Q.1 [DubaiQ1] Điệp vụ hoàn thành dang dở với bé 29

Lượt xem: 1,399

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Sau khi hy sinh trong nhiệm vụ bên quận 10, mình may mắn khi vẫn dc tổ chức tin tưởng và @Lục A Ka hồi sinh lại với nhiệm vụ mới ở Dubai Q1. Vẫn khung giờ quen thuộc 2h chiều (trước hâm mộ các oppa 2PM Hàn xẻng :2onion35:), mình nhắn tin cho cơ sở hỏi có bé nào trống và dc trả lời “nhiều lắm anh ơi”. Cũng k biết nói gì nữa, với một phần vì muốn lập công chuộc tội với tổ chức nên quyết định qua tới nơi nhìn hình có ai thì chọn, tránh chọn lại các số mà các bro đã review. Tới nơi ngó tới ngó lui chọn bé số 29, vì mình nhớ là 29 chưa có hình trên diễn đàn. Vô cùng lúc với một anh trai to con ví to, đi vé onsen 2 đưa luôn 3 chai khỏi thối, khỏi code mà cảm thấy hơi tủi thân. Người ta vô mạnh mẽ vậy, mình thì lần nào cũng ko code cama thì code diễn đàn:6onion34:

Lên tới phòng thì phòng này hơi lạ so với mình từng đi, ko có ghế, thiết kế ngồi bệt kiểu Nhật bổn. Kì lạ là y như lần trước nhận nhiệm vụ, lại k có quần xông?? Có lẽ nên đặt tên nhiệm vụ bác giao là “điệp vụ không quần” :8onion13:. Hôm nay tính xông mà ko có quần nên thôi chịu, ngồi nhìn khói nghi ngút một lúc thì bé vô. Bé khoảng 1m55, body cân đối, ko mặp ko dây, mặt ưu nhìn với mình, hơi góc cạnh xíu. Ấn tượng là giọng Đồng Nai pha giọng Bắc và hình xăm hoa gì đó ở đùi khá to. Đi cơ sở H bên Q10 tự nhiên hơi cảm tình với giọng Bắc :8onion38:. Bé thấy mình ko xông nên nói đi lấy quần để cho mình xông. Đi một lúc quay lại thì ko có quần, ko thay đổi dc gì.. Thời gian chết tập 1. Vô tắm luôn thì ngoài phần kỳ cọ bình thường thì onsen cũng k quá đặ biệt. Mình có gợi ý muốn ôm ấp xíu mà bé cũng ôm khoảng 3s rồi nói lên giường. Ai da, hơi tuột mood. Bù lại lúc tắm nói chuyện thân thiện dễ thương, chủ yếu vì bé chẳng biết gì về Sài Gòn, nên mình kể lể rất nhiều. Hoặc là bé cố tình ko biết cho mình có cái nói…:9onion26:

Qua tới phần matxa khoẻ thì đủ bài, lực trung bình yếu thôi, cũng k có skill gì đặc biệt. Ngoài ra thì bé đi lấy đá nóng cũng kha khá thời gian, so với một số cơ sở khác có đá ngay cùng tầng hoặc locket đem lên thì cảm giác bé đi bộ 4 lầu xuống lấy đá lên vậy. Thời gian chết tập 2. À có thêm điểm nhỏ là lúc ra lấy đá bé mặc đồ vô và giữ nguyên v trong lúc mx khoẻ, làm mình cũng chả có cảm giác va chạm xác thịt gì mấy. Vẫn là chủ yếu nói chuyện, mình nói bé nghe. Cố gắng thân thiện làm quen hết sức rùi :6onion17:

Tới phần mệt, bé cũng làm đủ bài, ko có quá nhiều điểm nhấn. Túm cái váy lại là k thiếu cũng chẳng thừa dc cái gì. Mình có chủ động kéo bé lên để bú bình vi v1 bé hệ cam rất đẹp, ti hồng. Mình thì cảm thấy bé hơi miễn cưỡng vì mình phải ngồi dậy kéo bé 3,4 lần bé mới vô đúng thế để mình thoải mái. Cũng chỉ giữ tư thế dc khoảng 10-15s. Sau đó bé bắt đầu mút trụ, đá bi. Mình cũng lại gợi ý bé vô thế 69, cũng tới lần thứ 2 bé mới thực hiện. Và cũng nhanh chóng tuột qua ngồi 1 bên để sục tay cho mình out. Dc cái đàn ông cứ out là sướng, k ít thì nhiều nên mình cũng ko quá buồn. Tuy nhiên cái buồn là mình out xog thấy mặt bé ko cảm xúc. Bt các bé đều cười nhìn âu yếm, hoặc là cố tình làm vậy. Còn bé hôm nay thì không :5onion22:

Kết thúc vào tắm xong, tip tại phòng xuống ăn mì hồi sức.

Tổng kết
Bé 28 các vòng ổn áp, mặt khả ái, giao diện như ý như tên của bé. Tuy nhiên thái độ thì hơi ko ổn. Có thể ko phải là tính bé như vậy vì nói chuyện rất thân thiện, và mình tự đánh giá mình rất “chiều” bé rồi. Ko hề vồ vập một chút nào, bé thấp hơn mình kha khá nên lúc lau ng mình đều chủ động đứng thấp hơn 2 bậc thềm. Cảm giác bé đang suy nghĩ về vấn đề gì đó và hơi mất tập trung. Y như tô mì trứng mình order (hết mì gà) có 3,4 miếng ớt to dù dặn rất kỹ ko ăn cay, ko cần để ớt riêng vì cũng k ăn tới. CSVC, locker cảm thấy quần áo cũng xốc xếch hơi mệt mỏi. Với danh tiếng của DB Q1 mình đánh giá là hơi dưới kỳ vọng :1onion33:

P/s: mình đi mấy bữa rồi, hôm nay mới có tgian report. Đi ngay sau hôm có bác nào rp ko ổn với DB. Ngồi ăn mì mà rất cảm thông với bác, mình là đã đc free tic rồi còn vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chốt là bé 29 nhé. Trưa nắng (cực) quá mắt có hơi mờ, type số 8,9 lẫn lộn ở đâu mấy bro thông cảm

• Wow
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

LDN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/11/20
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Ko thể chân thật hơn, cám ơn bạn cho mình thêm thời gian suy nghĩ về DBQ1

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @SC17 đã đến trải nghiệm dịch vụ và vài vấn đề xảy ra dẫn đến trải nghiệm không được trọn vẹn
Massage Dubai Luxury Q1 xin cáo lỗi cùng anh về vấn đề trên và khắc phục ngay các lỗi trên, Xin phép được mời anh lại Vé mới, mời anh đến trải nghiệm trọn vẹn lại dịch vụ.
Về phần KTV massage Dubai Luxury Q1 đã trao đổi bộ phận cơ sở trao đổi lại với KTV và chấn chỉnh lại tác phong của Phục vụ
Anh @SC17 kiểm tra INBOX để nhận CODE vé mời ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Huỳnh Tùng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/1/22
Chủ đề
0
109
72
0 ₿
Rất cần những góp ý chân thật như thế này của a trai để cơ sở cải thiện dc tốt hơn nè