Gò Vấp Dừng chân lại với bé A14 Hera rồi.

Lượt xem: 1,506

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Thân chào anh em.
Có lẽ đây là một trãi nghiệm mà l.o.x thấy rất hài lòng nhất trong suốt một thời gian qua, bài rp này mang cảm giác cá nhân hơn nên anh em sẽ có thể có hoặc có thể không có, nhưng cuộc vui là thế, đâu ai cũng như nhau nhỉ.
Một buổi trưa lai rai vài chai thì cơn mưa ập đến, lòng thấy lành lạnh mà nhìn bàn đối diện có mấy em cũng uống bia xong nhìn đỏ ửng mặt rồi mấy em đi ra đi vào làm con trym nó lại ngọ ngọe. Thế nên coi theo định vị thì quán gần nhất là Hera. vậy xách xe phi qua trong vòng 5ph.
Ấn tượng đầu tiên là cảm giác rất TƯƠM TẤT.
Bỏ qua các khâu tiếp đón thì anh em đi sẽ biết, rất lịch sự . Phần chính là phòng . Đầy đủ, xông hơi, xông khô, wc. L.o.x xông thì khá lâu vì lạnh với một phần phòng xông ngồi đã lắm.
KTV A14.
Qua một lớp kính nhìn thấy em mặc cosplay váy ngắn, áo cột trông khá kích thích. Đặt biệt em cũng yêu đời phết, đi tới lui, ngó ngó , xong tung tăng trong phòng. làm hứng quá chui ra ngay. thì ôi, bé làm cho l.o.x thấy như là người yêu của mình vậy. Lại lau lau rồi ra ghế ngồi chơi giao lưu, ăn điểm ngay ban đầu là bé bắt chuyện rất vui. làm cho rút dần khoản cách trở nên quen thân vậy .
Màn Onsen.
Đánh giá 10d
Đúng chất 2 đứa tắm chung, nước dâng lên và dưới làn nước ấm ấy hai đứa vừa tâm sự, vuốt ve, khám phá , trao đổi về các vấn đề khoái cảm, cũng như thực hành luôn xem những điểm nào em thích, điểm nào anh thích. Quần nhau dưới nước khá lâu lại tạo kích thích càng nhiều khiên nhóc l.o.x cũng phải trồi sụt mấy lượt dưới bàn tay của em. Cặp ngực em như một điểm nhấn khi em ngã ra thành bồn cho l.o.x có thể trườn lên và từ từ thưởng thức cặp ngực tự nhiên, hồng hào của em, sau đó từ từ tiếng xuống khu vực trung tâm và một con bướm xinh xinh được tỉa tót gọn gàng gây bao niềm thương nhớ cứ đậu sâu dưới nước , l.o.x dùng đôi tay nhè nhẹ nâng lên và chẫm rãi thưởng thức , phải gọi là tuyệt với khi em phối hợp cùng l.o.x cho l.o.x được vui cùng bé bướm xinh xinh của em.
Mà massage khỏe + thư giản.
Phần này anh em có thể an tâm, bé làm khá có tâm, chịu đấm, ấn , xoa bóp các thứ đủ để hồi sức . Thêm phần là em cũng chịu khó tâm sự nói chuyện lúc làm nữa nên không khí khá thoải mái như người yêu đang massage cho mình .
Massage thái , nuru : Đoạn này thì phải gọi là phê khi lúc đầu 2 đứa đã tâm sự rồi nên em làm phần thái trước. em đi ngực và lưỡi rất kỹ, mút chùn chụt từ từ, cơ thể lúc này chỉ có thả lỏng để hưởng thụ cảm giác của em làm , em mút đến chân , rồi lên lại. em đổ thêm dòng nước lên mông và bắt đầu màn nuru bằng V4 của em, cọ cạ cảm giác bướm đậu tứ lưa là có thật. em trườn một hồi bắt đầu mình xoay lại và thưởng thức màn thái cùng với màn dạo bướm ở thế 69 của em. lần này thì được phê pha thưởng thức với cảm giác khoái cảm thật sự, em bj mà như chưa từng được bj, mút , vuốt các kểu cực kích thích nhé. sau cùng thì cũng phải nã đạn trong sung sướng với em.
Sau khi em vs lại thì nằm tâm sự với em thêm tý rồi tắm táp lại về. Cực kỳ lưu luyến với em, một cô bé với cả kỹ năng cứng cũng như mềm khi mang lại một buổi thư giản đúng chất, vui vẻ, nhiệt tình đầy cảm xúc.
Tổng kết, vé nuru , tip theo sự hài lòng, pv cafe.
Mong sớm gặp lại em khi máu lại về.
Đánh giá cao em này đến thời điểm này của l.o.x

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. ML tuần nào cũng ghé qua Hera và hỏi thăm bé chỉ tiếc là tuần trước bé ko có trong ca nên miss chuỗi 3 tuần gặp bé òy :sprite-57:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
vậy L.o.x may thiệt. vừa vào là gặp bé luôn. hehe.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
A mà khen là thang 10₫ của e thì chắc bé nó tận 15₫ r :sprite-138:

• Haha

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,033
534
0 ₿
E xin thay mặt bé và cơ sở chân thành cảm ơn a zai đã rv chi tiết ạ . Bài rv tuyệt vời quá đỉnh ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống và ra thêm thật nhiều bài báo cho ae tham khảo kkk

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Thì vé 700 bác tip mặt bằng 700 là ok rồi nè