World Cup Q.1 [DubaiTĐ] Lựa chọn ngôi sao (05 cánh) hy vọng

Lượt xem: 1,088

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nghe anh em trên diễn đàn rôm rả ai đó hot lắm bên Dubai Tân Định mới quay lại. Nhân dịp cũng đã lâu ko ghé Dubai Tân Định nên bốc dt book luôn bé 05. Lần gần nhất đi bên Dubai TĐ chắc phải 2 tháng hơn rồi, từ hồi còn chưa thay nguyên bộ hình KTV mới. Đến cơ sở lúc đầu giờ chiều, thấy có vẻ thay đổi khá nhiều về nhân sự, hôm nay có cả quản lý mới rất nhiệt tình niềm nở ra chào hỏi bắt chuyện. Có quản lý nữ, cơ sở có vẻ nhiều sức sống hơn hẳn, đỡ khô khan toàn mấy chú đực rựa. Ngồi xuống bàn đợi check code nhìn đĩa bánh kẹo mùa Noel mà ngỡ rằm thắng 7. Hôm nay có việc đi gặp client nên lên đồ hơi bảnh, ae locker nhìn tưởng vô mánh khách xịn rồi, ai ngờ là khách đi code diễn đàn. Có khi đĩa bánh kẹo này là cho mình rồi đây...

Check code nhanh gọn, lên phòng nhanh lẹ, vô xông nhanh chóng. Mình đi vé onsen 1 nên chỉ có phòng xông ướt. Vào xông cũng kha khá thời gian thì thấy bé 05 lấp ló ngoài cửa mà ko vào. Cũng k biết tại sao nên ngồi thử xem bé có vào ko hay bận làm gì thì thấy vẫn ko vào mà chỉ đứng ngoài cửa. Nóng quá rồi k chịu nổi nữa đi ra, thì làm như bé canh sẵn, mở cửa "xà" vô liền. Có vẻ lên "kịch bản" cho màn chào sân kiểu này. Mình cũng hơi sượng nhưng thôi ko sao, vô cái thấy rờ mó tùm lum là khoái rồi. Ghế bên DB Tân Định hơi sát tường với giường nên vòng ra 2 bên lau mồ hôi hơi cực, nhưng bé vẫn nhiệt tình lau + xoa bóp nhé. Đứng ngay trước mặt bóp vai nhìn cặp bưởi mà chỉ muốn ngoạm lấy mấy cái. Cặp bưởi Việt đi kèm với body hơi mũm mĩm chắc chắn hợp với bác nào chơi hệ chubby nhé. Mặt cũng rất có nét, đúng ra là còn nét vì mình nghĩ bé lên kg hơi nhiều (chứ ko phải chubby bẩm sinh). Nói chuyện vài nói em tên giống NYC cũa a, bé nói v để coi hôm nay a còn vương vấn NYC nữa ko (hay là có em rồi quên luôn kkk).

Chém gió thêm mấy câu nữa rồi qua tắm. Tắm táp kì cọ ổn áp nhưng mà vòi nước quá bất ổn. Theo như lời bé là nước "tự chỉnh", chảy hết dòng nước nóng rồi sẽ qua dòng nước lạnh rồi đổi lại. Mình thì quen tắm nước nóng rồi, nước lạnh chịu ko dc, chỉ tội bé mỗi lần nước lạnh bé lại kêu để e tắm nước này đợi có nước nóng rồi tắm anh. Hy vọng cơ sở sớm khắc phục cái vòi nước này nhé. Phần tắm onsen thì do nước nóng lạnh thất thường quá nên mình thấy hơi tuột mood chứ còn bé thì nhiệt tình lắm. Lưỡi, môi, miệng cảm giác như dính chặt vô từng centimet trên người mình. Bonus thêm mấy pha ngoạm tai, ngoạm cằm, ngoạm vai như ma cà rồng ngoạm vậy, hết số hết má luôn. Tới màn BJ thì mút phát nào lút cán phát đó. Xoáy nòng, lick đầu, liếm cột thay đổi liên tục. Bé có nói là mới quay lại gần đây, nhìn màn BJ này chắc quay lại làm vì đam mê rồi kkk. Nhắm có vẻ trụ k nổi mình phải nói bé dừng lại ra giường chứ thấy bé còn đang phiêu lắm

