World Cup Q.1 [DubaiQ1] 11 - Bắt Thỏ bỏ lồng BDSM

Lượt xem: 2,475

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Theo tin mật báo từ đại nội thì Thỏ trắng vẫn còn ở trển ngoan ngoãn với chị Hằng nhưng mà Thỏ đen thì dạo này hay lẻn xuống Q1 "quậy phá" lắm, sơ hở là rình ăn cà rốt của người nông dân. Nhận thấy tình hình bất ổn, dân tình ko còn cà rốt làm dưa món ăn Tết, @Lục A Ka đặc cách cấp cho mình một lệnh bài BDSM để thu phục Thỏ đen.

Tụ khí sẵn sàng, giờ Dê, à nhầm giờ Mùi đã điểm, thành Dubai thẳng tiến. Vùa qua cổng thành, gặp ngay tiên nữ Thu Ngân (thật ra k biết gì Ngân, mà chắc là Thu, vì anh nào vào cũng nộp hết mình) tiếp đón, kiểm tra lệnh bài. Tiên nữ nở nụ cười tủm tỉm "Lệnh bài xịn quá, em lần đầu thấy luôn đó." Ai da, thân trâu ngựa toàn dựa hơi triều đình cầm lệnh bài đi làm nhiệm vụ, ko biết nên nở mày nở mặt hay đeo khẩu trang vô lại cho đõ mang tiếng. Cũng may vệ binh locker nhanh nhẹn xuất hiện giải cứu, bế ra cửa thang máy dịch chuyển đến lục lầu.

Ko hổ danh là hang trú ngụ của Thỏ đen, VIP 16 rộng thênh thang. Mình có họa lại ít hình giúp các bác chơi event Noel.

2 phòng luyện khí trung tâm, rất dễ để quan sát bên ngoài.

Góc tường thần binh lợi khí (cho đẹp thôi chứ ko biết xài sao ahuhu).

Thủy cung hơi nhỏ so với tưởng tượng vì một số phòng thường còn lớn hơn. Tuy nhiên có mấy tấm kính lớn trong veo trên tường, thuận tiện để quan sát khi giao đấu.

Cuối cùng ko thể bỏ quên lồng thu phục Thỏ đen BDSM. Cũng hơi nhỏ so với tưởng tượng có lẽ vì giường tròn. Nhỏ vậy chắc khuyến khích cận chiến rút máu rút tinh túy cho nhanh =)). Và đặc biệt là trên trần lồng có một cái gương chiếu yêu cỡ đại. Lúc chụp hình thì mình ko để ý, đến lúc vào nằm rồi nhìn lên mới thấy. Phản chiếu full view cái giường nhé. Làm gì ở trển chiếu xuống thấy rõ từng cộng lông chân.

Thôi bỏ qua phong cách kiếm hiệp, tiên hiệp, report bt lại nhé.

Nói chung phòng concept mới lạ, tuy nhiên bài trí nội thất còn hơi rời rạc. Vì là BDSM nên xài vật liệu sắt thép là chính. Ghế ngồi cũng ghế khung sắt nhìn, và ngồi ko dc êm ái lắm. Bác nào gu hardcore thì chắc hợp hơn chứ mình thì thích giường êm nệm ấm bánh bèo hơn. Bù lại, GƯƠNG, GƯƠNG, rất nhiều GƯƠNG. Bác nào tự luyến hay thích vừa làm vừa xem thì chắc chắn phải thử. Ngoài ra bác nào trâu bò thì BDSM thư giãn vô cực nhé.

Phần review phòng hơi dông dài, kiếm hiệp chút cho có cái đọc chứ Thỏ đen 11 thì mấy bác chắc rành quá rồi kkk. Bé 1m6, miền Tây, trẻ ko nhất chắc cũng nhì Dubai Q1. Mặt xinh kiểu non tơ, mắt hơi một mí, có nốt ruồi nhỏ ở cằm rất dăm, trang điểm nhẹ nhàng đúng tuổi. V1 đã nâng cấp, ti nhỏ, dài dài vê rất thích. V2 đủ xài, eo ót, rún nhỏ xíu rất xinh. V3 dư xài, nhìn trên gương chiếu xuống thì thôi rồi. V4 rừng lưa thưa, thơm tho.

Tuổi nhỏ hừng hực khí thế. Vừa vào phòng cái thấy phòng xông chưa kịp lên khói, bé đòi vào trong ngồi chung cho nóng "Em nóng hơn cái đó mấy lần, anh để em vào ngồi đi". Biết là giỡn thôi mà làm dữ lắm, cảm giác ko giữ cửa lại là xông vô thiệt luôn =)). Ngồi thêm xíu vẫn chưa có hơi bé kéo bằng dc mình ra ngoài ngôi ôm bé đợi người kiểm tra. Cũng lâu rồi ko gặp bé nào trẻ mà chịu chơi vậy, vừa vào cái chưa kịp thả dê bé đã dê ngược lại. Chưa kịp hỏi tên tuổi, bé đã tranh hỏi hết. Đúng là tình (dục) ko đợi tuổi mà =)).

Phòng lên hơi thì vào xông xíu chịu ko nổi ra luôn vì nóng dữ quá. Nãy nghẹt, giờ xả ra một lần cho bõ hay gì đó =)). Ra ngoài bé lau khô người cho mình rồi tranh thủ "Em lột cái khăn ra nha, để em lột từ từ cho phê". Mình nói lột đại đi e chứ a phê nãy giờ rồi =)). Bé lại nói "Em đâu có nói cho anh phê, cho em phê mà.." Qua ghế ngồi thêm chút cho khô mồ hôi, tranh thủ mân mê qua lại, ăn bưởi, ăn cháo chút cho ấm bụng còn vào tắm.

Mới quen xíu mà dắt mình qua tắm, nắm tay đan đủ 5 ngón cứ như người iu vậy. Phần tắm thì đầy đủ bài bản, lúc thì mơn trớn, lúc thì ngấu nghiến. Bé 11 dc cái rất chịu khó 'giao tiếp bằng mắt' nhé, tay mơn trớn đầu ti, miệng ngậm thằng em nhưng mắt lúc nào cũng nhìn mình đắm đuối, đê mê. Nhìn cái ánh mắt ngây thơ mà lại đầy nhục dục như vậy chỉ muốn out luôn vô cái miệng bé bé xinh xinh. Nhiệt tình chăm sóc khách là vậy chứ bé cũng ko quên tự chăm sóc bản thân. Hết ngồi lên thành bồn cho mình húp rồi lại tới 69 xì quát vào mặt mình tới tấp. Đánh vật đủ tư thế một hồi cũng CIA trong thế 69 trong bồn tắm.

Tắm lại cho sạch sẽ rồi ra nằm đợi bé đi lấy đá nóng làm khỏe. Phần khỏe thì bình thường, cơ bản, đầy đủ. Đấm, bóp, xoa, nhấn, đá nóng cái gì cũng vừa đủ, ko thiếu cũng ko thừa gì. Bonus của màn làm khỏe là màn thả thính xuyên vũ trụ. Tuổi mình thì phải hơn gấp rưỡi bé, tình trường cũng tàm tạm mà nghe thả thính cũng muốn đớp lắm =)). "Tết này anh có đi đâu ko, nếu ko thì về quê gặp ba má em nha". "Em thích uống trà, nhất là trà trộn vào tim anh". "Tim anh có bán vé ko, cho em mua vé một chiều". "Anh đi xe hay đi gì qua đây vậy, lát xuống đợi em xíu em dọn đồ đi theo anh về luôn nha". "Anh lớn hơn em nhiều vậy, ở ngoài em gọi anh là chú dc luôn đó, chú rể của em". Vân vân mây mây nhiều nữa. Bác nào FA thì hiểu nha, đừng đi rồi tối về nằm cười một mình =))

