Q.1 - [DubaiQ1] 27 - Phần tiếp theo | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [DubaiQ1] 27 - Phần tiếp theo

Lượt xem: 1,352

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay khai bút (phím) đầu năm report vài chầu massage cuối năm ngoái đầu năm nay. Ăn Tết chán chê những vẫn ko quên tạo niềm vui cho thằng em :)).

27 Tết tranh thủ giữa 2 buổi tất niên trưa với chiều ghé Dubai hồi sức chút đỉnh, nhân tiện xài luôn cái code may mắn bốc dc hôm offline. Gọi book có lèo tèo mấy bé, chắc là về quê ăn Tết cũng kha khá rồi. Nhắm mấy số mà kẹt hết thôi đành nhìn lên tờ lịch chọn số cũ 27.

Năm nay kinh tế đi xuống nên không khí Tết có vẻ hơi trầm, từ đường phố cho đến cơ sở massage. Vào ngồi đợi mở phòng mà cũng ko thấy ko khí Tết gì lắm, ko bằng cả Noel. Mà thôi cho qua mấy cái linh tinh, lên phòng vào xông dc chút xíu thì bé 27 xuất hiện. Vẫn dáng người cũ, phổng phao, nảy nở vừa đủ, ko quá phì nhiêu những cũng ko quá cây cảnh.
V1 độ lại căng tròn vừa tay dù hơi cứng, núm to mút tê lưỡi.
V2 tạm tạm đủ ôm.
V3 chà bá chà nuru thôi rồi
V4 sạch sẽ gọn gàng.

Vì là người quen nên cũng chưa háo hức quá, tính ngồi xông thêm chút nữa cho ra bớt cồn. Nhưng mà thằng em thì ngỏng dậy liên tục nên thôi đành bước ra. Nói chuyện vài câu thì biết bé chưa nhận ra người quen. Hơi quê xíu nên kéo bé vào ngồi nắn bóp khí thế bầu ngực căng tràn, hôn hít tới tấp để trả thù. Tay bé mân mê thằng em một lúc thì bé nói em nhớ ra anh rồi, nắm ở đây là nhớ ra liền. Thật là vi diệu =)). Mà nhớ ra thiệt chứ ko phải xạo nha, vì có "kiểm tra" thông tin lại sợ bị quê nữa kkk.

Nhận ra người quen rồi thì mọi thứ bắt đầu trở nên nóng bóng, mãnh liệt hơn nhiều lần. Lúc này ko còn phân biệt khách với KTV nữa mà như 2 người yêu cũ lâu ngày chưa gặp, mơn trớn, quần thảo, kích thích, ngấu nghiến nhau. Đầu xù, tóc rối, nước nôi lênh láng (mồ hôi nha =))) chắc cũng 15-20 phút rồi mới vào tắm.

Mà vào tắm nó cũng kì lạ lắm, ko thấy xối nước kì cọ gì, chỉ hôn hít, mân mê, khều móc các kiểu. Quần nhau chắc cũng 15 phút nữa, tê hết lưỡi, rã rời hết tay chân rồi đành ra giường nghỉ ngơi kkk.

Phần matxa khỏe thì đầy đủ, ổn áp so với mặt bằng chung của Dubai Q1, bonus thêm rất nhiều tư thế bẻ khớp kêu răng rắc. Các bác có thể tham khảo kĩ thêm về phần kĩ thuật trong bài rp cũ mình để link cuối bài này. Nói chung là làm xong thoải mái, ngon lành, người nhẹ nhàng, dẻo dai hơn lúc mới vào nhiều.

Tới phần matxa mệt, à thật ra là phần mệt thôi chứ có matxa gì mấy đâu, vì mình nằm ở trên bé mà =)). Nói nằm ở trên thì các bác hiểu bé 27 "chiều" tới cỡ nào rồi hen. Tất cả các bài trườn, nuru đều chuyển qua mình nằm trên bé nằm dưới hết, cực đỉnh phê pha luôn. Phê quá nên cũng "chiều" lại bé hết mình, đạn chỉ thần công tới tấp cô bé làm bé cũng quằn quại, uốn éo mấy phen. Tơi tả mấy hiệp rồi đến màn bánh mì kẹp thịt, bé vẫn nằm dưới còn mình ngồi trên nha. Thuận đà tiến tới luôn màn CIA ko sót giọt nào. Hôm nay hơi "cháy", toàn tư thế dị nên trước khi ra mình có lịch sự hỏi bé "Có dc ko?" thì bé "Um um" gật đầu miệng vẫn còn đang ngậm thằng em.

Nói chung viết sơ sài vậy vì cũng đã report một lần rồi. Chủ yếu lên bài đầu năm chia sẻ với anh em. Body, kĩ thuật, skill các kiểu ae có thể đọc kĩ hơn tại bài này nhé: https://congdongmassage.com/threads/dubaiq1-27-kinh-van-dam.61979/

Bé 27 đi mấy lần rồi, lần nào cũng mỹ mãn, và bất ngờ. Hy vọng lần sau sẽ còn bất ngờ nhiều hơn nữa. Ae nào thích DDCN, gu quần thảo, vào chiến đấu nhiệt tình, nâng cao kỹ năng giường chiếu, chứ ko nằm hưởng thụ massage thì chắc chắn ko thể bỏ qua bé 27. Bé cũng rất chịu khó thay đổi tóc tai, phụ kiện, làm mới bản thân nên lúc nào nhìn cũng mơn mởn, hấp dẫn, kích thích vô cùng. Xứng đáng là một số để đi nhiều lần, ngay cả với người ko thích đi lặp lại như mình.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Thành viên BQT
Moderator
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
773
757
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :cuteonion9: tưởng đâu qui ẩn yang hồ thì ra bỏ lẻ chốn thâm cung này:2onion2:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: SC17 and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
cảm ơn a Trai luôn ủng hộ dubai ạ. A thường xuyên ghé thăm bé ạ. a ko thăm bé chắc bé nhớ A nhiều lắm :2onion35: :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
38
0 ₿
chà có kiểm tra từng phần mới nhận người quen vậy bác chắc "hiền dịu" với bé lắm keke

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
chưa được thử cảm giác làm cho em nó sướng luôn .

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
209
65
34
0 ₿
phần cuối là bác làm cho bé phê tới nóc hả bác.

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
bé 27 ấy, tui toàn đi nằm để bé làm chưa được thử làm ngược lại.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
. Mỗi lần trước khi vào mình làm 2 chai nước suối mà còn khô lưỡi với ẻm, say vào khô miệng khát nước chịu gì nổi với ẻm kkk