Phần matxa khỏe thì đúng như truyền thống, TĐ vẫn là một trong những cơ sở mx khỏe tốt nhất. Lực tốt thì miễn kể nhưng bài vở thì cũng đa dạng vô cùng, mỗi bé có một điểm mạnh riêng. Bé 05 thì điểm mạnh là từ tốn, tỉ mỉ. Phần đi đá nóng bt các bé chỉ đi nhanh trên lưng, nhưng bé 05 thì đi đủ toàn bộ cơ thể nhé, đi cả lòng bàn chân, lòng bàn tay. Bác nào mùa WC này bơi về bở mệt mỏi, qua bé đi tầm 2 vòng thì biển Đông biển Tây gì cũng chấp hết.

Phần matxa mệt thì có lẽ do phần khỏe làm hơi thấm nên phần mệt mình hơi "chì", cảm giác hơi chai kkk. Bé rất chịu khó phối hợp tay, chân, miệng, body chứ ko phải chỉ chăm chăm trườn. Tuy nhiên cảm giác có vẻ do mới quay lại nên kĩ thuật còn hơi thô. Bé vừa trườn vừa thả kiến mà mình tưởng bé khều khều gọi gì mình ko kkk. Lúc trườn nuru bé vẫn còn mặc cái váy trên người nhé, mặc ngang hông thôi chứ ở dưới là thả rông r kkk. Cảm giác vừa dc kéo váy qua một bên, vừa dc cưỡi ngựa nó kích thích dã man. Cầm cự một hồi sau khi BJ rồi HJ thì mình cũng out trong sung sướng. Lau dọn ra tắm rồi xuống làm tô mì bò hổi sức.

TỔNG KÊT
Bé 05 số đo như hình, hệ chubby, ko quá 'mỡ màng" nhưng nói chung là dày mình. Bác nào thích mình dây cây cảnh thì ko hợp nhé. Còn thích có da có thịt thì quá ổn. Mặt xinh, có nét, mỗi tội hơi nhòe chắc do lên kg. Nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm vô cùng dù 2k nhé. Trời mưa vào ôm ấp thì hết nước chấm, nếu bác to con ôm đủ kkk. Xin phép tặng bé 1 ngôi sao hy vọng. Bé nếu chịu khó tập tành giảm dc 5-7kg chắc hot nhất nhì cơ sở là cái chắc. Còn giờ bác nào chọn bé mà đúng gu thì bảo đảm x2 kết quả. Còn như mình hơi lệch gu xíu thì sẽ cảm thấy hơi hơi tiếc vì "tiềm năng" của bé còn quá nhìu kkk.
CSVC, phục vụ bên TĐ có vẻ dc thay máu khá nhiều. Ngồi ăn mì mà quản lý mời xem hình mấy bé khác, tư vấn nhiệt tình vô cùng. Tìm dc bé nào đúng gu làm tổ bên này thì nó lại quá ổn áp.
Thiệt hại: Tic CODE VVST 20Đ 051298 + Tip bằng giá vé gốc.

