Q.1 [DubaiTĐ] 86 - Tàu lượn cảm xúc

Lượt xem: 1,044

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ta về dự đoán ao làng
Dù trong dù đục có code là ngon =))
Đầu năm bỏ qua mấy trận cầu đinh, quyết định lấy may bằng trận VN Indo và cuối cùng là may thiệt =)). Từ đây hành trình tàu lượn cảm xúc bắt đầu.

Hí ha hí hửng tưởng trúng dc code cơ sỡ đã chọn vì dự đoán sớm nhưng cuối cùng theo vòng quay lại phải đổi cơ sở. Hơi xìu nhưng mà nhớ bên TĐ mới lên hình bé 86 ngon lành nên đổi luôn để ghé qua chơi. Nhắn tin book slot nhanh gọn, có mặt check code thần tốc, bơm lon bò cụng, lọ nước yến, mượn cục sạc dự phòng sạc nhẹ cái đt rồi đc bế lên phòng.

Lên phòng thì phòng xông đã mở sẵn, khói nghi ngút tràn ra cả ngoài phòng. Ngoài trời mua bay bay, vào xông phải nói nó phê gì đâu. Phòng ốc thì vẫn gọn gàng, thơm tho. Tuy nhiên vẫn là chiếc phòng với vòi nước nóng bất ổn. Ko biết vấn đề là ở đâu, do nước, do vòi hay do hệ thống, nhưng hôm nay cũng vậy, nước nóng rất lâu. Hy vọng cơ sở sớm khắc phục. Chứ nước nóng mà vặn hết cỡ cũng chỉ ở mức ko lạnh thì yếu quá. Những cơ sở khác lỡ mở hết cỡ là nóng phỏng tay.

Xông tầm 5 phút thì bé 86 vào. U là trời, tóc ngang vai?? Hành trình tàu lượn cảm xúc lại bắt đầu. Cú cua gấp lên đỉnh này làm mình hào hứng ghê gớm. Gu của mình thích mấy bé tóc ngang vai, tóc ngắn, tìm mòn mỏi cũng khá lâu rồi mà chưa gặp. Mấy bé làm massage đa số toàn để tóc dài. Có mấy bé hình tóc ngắn nhưng vô lại nối cho dài, buồn ghê gớm. Hôm nay ko hề suy nghĩ gì, vô lại gặp đúng gu, thơm quá là thơm. Mở cửa ra ngay, nhìn mặt cũng gọi là xinh xắn, ko phải quá trẻ nhưng nói chung là ổn áp, dễ nhìn, dễ hứng. Khúc này là đang khoái lắm rồi, vì phần nhìn vậy là ngon lành.

Đợi bé lau người, sắp xếp khăn, giường xong kéo bé qua ngồi lên đùi nói chuyện, thả dê các kiểu. Bé cũng rất thân thiện, hỏi gì nói đó. Đang hào hứng thì khúc này tàu lượn cua gấp! Bé mặc yếm nhưng hình như có mặc áo trong. Mân mê v1 quảng cáo là 93 theo như trên hình thì thấy cấn cấn. Ko biết có đúng là mặc áo trong hoặc miếng lót gì hay ko, nhưng chắc chắn là ko thấy đầu ti. Cùng hơi khựng chút nhưng mà thôi ko sao, chuyển từ mân mê qua bóp.

Hỏi thăm thêm vài câu nữa vào tắm. Bé cởi đồ ra, v1 to, tự nhiên nhưng 93 thì hơi lố. Quẩng ti to, hơi sẫm. Phần nhìn tạm tạm nhưng mà phần sờ nắn mình nghĩ chắc ok. Lại hí ha hí hửng theo vào tắm. Rồi lại cua gấp! Bé cởi đồ rồi vô bồn luôn, mình tự cởi quần theo sau. Có thể có bé này, bé kia, cơ sở này, cơ sở kia. Tuy nhiên đây là lần đầu tiên từ lúc gặp tới vô bồn, có bé chưa từng đụng chạm gì tới cái quần mình mặc dù chỉ 1 lần.

