World Cup Q.1 [DubaiQ1] Nói 9 làm 10, nói 10 làm mấy?

Lượt xem: 1,376

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Hôm nay định bụng tiếp tục ghé qua Q10 công phá cơ sở H vì còn ứ đọng ít code mà phút chót có việc bên Q1 nên thôi ghé qua Dubai luôn xả cái CODE WC 2022 261125.

Nhắn sát giờ quá lễ tân ko kịp trả lời nên đến nơi chọn số luôn. Ko biết ai tung tin mùa WC mấy cơ sở liêu xiêu, "động" Dubai 3h chiều trống có mỗi 2 số 12, 27. Mấy ae xả kèo ghê quá cơ. Nhìn tới nhìn lui định bụng chọn 27 vì nhớ có bài rp đeo mắt kiếng, cuối cùng lẩm bẩm thế nào chọn 12. Nói bé lễ tân đổi lại 27 thì bé báo e quên 27 có ng book rồi. Ai za thôi thì 12 vậy lên cho nhanh, chứ nắng nôi ngoài kia nãy giờ cực quá rồi.

Lúc đi thang máy lên có dừng ở tầng giữa, thấy lướt qua một cái bóng nhìn ổn áp hỏi locker số mấy thì em trai nói nhiều số qua em cũng k nhớ. Lên phòng tip thằng e ly Starbucks kêu e xuống cào bằng dc số đó tí báo cho a biết kkk.
Lên phòng vào xông ướt một lúc thì bé vào. Ngồi trong nhìn ra là thấy khá ổn áp rồi. Cao tầm 1m55, lolli nhưng có da có thịt, khung người khá "be" chứ ko phải nhỏ nhắn. À đó là cái khung thôi, chứ ko phải chubby. Ko biết hay cố tình mà "chổng" mông vào phòng xông chỉnh nước khá lâu. Dự là kèo DDCN đây rồi. Ngồi xíu nữa ra ngoài thì u là trời, mắt mũi đàng tèm nhem vì nước thì bừng sáng như 2 cái đèn ô tô. Bé 12 này là bé nãy gặp ở thang máy. Ko biết có sự tráo đổi trộm long tráo phụng gì hay ko chứ thế này thì ảo ma quá đi thôi. Thằng anh đang mải suy nghĩ nhưng mà thằng em đã ngoi lên chào hỏi rồi. Bt các bé sẽ lau khô từ trên xuống, nhưng bé 12 có vẻ thấy gì đó, bé cởi luôn cái khăn mình đang quấn ra rồi ngồi xuống lau cho mình từ dưới chân lên. Hic hic chịu gì nổi. Vừa lau bé vừa nói chuyện luyên thuyên ngay vào luôn ko cần rà đài. +10 điểm hoa hậu thân thiện. Để mình ngồi tồng ngồng trên giường bé ra lấy trái cây đút cho mình ăn. Đút 1 miếng, 2 miếng, miếng thứ 3 mớm nhẹ cái làm son dính lên môi mình. Bé lau vội cho nói anh yên tâm son ko lì đâu kkk. Thấy mình bắt đầu mân mê ngực, bé cởi hờ áo ra cho mình khám phá, chứ ko cởi hết. Cảm giác hờ hững nó quyến rũ ghê gớm chứ ko kiểu lột sạch nhiều khi hơi "ngấy" kkk. Bé nói a có khát thì uống ở đây nha, đừng uống nước suối =)).

Ngồi xíu khô mồ hôi thì bé dẫn mình vào tắm. Bé ngồi buộc tóc trong bồn luôn. Bác nào hay đọc rp của mình thì biết mình rất mê nhìn mấy bé buộc tóc lúc đã vào tắm r. Cảm giác combo tay vòng ra sau tóc, ngực tấn công, mông phòng thủ là đỉnh cao của mọi đỉnh cao. Tắm onsen thì ko có skill gì đặc biệt, tắm kỹ, lick ti, BJ nhiệt tình, đầy đủ. Chủ yếu là ôm ấp nói chuyện như người iu. Để ý bé rất hay ôm vòng tay qua cổ, lúc thì để mình bú bình, lúc thì cạ v4 lên đùi. Bác nào cô đơn lâu ngày chắc dễ gục ngã lắm đây.

Tắm xong ra bé đi lấy đá nóng rồi lên matxa khỏe đủ bài, ổn áp, lực 7/10. Chủ yếu là bóp chứ ko nhấn hay đấm, cũng hạn chế dùng dầu nên cảm giác chân thật vô cùng. Nhấn với đấm rõ ràng ko tình cảm bằng bóp dc rồi, cảm giác như dc người iu bóp tay, bóp chân cho vậy. Trong lúc matxa khỏe thì bé vẫn mặc cái áo khoác nhé, nhưng k cài dây, hờ hững, lấp ló, bao kích thích.

