Q.1 [DubaiTĐ] 99 - 99 nhưng công lực 110/100

Lượt xem: 1,183

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình đi tầm 3h chiều, có zalo hỏi trước có bé nào ko thì hơi ít lựa chọn nên thôi ghé qua xong chọn luôn 99 vì thấy review quá hot.

CSVC
Phòng rộng rãi, chuẩn khách sạn. Có lẽ là phòng ổn nhất trong các chỗ mình đã dc thử. Lên phòng mình xông dc khoảng 5p thì bé vào. Nhìn cặp ngực bị chèn ep bởi cái áo khoét sâu cổ mà nứng quá trời. Bé nhìn hơi đứng chứ ko phải quá teen. Nhưng mình thích gu vậy. Bé ngồi lên đùi mình ngay. Mình tranh thủ khám phá v1 trứ danh, phải nói là bao phê.

Tắm
Tắm táp phải nói là tuyệt vời, chà tới đâu phê tới đó, vừa có lực, vừa có tình cảm. Bé chăm sóc gội rừa thằng nhỏ rất kỹ. Vừa tắm vừa giải thích từng công đoạn. Chắc nhìn mình hơi non nên bé rất chịu khó "dạy" =)). Xong màn gội rửa, bé ngậm nước rồi BJ với tốc độ vừa phải. Đá bị, đá ti đủ cả. Nói chung mình cũng k nghĩ dc tắm thì có thể làm gì dc hơn :D. Tắm xong lau người khô bé ko quên búng thằng em mấy cái hẹn xíu nữa cho nó biết trời cao đất dày.

Khỏe
Xin mạn phép chấm 110/100. Mình nghĩ là chắc ko bé nào có thể hơn dc. Chuyên nghiệp, đầy đủ bài, lực mạnh. Vẫn tiếp tục là màn giải thích các kĩ năng của bé. Mình nằm nghe cảm giác rất mở mang đầu óc. Ko ngờ vào chốn hoang lạc này cũng có thể mở mang đầu óc thằng lớn nữa. Body của bé rất thon gọn, nhất là tay chân, chắc là do matxa khỏe nhiều lực như vậy khác gì ngày tập gym mấy tiếng

Mệt
Phần thái với bé thì miễn chê. Cặp ngực chà bà (độ lại) trườn thì phải gọi là tới đâu nứng tới đó. Bé đi lưỡi, đi tay, đi ngực đầy đủ, bonus âm thanh chân thực. Dc một xíu thì bé lật ngửa mình lại, trườn đủ 800 vòng. Bé rất chịu khó cạ v4 làm mình phê quá trời. Có một lúc 2 body quấn chặt vào nhau, bé cạ max phê, cảm giác v4 sắp húp thằng em mình tới nơi làm mình cũng hơi quíu mấy lần. Sau đó chuyển qua thế 69, bé BJ một lúc rồi xoạy lại nằm kế bên HJ cho thằng em mình xả. Một tay vòng qua eo bé, một tay vê đầu ti, thằng em thì tung tóe, phải nói là phê co giật.

Tổng kết
CSVC ổn. Bé rất kinh nghiệm, nói chuyện vui vẻ. Làm quá đầy đủ. Trước khi về còn kéo áo xuống nói mình ăn miếng bưởi lần sau qua lại cho nhớ mùi!
V1: 9/10 bưởi độ, hơi cứng nhưng mà chà thái thì max phê
V2: 7/10 gọn gàng, có tha thu chút
V3: 8/10, mình ko để ý lắm nhưng lúc chà thái nghe bèm bẹp chắc là múp
V4: gọn gàng, nước nôi

• Like
Điểm cảm xúc: Lux

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Cảm ơn anh @SC17 đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý, có bài chia sẽ về bé
rất vui được phục vụ anh lâu dài, gọi 0932484835 để đặt lịch trước khi đến

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
đấm 110/100 chắc yếu yếu vào lồng phổi

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97
0 ₿
tôi cũng thích đô đấm mạnh, chắc ghé thủ quá

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
bé này thì đấm mạnh ko biết sao, chứ nhiều bé đấm mạnh mà đau lắm nha, chứ ko phải đấm mạnh theo kiểu thấm và sướng là khác nha

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bé 99 làm bài bản nhé bác, có quy trình đầy đủ, “kiến thức” thâm sâu . Mình dân đá banh, tuần 2-3 trận cảm giác ổn, đúng vị trí cần lực