Q.1 [Dubai Tân Định] Thư giãn trọn vẹn với bé 39

Lượt xem: 1,043

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sáng hôm nay thứ 6 đáng lẽ đang vật vã ở phòng lab khoảng 4 tiếng để làm bài thi, nhưng trục trặc phút cuối từ trung tâm làm mình lỡ mất buổi sáng và cả ngày xin off.
Khá thất vọng và bức bối vì chuyện này, mình lang thang rồi ghé Highlands làm ly cf cho tĩnh tâm. Nhớ đến lần trước bên Dubai Tân Định có giới thiệu số 39 mới làm khoảng 1 tháng, xem qua hình cũng ưng mắt nên mình book hẹn luôn.
Ngồi cf đến trưa thì ghé quán ăn trưa cái xong mình phóng qua Dubai TĐ, đến nơi khoảng 12h30. Check in nhanh gọn rồi lên phòng thôi.

Mình thay đồ chút thì bé lên, từ đầu tiên để mô tả e chắc chỉ có thề dùng là "phồn thực", v1 to khoảng hơn 90 săn chắc và real nhìn kích thích, vòng 3 to và cong, eo có chút lipit nhưng hợp với dáng e. Bé cao tầm 1m6-1m62, trắng trẻo, mặt ưa nhìn.
Lưng bé xăm kín luôn, hình chim công với hoa j đó mình ko nhớ tên, chân cũng có xăm chút chút bên bắp trái, ae dăm mê tattoo thì vào nghiên cứu nha kkk.
Vừa tắm vừa hỏi thăm em, bé quê Cần Thơ, mới làm 1 tháng nhưng e nghỉ vì chuyện cá nhân khoảng 2 tuần rồi, đã vậy e cũng ko cho đưa hình lên diễn đàn vì sợ người quen biết, nên ae chắc ít người gặp bé, mình cũng chưa thấy report về em.
Ah trước đây bé có làm bên Viễn Đông (chỗ này mình chưa đi), nghe bé nói là bên đó có đào tạo bé đấm khoẻ bài bản nên mình cũng hóng xem thế nào.

Tắm rửa xong thì 2 ae lên giường, bé ra lấy đá nóng và bắt đầu màn khoẻ. Hôm nay mình khá mệt mỏi nên cũng ê ẩm. Ko ngờ là bé làm khoẻ tốt thật, bé làm cổ vai gáy, tay lưng chân, day huyệt, bẻ khớp đủ bài như matxa khoẻ.
Xong hết bài khoẻ chắc cũng gần 1 tiếng đồng hồ, cả người nhẹ hẳn, lúc bé làm thì mình nằm lim dim tận hưởng, xém ngủ quên mấy lần.
Bé 39 này với bé 18 bên Ánh Dương là 2 ktv mình thấy làm khoẻ tốt nhất, nhưng bé 39 vẩn nhỉnh hơn. AE muốn đi mệt mà vẫn khoẻ người thì tui nghĩ bé là lựa chọn "on the top"

Xong màn khoẻ thì bé bắt đầu trườn thái, v1 to nên ae biết nó phê thế nào rồi, đang tận hưởng thì bé lật tui dậy để trao đổi chiêu thức nuru on the ciu. Bé áp sát người mình rồi liếm láp, click ti.
Dc 1 lúc thấy ko xi nhê nên mình quay mông bé lại để qua thế 69 luôn, bé giật giật và bj nhanh hơn mỗi lần mình liếm và vét lỗ nhị của bé, nhìn bé kích thích phê thật sự.
Con bé của e dạng múp múp và còn hồng hào, tui dùng 1 tay cho vào thì chỉ qua dc nửa ngón tay vì khá là bót, 2 ae cứ thế bj cho nhau đến lúc mình out trong sung sướng.

Kết thúc buổi thư giãn nhẹ nhàng cả thể xác và tâm hồn
tick=tip=onsen 1, ly cf cho bạn locker.

Chúc ae cuối tuần vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
Dubai Tân Định xin chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng bé 39. Chúc anh 1 mùa noel vui vẻ, may mắn. Hy vọng sẽ được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: highlatency

mèo ú nu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
32
5
0 ₿
Bé 39 này vú to căng mọng bj trườn tới cục cức luôn phê quên lối về lần sau ghé sẽ ủng hộ em tiếp

• Haha
Điểm cảm xúc: highlatency

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