Cần Thơ DuBai và e loli 79 New

Lượt xem: 2,380

Phươc_Tập Tành

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
6
28
18
0 ₿

Tối buồn qá k có gì làm nên mình qa dubai kiếm e 16 để trãi nghiệm, nhưng mà xu cái là e kẹt khách rồi. Đc a đẹp trai ở quầy lễ tân báo là còn mỗi e 79 . Thôi kệ nhắm mắt đưa thân lun .Tại bửa có xem bài của sư huynh Ngũ Phát thấy rv cũng ok.

Vô phòng hút điếu thuốc cho đỡ sợ rồi xông hơi chút thì e vào. Nhìn e qua làn kính mờ mờ ảo ảo thấy bé bé xinh xinh. E k xông hơi với mình. Mình ra nhìn e kỹ hơn và phát hiện ra e k phải là 79 mà sư huynh Ngũ Phát rv vì 79 kia vếu to mà e này thì thuộc hệ cam. Á Đù. Hỏi ra mới biết e mới từ sài gòn xuống làm đc 2 ngày. Nc với e xíu thì e tắm cho mình. Đang tắm thì e nói mình làm sương sương nha.nghe là mình mê liền . Tắm xong thì mình ra cho e lau người rồi vô phần massage khỏe.

Massage khỏe thì e này hơi yếu nha chắc tại nhỏ con.lúc massage khỏe e có hỏi mình a lâu out k. Mình tự tin tuyên bố từ 30~45'.haha.

Qua phần massage mệt e làm đủ bài đá cúc súc thủy quét à mà thôi k có quét.e mệt mài bj thì mình cũng từ từ khám phá ,vòng 1 e hệ cam nhưng đc cái săn chắc vòng 2 thì k 1 miếng mỡ thừa vòng 3 nhỏ nhưng căng tròn và v4 ...không có v4 nào ở đây hết xún tới vòng 3 là mình out r. k có cái nhục nào hơn cái nhục này mới đầu còn tuyên bố dõng dạc lắm nào thì 30' nào thì 45' mà chưa đc 5' thì out r. Hazi... mình mệt nên nằm nghĩ xíu rồi tắm e tính vô tắm cho mình nhưng khúc đó mình đang tự kỷ nên mình tự tắm lun rồi.

Trước khi về mình còn nhớ như in câu nói e nói với mình" Sao a k làm gì e hết z".Kịp làm gì đâu mình out mợ nó r. Mình tự kỷ tập 2 lun. Mấy sư huynh có vô chơi mà trúng e 79 này rồi làm dùm phần của đệ lun nha.

Tổng kết e này trẻ , tươi ,nhiệt tình và đặc biết rất damdang tại e rên đỉnh qá nên mình chịu k nổi, Sư huynh nào gu khẩu dam loli thì e này là sự lựa chọn tuyệt vời. 8.5/10

V1 8/10
V2 9/10
V3 8/10
V4 tìm hiểu dùm r cho đệ biết nha mấy huynh.

Tĩc onsen1 km 50%
Tip 800k
Locker 50k

Tổng chào các sư huynh.

Mãi yêu.!!!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801