Q.1 [DubaiTĐ] Trải nghiệm vé thấp tại cơ sở xịn cùng bé 79

Lượt xem: 1,351

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chiều nay tranh thủ ghé DB TĐ trước khi vé NTT của mod @Uchiha Itachi hết hạn. Mình đi hơi sớm nên có mỗi bé 09 mới đi lần trước với hơi giừ so với gu nên quyết định ngồi nửa tiếng đợi bé 79 vô ca. Góp ý với cơ sở là mình nên đổi nhạc chill chill ở lễ tân xíu, vô mátxa thư giãn mà cho nhạc vinahouse bay lắc ghê quá.

CSVC
Phòng thái bên DB tính ra là vẫn quá ok, nhỏ nhưng vuông vức, tường ốp gạch men sang chảnh, cảm giác ko thua gì phòng onsen một số cơ sở khác. Chim ưng nhất là bên DB bồn tắm có đèn led tạo mood rất ổn áp nha. Mình lên ngồi bấm đt chừng 5p thì bé vô. Ấn tượng là xinh, có duyên nha. Lần đầu đi random (tới có gì lấy đó chứ k book trước) ko kỳ vọng gì nên cảm giác rất ưng ý với bé. Bé vừa vô ca nên dầu thơm còn thơm phức + khe ngực đã độ lại nhìn sơ cái thằng em chào cờ liền :2onion16:. Bé ngồi lên đùi thấy cộm cộm liền. Mình kêu đợi nửa tiếng nứng quá rồi. 2 anh em vô tắm sơ xài rồi ra giường vì mình chỉ đi vé Thái.

Matxa khoẻ
Bé làm đủ bài, lực trung bình, ko quá mạnh. Mình dân thể thao nên nếu mạnh hơn nữa thì ok hơn. Nói chung là cũng k có gì đặc biệt, quá ấn tượng, bù lại bé bous mấy cái bóp mông, cắn mông nha. Nhấn mạnh là cắn nha, chuẩn dâm dâm cô nương luôn.

Matxa mệt
Bé trườn ngực rất phê do lợi thế v1 đã độ lại. Tuy độ nhưng k qua cứng nên vẫn có độ nảy nha. Trườn thằng em lạch bạch luôn. Tuy nhiên phần trườn chủ yếu là toàn thân mà hơi bỏ quên thằng nhỏ. Có lẽ một phần mình đi vé thái nên thời gian hơi gấp gáp. Xong bé chuyển qua BJ. Đánh giá là tạm ổn, chủ yếu là mút đầu chứ ko có chà cột, xóc bi, kích thích gợi đòn gì nhiều. Bé BJ tầm 3p r chuyển qua HJ để cho mình out. Lúc HJ bé chủ động nhấn đầu mình vô cặp loa của bé để nút. Bonus là màn lick ti kết thúc rồi 2 ae ra tắm lại.

Tổng kết
Face: 8d, duyên xinh, 97 đúng tuổi
V1: 9d, độ nhưng mềm, đầu ti nhỏ
V2: 9d, gọn gàng k lipid
V3: 7d, bé mặc váy nên cũng k để ý lắm, nhưng nhìn sơ có vẻ trung bình
V4: k khám phá

Tổng kết là đã đi vé onsen r chắc k đi Thái nổi nữa :cuteonion58: . Do dc code Thái nên thử một lần cho biết. Thông tin cho các bro là bé sẽ ko nude 100% nhé. Vì vậy các bro nên chăm chỉ viết rp để dc tặng vé onsen trờ lên, trải nghiệm cho xứng đáng :8onion38:. Ngoài ra về thái độ, skill, tình cảm tâm sự thì bé 79 là rất ổn nha. Chắc chắn sẽ hẹn bé một ngày ko xa đi vé onsen khám phá nốt v4 của bé

P/s: giờ mới biết lầu trên của DubaiTĐ là cho thuê phòng trọ. Ngồi thấy mấy bé đi ra đi vô lênh láng quá hỏi lễ tân số mấy thì dc báo là ngta thuê phòng chứ k phải ktv, quê quá là quê :7onion37:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Up lên onsen là được thôi bác.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bình thường mình cũng chỉ đi onsen trở lên. Lần này dc code Thái nên quyết định ko up, thử cho biết. Vô tình đánh dấu cột mốc đủ 5 bài rp r nên từ giờ chắc cũng k còn “cơ hội” đi Thái nữa mà chuyển qua đi Dubai lun :cuteonion6:

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Mình thích làm khỏe và thư giãn nhẹ, không thích BJ, có dịp sẽ trải nghiệm vé này. Đi vé thấp mấy bé có khó chịu không bác và làm đủ thời gian không néu mình không muốn ra?

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình nghĩ bác muốn yêu cầu gì thì cứ nói rõ từ đầu với mấy bé là dc. Mifnh thì thấy ko có gì khó chịu đâu, chỉ thỉnh thoảng lại gợi ý lên vé cao xíu thôi haha. Mà cả tic tip 1tr nếu k có code, bác k thích BJ chỉ thích làm khoẻ với lướt thì ghé qua box mx khoẻ xem cơ sở nào ok đó chứ đi mx mệt vậy thì hơi phí

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
792
334
0 ₿
Cơ sở rất vui khi quý khách đã có những trải nghiệm thật tuyệt tại cơ sở cùng với bé ạ !