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Dubai Tân Định và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
đi maxa thư giản mà có mấy bé làm khỏe tốt thì còn gì bằng, vừa khỏe vừa bj bằng đam mê nữa chịu sao nổi , gặp tui là up luôn 2 phát cho sướng lần rồi về ăn mỳ tôm cũng được

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Socconciu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
8
108
49
0 ₿
chiều tới lượt tui đây, bạn nó rủ chiều đi ktv xong ghé luôn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
khỏe thế bác, nơi nào cũng lưu dấu vết :cuteonion50:

• Haha

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Lời đầu tiên Dubai Tân Định xin cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và chia sẻ thời gian trải nghiệm cùng bé 05. Về vòi nước nóng lạnh ở phòng Vip 10, bên e đã khắc phục. Cảm ơn anh đã góp ý.Cơ sở có thể xin anh thêm một chút góp ý về thái độ của locker không ạ? Để bên e có thể chấn chỉnh và làm tốt hơn nha. Chúc anh 1 ngày nhiều niềm vui ạ

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
05 luôn à bác. Chúc bác hợp gu nhé :2onion18:
Nghe nói cuối tuần dc đá chai với mấy lão làng nên tranh thủ đi thu thập ít kinh nghiệm lên level cho mạnh tay mạnh miệng kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
T cũng đi bên TĐ mấy lần rồi, thấy anh em locker ở đây lần nào cũng tiếp đón nồng nhiệt mà bác. Bác xui hay do ăn ở sao đó. Với mâm bánh kéo t nhìn thấy giống mâm bánh kẹo ngày tết, khs bác nhiền ra thành mâm đồ cúng cô hồn hay thiệt kk

Xe Ôm Hết Xăng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/3/20
Chủ đề
2
22
2
35
0 ₿
Đĩa bánh kẹo thế mà chú cũng liên tưởng đến được rằm tháng 7 cũng hay thật :cuteonion40:

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
nghe tả em 05 sao mà ngoan thế nhở, nghe muốn tan chảy luôn à. em này làm ca mấy giờ vậy chủ thớt

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
26
76
41
0 ₿
Mình đi Dubai Tân Định cũng 2 3 lần rồi, mình toàn sử dụng code osen. Các bạn lễ tân, đặc biệt chị quản lý vẫn luôn vui vẻ khi mình tới mà. Còn mời mình ăn gà ác hầm nữa, mình có chụp lại đây. Còn dĩa bánh kẹo là cơ sở để trang trí cho khách ai buồn miệng trong lúc chuẩn bị phòng hay vừa xuống để nghỉ ngơi thì ăn cho đỡ buồn miệng thôi bác. Bác đừng suy nghĩ tiêu cực tội cơ sở

Đính kèm

• gà ác.jpg
    gà ác.jpg
    423.8 KB · Lượt xem: 12

Cristiano Ronaldo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/11/22
Chủ đề
2
88
85
Biên hoà
0 ₿
Ngon quá bác tô này bao nhiêu xèn bác.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lionel Messi

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Xin lỗi, xin lỗi, ngàn lần xin lỗi cơ sở @Massage Dubai Tân Định và các bác.
Mình ko có ý phàn nàn gì mấy bạn locker hết, bt nhiệt tình ổn áp rồi, nay có thêm nữ quản lý thì trên cả ok nhé. Hỗ trợ bế lên phòng, gắp mì, thổi mì, đút tận mồm.
Mình chỉ tự troll mình vì toàn đi code thôi, đi 9 lần thì xài 10 code rồi kkk. Chứ mà nếu thật dc ưu tiên riêng một đĩa như vậy thì nó lại quá VIP haha.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

The One

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
0
16
2
0 ₿
Ủa post của Dubai Tân Định mà xin lỗi Dubai Quận 1 là sao z bác

Mạc Dung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/1/19
Chủ đề
0
4
0
33
0 ₿
Tui thấy bro tự nói về vấn đề xài code thôi, chứ có ai nói gì về việc sài code hay kh sài code đâu bro.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Haha tag nhầm, nhờ mod @Uchiha Itachi sửa lại tag Dubai Tân Định dùm nhé, mãi iu kkk
Mà sao thớt tự nhiên xôm tụ ghê, bác nào cũng toàn bài đầu tiên vô khai trương chấm bút ở đây v :3onion29: