Q.7 Dui Dẻ hỏng quạoo cũng ẽm

Lượt xem: 1,454

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ây TiTi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
1
7
4
24
HCM
0 ₿
Chuyện là cũng lâu rồi nhưng lúc đó chưa biết mấy vụ lên trên mấy trang wed này nên chuyện giờ mới kể
Chuyện là hôm *** bạn mình đi SN về cũng hơi trễ cỡ 00:59 à thế là rủ nhau quẹo đại vào nơi đây , ấn tượng khi vào khá là sang sạch , bọn mình mua vé rồi vào xông hơi lên phòng cũng hơn 1h sáng
lên phòng thì ấn tượng phòng sạch sẽ gọn gàng và Thơm . Đc 2p thì có bé vào , dáng bé nhỏ nhắn( gu tui gu tui ) , mới vào thì hơi ngại , bé bảo vào bé tắm cho nhé , vì cũng khuya và bia rượu nên bé nói là tắm sơ thôi sợ mình cảm và k tốt cho skh ( thí cưng quá à còn quan tâm tui )
xong thì .... ròii thư giãn bj
vì cũng khuya và uống hơi nhiều nên bé làm hơi cực nhưng mà bé vẫn nhiệt tình và tui là người ra sau cùng hơn 2h , tui hỏi bé cuối giờ r sao còn nhiều năng lượg thế , bé bảo dù giờ nào bọn em cũng sẽ vui và chiều các anh hết cỡ nghe cưng xĩu , bé này chỉ cần cười và trò chuyện thôi đã 9,5đ rồi kkkkk
nói chung là cũng có quay lại tìm nhưng hôm đấy bé nghỉ phép , hi vọng là sẽ gặp bé sớm nhất ngoài ra gặp các bạn ktv khác cũng ok nhưng k ấn tượng bằng bạn năng động nhiệt tình này , chỉ nhớ bé tên Tiên kb số mấy nữa nhưng rất ok nhé
tổng thiệt hại Vé : 450k tip 700k + 200k cho sự nhiệt tình + 50k pv
cơ sở vật chất :9/10
ktv 9,5/10

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Cũ rồi bác đăng lên thì làm j còn làm. Ở đây thấy thay ktv miết, đi xui xui sụp chứ chẳng đùa :2onion16:

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
các bác bình tĩnh, acc này mới tạo hôm nay xong có review với toàn comment trong box của Tiffany
:cuteonion9:

Ây TiTi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/5/23
Chủ đề
1
7
4
24
HCM
0 ₿
hahhaa mới nhú bác ơi , trải nghiệm từ từ chứ Bác , nghe Luxury 152 cũng ổn mà chưa hỏi ai nên chưa đi nè , Bác nào Q7 đi cùng khum

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.