Q.1 [DubaiTĐ] Bé số chín xơi tái mình

Lượt xem: 1,152

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Book trước bé 09 vì nghe nói có cặp loa khủng. Bé thì mũm mĩm, hơi "đứng" r chứ ko phải kiểu lolli.

CSVC
Đã review nhiều. Dubai Tân Định thì bao rộng rãi, chuẩn khách sạn. Chỉ mỗi tội là phòng xông dán kính nên nhiều khi đang xông muốn nhìn bé hơi khó khăn. Có phục vụ mỳ trứng mỳ bò nha.

Dạo đầu
Xông ra bé lau người cho mình rồi ngồi bên cạnh bồn đợi ráo mồ hôi chút nữa. Bé rất chủ động ma1txa lưng ko quên sục nhẹ thằng em rất phê nha

Thủy chiến
Bé tắm rất nhiệt tình, đủ bài, bonus thêm màn dùng cặp ngực đè lên mặt hấp diêm mình. Phải nói là bé ko phải gu của mình nhưng nhờ sự chủ động của bé mà thằng em cũng biểu tình quá trời. Bé BJ rất nhiệt tình làm mình mém out nhưng bé chủ động kìm cho mình

Mátxa
Bé làm đủ bài, lực tốt, phải nói là 1 9 1 10 so với bé 99 mình đã từng review. Tuy nhiên hình như bé dùng cây matxa hay con lăn gì đó. Cảm giác ko thích bằng tay ko. Nhưng nói chung là ổn. Mình về đỡ căng cái lưng hẳn.

Thư giãn
Xong phần mát xa bé bắt đầu trườn đủ các thế. Khác với các bé khác chủ yếu lầy đủ dầu để khỏi dây ra giường hay khăn, bé 09 rất chịu đổ dầu bôi trơn, cảm giác rất kích thích y như JAV. Bé hơi mũm mĩm nên trườn rất phê, cặp ngực to nhưng săn chứ ko nhão. Đặc biệt bé có màn cho mình năm nghiêng, còn bé ở sau lưng nằm ngược lại liếm láp phần chân đùi của mình, tay ko quên sục nhẹ thằng nhỏ. Phải nói là màn này kích thích vô cùng. Cảm giác nằm nghiêng thằng em ko bị chổng ngược, lại còn dc ép xuống giường như muốn nổ tung. Mình phải kiềm hết mức để còn đợi các màn sau. Sau đó bé lật ngửa mình lại bắt đầu màn kẹp đùi nổ tiếng mà nhiều bro đã review. Cảm giác thật ko khác gì đang ấy ấy. Mình chịu ko nổi nữa cho out luôn, bé còn đùa lát xuống ko dc complain với locker nha vì chưa kịp BJ.

Tổng kết
Mặt: ko chấm, ko phải gu mình
V1: 9d, to, săn, ti nhỏ hồng rất đã.
V2: 5d, hơi lipid do bé mũm mĩm
V3: 7d, đủ xài, mình ko phải fan v3
V4: ko chấm
Chỉ định cho các bro mới dấn thân vào con đường matxa nếu muốn thử cảm giác full service như mấy phim JAV hay xem. Hoặc đơn giản là các bro ko thích phải làm gì, chỉ vào để bé phục vụ và hấp diêm. Chống chỉ định các bro thích loli, mình dây, tình cảm như bạn gái.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác có trải nghiệm như ý. Bé 09 nếu để đèn hơi mờ mờ, lim dim thì bao phê. Giao diện hơi yếu (với gu mình) nhưng chức năng thì dư xăng :8onion38:

• Love
Điểm cảm xúc: camdaibay11