khuôn mặt xinh xắn cười chào. Bé tắm cho mình hơi bị kỹ luôn, chăm chút thằng nhỏ không bỏ sót ngóc ngách nào. Thế là quá sạch sẽ để bước lên giường tận hưởng.

Mình thì đang mệt người nên cần khỏe, nói bé massage khỏe giúp anh. Bé dạ 1 tiếng rồi làm ngay sau đó. Đấm bóp bẻ khớp đủ cả, tới màn đá nóng bé làm nhẹ nhàng và từ từ, tỉ mỉ ghê luôn. Rồi cũng đến lúc đến giai đoạn mệt hihi

Lớp áo yếm mỏng manh dần dần được vén lên, hiện ra 2 quả cam tươi và hồng hảo. Bé làm thái rất là nhẹ nhàng, lúc xoay người lại em được chiêm ngưỡng hết cả bầu ngực ấy, tay bắt đầu nhào nặn rồi miệng đưa vào mút liên tục. Bé phía trên vùi đầu vào tai em âm thanh càng hiện rõ hơn khi tay em lần mò đến động thiên đường, nước chảy ra róc rách, em bị kích thích mạnh hơn nên tay mỗi lúc một sâu vào.

Bé rên lên trong sung sướng, xém tí nữa là em out luôn rồi, nhưng bé kịp thời chuyển qua thế khác. Không xong rồi lượm ơi, lần này chỉ có từ chết đến bị thương thôi, ngực bé cứ kẹp chặt thằng nhỏ miệng bé vẫn không buông tha nó, lâu lâu ngậm 2 hòn bi vào và mút đến đê mê. Cuối cùng thì em cũng gục ngã vì quá sung sướng.

Ôm bé vào lòng ngư người tình, rồi củng hết giờ nên bé vệ sinh cho mình lần nữa rồi chào tạm biệt ra về.

Chắc phải tìm gặp bé sớm vì anh đê mê đến ngây người rồi.

Xuống quầy được lễ tân mời nước và ngồi tâm sự về đội bóng, tiết là ko chụp dc tấm hình nào với cầu thủ.

Đính kèm

269 KB · Lượt xem: 238
  • Like
Điểm cảm xúc: Ximendo and betapanchoi8x

Ximendo

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/6/20
Chủ đề
4
349
118
37
Miền Tây
0 ₿
Chụp ké mà ko dc hả. Hốt dc em này cũng mãn nguyện rồi chứ. Bữa tui đi bé này rồi nà nay mới tháy anh em rp

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Dù sao đọc hết bài bác thấy ướt đũng quần. Bé vẫn nhiệt tình và tình cảm như ngày nào! tks ba'c rp

• Like
Điểm cảm xúc: 16xenxi