World Cup Q.1 [DubaiQ1] 16 - Công chúa tóc Mây

Lượt xem: 1,701

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Là fan Thuỵ Sĩ 20 năm nên sau trận thua sát nút trước anh 7 và đồng đội thì mình quyết định book 16 bên Dubai Q1 để ghi dấu kỉ niệm.

Bình thường WC sẽ tránh mấy bé hot hot dc rp nhiều vì đi về cũng ko biết rp thêm thế nào. Mà đúng thật, chuẩn bị đến gặp thì thấy diễn đàn nhảy ting ting 2,3 bài rp 16. Thôi thì cầm cái code xịn nhất mùa WC do mod tặng cũng cố nặn ra vài chữ để ko phụ lòng các anh em đã nhường nhịn mốc 25 điểm VVST.

Về quy trình tắm táp, mát xa khoẻ, mát xa mệt, các bác có thể ghé đọc mấy bài report gần đây, vì mình thấy chi tiết lắm rồi. Viết thêm cũng ko có gì kể. Bài này xin phép để kể riêng về 16 mà thôi.

Ko phải tự nhiên mà 16 hot nhất, nhì Dubai Q1, nhưng thấy rất ít người nhận là chân ái (hoặc là mình ko biết). 16 tóc đen như mun, bồng bềnh tựa Mây, da trắng ngang tuyết, môi đỏ hơn son, cao tầm 1m55, vòng 1 đã nâng cấp, v2, v3 đầy đặn. Nghe nói là gần đây 16 có tăng 2-3kg so với bt càng làm cho thân hình đẹp hơn, phồn thực hơn. Tóm lại là rất xinh, rất gì và này nọ, hợp với đại đa số các gu, từ mình dây cho đến có da có thịt, và đặc biệt là rất biết cách gây thương nhớ.

Ở đây mình không phải chê, thật ra là khen luôn, 16 rất giỏi trong việc làm mọi thứ một nửa. Mời ăn trái cây, 16 rất nhiệt tình mớm cho miếng đầu tiên, nhưng mấy miếng sau thì tự ăn cho 16 đi xả nước. Lúc tắm, mấy lần chồm lên thì thầm vào tai xong lại lùi xuống ngay ko kịp cho mình cơ hội kịp ôm ấp vuốt ve cái thân hình khiêu gợi kia lâu thêm chút nữa. Lúc làm khoẻ đang nằm ngửa phê pha với màn thả kiến thì 16 lại cho nằm úp lại. Lúc làm mệt, đang BJ miệt mài 16 lại dừng lại ôm ấp thì thầm vào tai điều gì đó mà mình mê mải ko nhớ nổi. Đến cao trào, quấn quít lấy nhau, nhưng khi mình muốn ôm siết thêm, 16 lại nhẹ nhàng lách ra khỏi vòng tay tham lam của mình. Cảm giác thèm muốn, được “cho” xong phải “trả lại”, tiếc ngẩn ngơ rồi lại thèm muốn tiếp tục nó cứ luẩn quẩn. Hot là vậy, nhưng rõ ràng mình ko đủ tự tin để thắng dc 16 trong trò chơi đuổi bắt bất tận này, nên cũng ko dám gọi 16 là chân ái. Chân ái nên có sự đồng điệu từ cả 2 phía. Còn 16 đơn giản là quá “trên cao”, như cái tên của 16.

Công chúa tóc Mây, mặc dù đóng vai người “phục vụ”, nhưng công chúa chiều mình, thì mình lại muốn chiều công chúa nhiều hơn nữa. Với mình thời gian làm quen, bắt nhịp với 16 chậm hơn so với đa số mấy số khác. Ko dễ để thân thiết ngay, nhưng khi đã thân thiết rồi thì “phần thưởng” là trên cả xứng đáng. Phần thưởng ko có gì hơn ngoài dịch vụ đâu mấy bác đừng ngóng nhé, nhưng cái cảm giác bỏ công sức ra rồi dc công chúa “thưởng” cho nó khác cái cảm giác mua vé trả tiền để dc mátxa lắm. Mình bình thường ko phải người “chiều” KTV vì mình xác định đi mátxa là hưởng thụ. Với 16, lại chỉ mong muốn bị nũng nịu, vòi vĩnh một lần. Nhưng 16 lại ko như vậy mà rất “sòng phẳng”. Anh nghe 16 thì 16 chiều anh. Đôi khi KTV nhiệt tình quá sẽ mang lại cảm giác lại ko chân thật, nhưng hờ hững quá thì rất dễ làm người ta tuột cảm xúc. Ranh giới giữa sự nhiệt tình và hờ hững, giữa sự chiều chuộng hết mình và quan tâm vừa đủ nó thật sự mỏng manh. Vậy mà 16 vẫn biết cách đứng dc ở giữa lằn ranh lưng chừng đó, hệt như câu hát “Đôi ta ở trên tình bạn, dưới tình yêu”.

Thật khó tả, và khó tin khi cái cảm xúc lẫn lộn, mê mê, thực thực nó lại dc mang đến từ một cô gái nhỏ hơn mình chục tuổi. Lưới tình này em giăng ra thật miên man như mái tóc nàng Rapunzel.

16 có lẽ ko phải là chân ái,
Nhưng chắc chắn sẽ còn phải gặp mãi.

Sợi tóc Mây em còn vương trên áo
Nụ hôn nhẹ cho má đỏ hây hây
Những cái ôm quyện hương nồng ngây ngất
Chút giọt tình còn lấm tấm trên môi.

Lời nhắn chốt lại cho các bác chưa từng gặp 16 nhưng đã đọc quá nhiều về 16 là hãy kiên nhẫn, chờ đợi, và tận hưởng dù kết cục có ra sao, vì công chúa xứng đáng dc yêu chiều. Đến Dubai các bác có thể làm Vua, nhưng đừng quên có làm Vua thì cũng phải yêu chiều con gái của mình thôi. Nhất là với cô công chúa yêu kiều đến vậy.

Tic CODE VVST 25Đ 051299

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Dubai Quận 1 và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho anh em!

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
716
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, đọc report có cảm giác như say nắng z ta :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng huynh may mắn trúng thưởng code ngài @Uchiha Itachi và gặp đúng công chúa tóc Mây tuyệt vời. Cô bé quá ngọt ngào khiến bao a say nắng :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ĐI SỐ 16 thì ko bít bình luận gì nữa =)) best gồi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Phù hợp thì là best chứ hoàn hảo cũng chưa chắc nha. Nếu bác thích lựa chọn an toàn hay thích đọc report rồi đi thì ko nên thử “rượu mạnh” như này. Say cũng k biết vì sao say kkk. 16 nên tự thưởng thức và đánh giá nha, report đọc cho zui thôi :3onion29:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350