Tới phần mx mệt thì cũng như vậy, ko có bài gì đặc biệt, đi lưỡi, trườn thái, chà nuru đầy đủ nhưng bù lại làm gì cũng +10 tình cảm, ôm ấp, rên rỉ, nỉ non, tay đan, chân quấn. V1 cam Việt vừa tay săn chắc + với ôm ấp sát rạt nên trườn có khi còn phê hơn nhiều bé hệ bưởi. Bé cũng rất "chịu chơi", thích làm gì, ở đâu là nói mình làm để cho bé thêm hào hứng. Vần vũ nhau một hồi qua thế 69 rồi mình của out trong sung sướng sau gần 20p chiến đấu. Phần này xin phép ngắn gọn, vì "tình cảm" khó viết nên lời kkk. Nằm nghỉ xíu rồi vào bé tắm lại, thấy đã lố 10p rồi. Nhưng bé vẫn tắm lại rất kỹ, ko gấp gáp gì. Cuối cùng lố giờ hơn 20p mới ra.

TỔNG KẾT

Nói 9 thì phải làm 10.
Nói 10 làm 12 kẻ cười người phê.

Bé 12 phải nói líu lo siêu đỉnh, hơi nhây xíu nhưng rất dễ thương, chịu nói và cũng rất chịu nghe. Bác nào thích gì yêu cầu chắc bé làm hết đó, mình thì ko yêu cầu gì. Mà cũng hên xui vì bé hơi "tửng", ko chiều bé dc bé cào đó kkk.
V1 cam Việt vừa tay
V2 phẳng, xịn
V3 đủ xài
V4 sạch sẽ, gọn gàng, nước nôi.
Ko tính những bé đã đi lại quen mặt, thì về độ tình cảm, 12 này là best GFE với mình. Damdang nhưng ko quá chơi bời, sung sướng nhưng ko quá dịch vụ. Khó lắm, nhưng vậy mới là ước. Ước gì một lần dc đi cặp 12 của Dubai Q1 và cs Q Q1, :cuteonion58:
Dubai Q1 dịch vụ thì vẫn chuyên nghiệp, chỉn chu, hôm nay còn có cả đồng phục WC.
Thiệt hại: tic event + tip 900k + bù 20p lố giờ cho bé.

Cảm ơn nhà tài trợ @Camapro@Massage Dubai Quận 1 đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chúc bác may mắn siêu cấp trúng dc code Dubai =))
Yên tâm, trong lúc giao chiến thì triển võ công có lỡ làm gãy một cái móng tay của ẻm nên người bác sẽ đỡ nát 1 chút kkk

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Quên mất nhận xét mặt tiền bé 12. Bổ sung cho bác nào quan tâm nhé.
Bé 12, xém 2k, xinh xắn, cute, môi mỏng, cong, trang điểm nhẹ, mắt mơ màng, body ko tha thu. Hợp nhãn bác nào thích phong cách hot gơ tích tóc cơ.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Myth and Massage Dubai Quận 1

Dai-Phuong

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/14
Chủ đề
0
18
12
0 ₿
Nghe mấy ae diễn tả về Dubai, tui ngứa người quá. Đang mong chờ ngày đáp saigon là phải phóng đến liền

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: SC17 and Massage Dubai Quận 1

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Bác miêu tả em khó tưởng tượng quá. Chắc em phải trực tiếp qua gặp rồi :8onion38:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: SC17 and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn huynh đã đến trải nghiệm dịch vụ . Anh gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn trước khi đến để chọn được các bé theo mong muốn ạ.
Dạ mong anh đến 1 lần lố giờ bên e ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @SC17 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Dubai Luxury Q1 đã nhập code anh mà anh @SC17 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
612
405
35
0 ₿
Hảo hán, vừa bị troll đổi code Dubai Q.1 thì lão hàng xóm lại lên bài phê trym tại đây. :cuteonion59:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17 and Myth

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Ahihi xin nhỗi đụng chạm nỗi đau. Thôi ráng chứ còn đau nhiều mà =))
Đây cũng khổ lắm, dc đúng mỗi 1 code Dubai Q1 đó chứ. Tỉ lệ 1/10 thiệt ko giỡn :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
612
405
35
0 ₿
Âu cũng là số hưởng, lần sau số đỏ tại đây lão mục sở thị bé 58 thay cho tại hạ chim cút này nhá :3onion29: