Đừng đánh giá sự dâm qua vẻ bề ngoài

Lượt xem: 2,264

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Chuyện là hôm qua đã được nghĩ làm, ở nhà hông có gi làm, tính là ở nhà dưỡng sức để tết chiến đấu dứ mấy bạn bè khách hàng đồ cho khỏe, mà buồn quá chịu không nổi nên cũng vác cái thân hao gầy mà tới Dubai bình tân thăm mấy em, bước dô hỏi loker thì báo nhẹ lại là có em 26 xinh tươi trái cây chín mộng lắm....

Vậy là chọn đại luôn, đi du lịch thái một chuyến, ngồi đợi một lát thì phục vụ dẫn lên phòng xông hơi trước. Xông hơi xong thì em cũng có mặt, ấn tượng với em lắm, khuôn mặt khá xinh, thêm cái nói chuyện dễ cưng nữa là quá ok rồi, nói chuyện xíu thì em dẫn dô tắm gội sạch sẽ, chu đáo lắm. Triệu like cho em.

Lên giường ms khỏe: Lực tay tốt nên đấm sướng lắm, đi đá nóng ấm ấm khắp lưng, kéo tay kéo chân đủ bài, nói chung quá hài lòng với màn chào sân của em.

Ms mệt: Ngực săn bao ngon, em siêng năng chà khắp lưng xuống tận chân, làm đến nổi mình cảm nhận được 2 đầu vú em cọ sát lưng mà nó phê làm sao, lật ngửa lại thì em cũng làm tương tư, tiếp đến em mò vùng kín mình các kiểu, HJ dạo đầu chào hàng sướng vô cực... Like điểm này !!!!!

Xong em mò mẫm thằng bé từ từ mê mẫn rồi mới bắt đầu lộ nguyên hình, em rên nhẹ và bắt đầu mút mạnh hơn, càng nhịp nhanh mình càng thích...... Lâu lâu đi một lần nên quá chời sướng, không kìm cự nổi.... cứ vầy em BJ thì sao kìm nổi , đánh mò mẫm cô bé em để cả 2 cùng sướng vậy , chưa kịp sờ mà nước nồi đã ra ồ ạt , đã vậy đồi núi còn trập trùng bú cũng đã mà nắn cũng đã .... Đành bắn pháo sau vài phút thăng hoa, em nhìn mặt hiền hiền vậy mà dâm lên quá nguy hiểm.

Đánh giá em 26 xíu:
face : teen , có nét dâm , trắng trẻo

V1: 7,5 đ săn chắc bú đá bóp sướng
V2: 7đ thon gọn, dáng chuẩn
V3: 7đ đẹp, căng

V4: ồ ạt như suối

Tổng thiệt hại : tic 400k , tip 5xx .

Beneli

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/9/15
Chủ đề