Vào tắm thì chuẩn mẹ tắm con, tắm kỹ, kì kỹ. Lần này ko có cua gấp nữa vì mood đang down từ màn cái quần, down tới giờ luôn. Tắm ko hề có onsen, dùng lưỡi, dùng tay mơn trớn gì. HJ, BJ là còn số 0 tròn trĩnh. Mình thỉnh thoảng có chủ động rờ mó, hôn hít, nhưng mà một phía vậy thôi. Dc mấy lần chủ động mình cũng ko muốn nữa nên cố tình đợi xem có gì nữa ko. Cuối cùng thì ko có gì, tắm xong đi ra lau người lên giường nằm đợi làm khỏe thôi.
Phần khỏe thì rất ổn áp, đúng chuẩn TĐ, làm khoẻ tốt. Bé thiên về đấm, bóp nhiều hơn là vuốt, nhấn. Làm từng chân, từng tay, rồi làm lưng rất kỹ. Khu vực nào làm dút điểm khu vực đó chứ ko xào đi xào lại. Không có bẻ khớp các kiểu nhưng bù lại làm rất tỉ mỉ từng cen ti mét vuông. Nằm ngửa trước rồi nằm úp sau. Vào phần khỏe một phần vì bé làm ổn, một phần thì sau khi đi lấy đà vào, bé có vẻ hoạt ngôn hơn, nói chuyện, kể chuyện rôm rả. Khúc này tàu lượn lại cua lại đúng đường. Cảm xúc có vẻ ổn ổn lại sau màn tắm hơi buồn. Lúc này rất chờ đợi màn mệt rồi nha.

Tới phần mệt, đi Thái, dùng ít dầu, miết chậm, rất phê. V1 to, real nên chà nghe lạch bạch lạch bạch như nhào bột đã vô cùng. Nuru cũng ngon lành, cảm giác rất giống thật. Tuy nhiên skill thì hơi truyền thống, chân phương, chỉ đi lên đi xuống cơ bản, chứ ko có uốn éo quắn quéo gì nhiều. Điểm cộng là lúc trườn từ dưới lên trên khi nằm ngửa có kèm đi lưỡi, lướt từ chân lên thằng em lên tới ngực xong lại lướt xuống. Xong bài vở bé hỏi mình có muốn 69 ko? Ko biết anh em thấy sao chứ mình cảm giác hỏi vậy hơi "công nghiệp". Có hay ko "vô trận" rồi theo cảm xúc chứ đa số nếu hỏi vậy mình đều trả lời là ko. Sau đó bé bắt đầu BJ. Lick bi, liếm trụ, xoáy đầu đầy đủ. BJ chủ yếu, chỉ HJ tầm 20% thôi. Nhìn bé BJ vời mái tóc ngagn vai kích thích vô cùng vì đúng gu của mình. Cảm xúc nãy giờ hơi lẫn lộn nên ko cần kiềm cũng hơi lâu ra nhưng bé vẫn BJ nhiệt tình, tăng tốc liên tục. Cảm giác là sẽ có CIA đây. Nhưng ko, lại một pha cua gấp... Khi mình vừa out bé nhả ra ngay rồi nhanh chóng đi rửa miệng khi mà thằng nhỏ vẫn còn đang ngơ ngác, bơ vơ. Bt cho dù ko có CIA thì bt các bé HJ cũng sẽ vuốt cho đến khi xong xuôi hết rồi mới buông ra. Còn lần này, cảm giác lúc thằng em cón đang bắn những giọt cuối cùng thì bé đã bước xuống giường rồi. Từ lúc mình out tới lúc bé ra súc miệng chắc chỉ trong vòng 3s.

TỔNG KẾT
Bé 86 mới bên TĐ nhưng là số cũ bên cơ sở cùng hệ thống. Vậy nên chắc ko thể cho vào diện còn ít kinh nghiệm. Trải nghiệm đi tàu lượn của mình cảm thấy thực sự đáng tiếc vì bé khá hợp gu mình. Mình cũng rất từ tốn, nhẹ nhàng, ko yêu cầu gì nhưng cảm giác service như vậy chưa đúng quy trình của Dubai TĐ lắm. Đồng ý có bé này bé kia nhưng như vậy thì hơi dưới chuẩn, dc cái này thì mất 3,4 cái kia. Thực sự rất rất tiếc.
V1: to, real, tự nhiên, mềm mịn. Núm hơn sẫm, hơi thụt.
V2: lipid, cần nâng cấp
V3: to, hoành tráng, bóp đã
V4: rậm, ko khám phá bên trong

Thiệt hại: tic NTT 090117 + tip tiêu chuẩn

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus, deedee123 and Myth

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Đầu tiên, Dubai Tân Định chân thành xin lỗi anh về trải nghiệm không như mong đợi. Dubai Tân Định xin tiếp nhận sự việc, sẽ xác minh lại và hồi đáp ngay sau khi làm việc với các bạn nhân viên.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
540
258
0 ₿
Ban đầu nhìn vô tưởng bé 86 em đi hôm bữa ai dè Tân Định kkk

• Haha

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
305
SG
0 ₿
Lượn lên lượn xuống khúc cuối bay khỏi đường ray luôn. Nói gì nói chứ lúc ra mà bé bỏ đi liền như vậy thì có vẻ khá tuột mood

• Haha
Điểm cảm xúc: deedee123

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
E đi onsen đó h các bé toàn bắt tự cởi quần :'(

• Wow
Điểm cảm xúc: Myth

phong1579

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/21
Chủ đề
2
19
3
0 ₿
Bé này trước đây làm ở cơ sở nào của Dubai vậy bác?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
tàu lượn này có vẻ đường ray hơi dằn xốc =))

• Sad

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Dubai Tân Định mến chào anh @SC17 . Sau khi xác minh , bên e xin có chút hồi đáp như sau:
1/ Về máy nước nóng lạnh: Thời gian vừa qua, Dubai Tân Định vừa nâng cấp hệ thống nước nóng ở toàn bộ các phòng để phục vụ khách được chu đáo hơn. Tuy nhiên, trong quá trình nâng cấp có xảy ra 1 số lỗi kỹ thuật nhỏ. Nhưng hiện giờ tất cả đã được hoàn thiện. Dubai Tân Định chân thành xin lỗi anh về sự cố này và cam kết sẽ khi đón tiếp anh lần nữa sẽ chu đáo hơn.
2/ Về KTV 86: Dubai Tân Định xin khẳng định bé 86 là hoàn toàn mới và cũng không phải là thợ cũ đã từng làm ở hệ thống Dubai Luxury. Chắc có thể là anh đã nhầm lẫn. Tuy nhiên, để anh có trải nghiệm chưa trọn vẹn thì cũng là trách nhiệm của bên em. Vì vậy , Dubai Tân Định sẽ đào tạo lại toàn bộ các bé .vừa training vừa phục vụ khách, xin ý kiến từ các khách hàng để hoàn thiện tay nghề cho các bé.Với bé tay nghề "không tốt" và bị khách complain sẽ cho ngưng phục vụ khách, tập trung training lại từ Cơ Bản đến nâng cao và sẽ có test lại 3 lần, nếu đạt mới cho phục vụ khách trở lại. nếu vẫn không đạt thì cho nghỉ.
Dubai Tân Định quyết tâm lần này sẽ thay đổi mạnh tay nhằm mang đén 1 sân chơi chất lượng , 1 Tân định với quyết tâm mang đến 1 dịch vụ chất lượng cao cấp nhất cho khách hàng
Dubai Tân Định chân thành xin lỗi anh về trải nghiệm đáng tiếc trên. Sau khi đào tạo xong, Dubai Tân Định xin được phép mời anh đến test lại vì tin tưởng với kinh nghiệm ăn chơi và những đóng góp ý kiến của anh SC17 sẽ rất hữu ích giúp Dubai Tân định hoàn thiện hơn trở thành 1 sân chơi chất lượng phục vụ các khách hàng được chu đáo.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình xin tiếp nhận phản hồi của cơ sở.
Về bé 86, mình ko có nhầm lẫn gì vì thông tin mình nghe sao thì biết vậy. Bé là người nói bé từng làm bên Q10 chứ mình chưa gặp bé bên Q10 bao giờ. Mình còn hỏi mới qua đây có quen chưa, bé nói khi thiếu người, bé vẫn chạy qua chạy lại hỗ trợ cơ sở cùng hệ thống, cùng chủ nên cũng ko bỡ ngỡ gì. Mình có hỏi bên kia bé số mấy thì bé nói số 86, đi qua đây ko đổi số. Khách nào quen book bé có thể về bên kia, hoặc là tiện qua đây thì ok hơn.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh SC17 đã giúp Dubai Tân Định nắm bắt thêm thông tin và sẽ tìm hiểu động cơ của bé khi nói sai sự thật như vậy. Về phần ktv, qua mấy ngày nay quan sát thái độ hối lỗi sửa sai cũng như tinh thần phục vụ, nhận thấy bé không có tinh thần cầu tiến và thay đổi bản thân nên Dubai Tân Định đã cho bé nghỉ việc tự tìm hướng đi riêng.
Vì ngành dịch vụ, kỹ năng chưa tốt có thể đào tạo lại, nhưng tinh thần và thái độ không cầu thị không thay đổi thì không thể chấp nhận nên thà chấp nhận cho các bé nghỉ chứ không muốn vì vậy mà làm ảnh hưởng đến chất lượng và uy tín cơ sở đã được anh em tin tưởng và ưu ái bấy lâu nay.
Chúc anh @SC17 một năm mới An Khang, Thịnh Vượng. Vạn sự như ý và hy vọng cơ sở luôn luôn có cơ hội đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17, deedee123 and Hido86