Phần mệt thì hơi lung tung ko có bài bản gì mấy, vì bé cứ trườn, lưỡi dc xíu là lại bị mình kéo lên ngấu nghiến bờ môi cong gợi dục kia. Bé cũng hiểu ý và hợp tác lắm chứ ko phản đối gì nhé, xong xuối lại quay lại làm tiếp "công việc". +100 điểm chiều chuộng luôn. Được một lúc chịu ko nổi nữa mình lật bé lại nằm lên trên làm tình làm tội nhau. Mặc dù mình nằm ở trên nhưng bé vẫn phiêu rất nhiệt tình, ko hề "phòng ngự" gì hết luôn. "Thư giãn" bằng tay cho bé rên rỉ chán chê thì bé bắt đầu quay lại nằm lên trên thư giãn cho mình. Nằm ngửa thả lỏng ngắm nhìn cô Thỏ bé bỏng đang miệt mài ăn cà rốt nó kích thích dã man, như kiểu vừa ấy ấy vừa xem phim sếch vậy, mà lại còn là xem live 4K. Hào hứng là vậy nhưng àm hôm nay chắc hơi mệt nên tội bé Thỏ cào mãi mà cà rốt nó ko rụng =)). Thấy hơi lâu rồi, bé đổi thế cũng hết mấy lần, mình kéo bé lên nằm cạnh. Gác đầu lên bờ ngực căng phồng, ngửa lên cái là ngay tầm môi, sao có thể lại có tư thế hoàn hảo như vậy dc nhỉ.

Nằm một lúc bé ra lấy trái cây mớm cho mình ăn, vừa ăn trái cây, vừa ăn thính. Đang ăn thì nghe tiếng gõ cửa cộc cộc. Ai da ngại ghê, đã đi ké lệnh bài lại còn đi lố giờ.. Ra tắm nhanh gọn rồi mặc quần áo vào tip cho bé. Cầm tip, bé nói "Anh ơi hình như anh đưa em dư". Mình nói "Uh thôi ko sao, chứ em có tiến thối anh ko kkk". Bé bẽn lẽn "Dạ ko" =))

Ra thang máy xuống lại, bé nắm tay từ đầu đến cuối ko rời. Trước khi cửa mở còn hôn nhẹ một cái nói với theo "Anh nhớ đợi em gom đồ xuống nha". Đợi em xuống chắc 500 ae ở dưới đánh quá =)).

TỔNG KẾT
Phòng BDSM xứng đáng để trải nghiệm 1 lần, mặc dù nó ko đúng như mình tưởng tượng lắm, nhưng vào rồi "điều chỉnh" các thứ theo ý mình là dc. Hình như có vé Onsen vô cực 1tr4, trải nghiệm có lẽ tương đương. Phần chênh lệch mình thấy bù vào dàn gương tròng phòng là xứng đáng =))
Bé 11 (rất) trẻ, xinh, mịn, nhiệt, vựa thính. Bác nào thích phong cách hơi nhõng nhẽo (vừa phải, ko phải lố) nhưng vẫn ngoan ngoãn nghe lời thì ko thể bỏ qua đâu. Tình cảm ôm ấp âu yếm như người yêu genZ vậy. MÀ genZ nên bác nào thích "trưởng thanh" sợ vào say sóng ko bắt kịp nhịp đó =)). Với lại trẻ, "nhu cầu" cao, già yếu như mình vào hơi ngộp luôn, hôm nay dc có 1 shot mặc dù gói vô cực, hơi quê haha.

Thiệt hại: tic CODE 079079 từ @Lục A Ka + tip 1700 làm tròn lên.

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Dubai Quận 1 và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!
Chính thức hết code!
:cuteonion6:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
cũng bằng bác đi karaoke 1 mình trong 2 tiếng. còn nếu hứng thì rủ l.o.x với mrxxx đi phòng pool lấy cái loa hát cho đã .

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Còn slot nghe hát gọi e nhaaa =)))
2 tiếng unlimited shots, mấy bé vắt cạn luôn kkk. Mà bt đi mấy phòng này mình thấy toàn lố giờ thôi, mấy bé nhiệt lắm, toàn lố 15-20p là bt =))
Giường tròn cũng phê lắm bác, nằm hồi k biết đâu là chân là đầu luôn =))
Bữa lần đầu đi bé 11 còn ngại, liêm sỉ còn chút nên chưa kịp thử mấy món hành hạ tù tội :cuteonion58:

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and Massage Dubai Quận 1

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bắt bỏ vô lồng rồi có thịt ko =)) hay để vậy thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Thỏ ngọc chị 3 thấy có nụ cười cuteee lắm nhe:3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành ít phút viết bài rỳ pọt kèm toàn lời khen cho bé và cơ sở ạ. Chúc huynh một giáng sinh an lành! Mong được huynh ủng hộ cơ sở lâu dài ạ :2onion35: