Q.1 Đúng gu đúng thời điểm. 09 dubai luxury

Lượt xem: 557

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Xin chào các đồng râm, sau một ngày được làm trụ cột gia đình thì tui đây phải trở kiếp sống nhà phải có nóc may sao lúc đưa lương còn nhét được tý để sinh tốn đến cuối tháng. Alo anh em hẹn ra quán lai rai ( quán của bạn gấu nên đi quán đó là gấu duyệt ). Ngồi lai rai cũng gặp nhiều bàn kéo vào đông tui xi nhan với mấy anh em đi kiếm tý hương hoa thế là book grab rồi len lẽn leo lên vọt y như đi ăn dựt , chạy một mạch đến luôn 41.
Đến nơi ngồi định thần lại được pv hỏi thăm thêm cái ipad nhìn mấy bé là lòng lại rạo rực. Sau khi hỏi gu thế nào thì tui cũng thích bé nào nhiệt tình cao cao mình dây tý chủ yếu tui thích cảm giác ôm mấy bé như thế nó sướng , và một cách vô hình chung tui bắt gặp được theo cảm giác bé số 9 sẽ phù hợp chốt và cũng không kèm hỏi xem bé đó gu không vậy pv bảo đúng gu anh đó. 50/50 với mấy đứa pv lúc nào cũng vuốt khách ngọt như mía lùi nên nay tin trước đã lên liền.
Cơ sở 9đ tuyệt vời, vào là thay đồ xông luôn không phải chờ đợi. Ngồi xông tầm 5ph mà người tỉnh bia bước ra tính qua xông khô thấy bé gõ cửa bước vào nhìn phát xinh nè, dáng cao quá đúng gu tui bỏ luôn xông khô ra ngồi luôn với bé. Bé cười nói với tui cứ mà tui cuốn luôn, tay ôm bé sờ bóp bé thì ngồi để tui vừa thoải mái vừa chịu nói chuyện một hồi bé đưa tui vào tắm vừa lúc nước cũng lưng lưng bồn , ngồi vào bé hỏi gội đầu không và bé tắm rữa tui kỹ càng tui cứ được cảm giác hưởng thụ nhè nhẹ sướng sướng lúc bé tắm đến lúc thư giản nhẹ trong bồn rồi bé đưa tui lên giường.
Đấm bóp đủ bài, còn thêm màn tám đủ thứ vui vẻ thoải mái , tui nằm cứ vui vui làm thằng nhóc cũng bắt đầu biểu tình khi thấy bé hợp gu nữa nhưng chưa đấm bóp xong mà nó biểu tình quá tui phải đều tiết hơi thở để nó bớt bớt lại, em chà đá nóng kèm theo cái gối thảo được đặt lên đã người. Nằm một hồi nhóc đã yên ổn em cũng bắt đầu chuyển qua phần thư giản.
Thư giản bắt đầu bằng màn đi ngực , lưỡi em lướt nhẹ tui nằm thôi mà rợn người lên rồi em chà cặp ngực lên xuống cứ phải phê hết biết tui lật lại xoa bóp cặp ngực rồi sờ cô bé bé trong lúc bé đang chăm sóc thằng nhóc , em hôn mút rồi rà rà xung quanh tui cứ mà sướng từng cơn lên em nhấp nhả từng tý cứ vậy mà tui lại phê lên không cưởng nổi cuối cùng phải bắn trong sung sướng . Bắn xong bé còn vắt cho cạn rồi mới dọn dẹp chiến trường sau, thích cách chăm sóc của bé quá. bé lại ngồi tâm sự hồi rồi đưa tui ra tắm lại.
Quánh cái giá gặp bé 09
Dịch vụ 10/10
Ngoại hình mình dây, cao ráo
Face xinh
V1 real bóp đã.
Cac vòng còn lại cân đối
Thiệt hại tic tip bonus 2 củ tròn cho bé. Quá hài lòng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41: