Tân Bình Đúng gu thích vú gặp 05 Savi ngay.

Lượt xem: 2,204

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
a ơi nhà e bị chơi đểu a ạ cai a sư tử trắng này k hề ghé tiệm e ngày hôm y e đã xem lại bảng vé ạ. và 05 nguyên ngày hôm ý chỉ làm k yc mãi đến buổi tối moi di tua buổi sáng cũng k co lam vé 1tr giam 50% nào cả ạ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
a ơi nếu anh nói a đến tiệm e đi 05 làm k tốt a ghé tiệm em phi vé toàn bộ phi luôn tiền tip ạ. em xin đính chính là ngày hôm ý ngày 29/3 mà a nói ý a k hề ghé tiệm em mà a ghi như vậy rất ảnh hưởng đến tiệm em ạ 11h c khung gio ý cug k hề co khách nao di vé như a nói ạ. lúc đầu e cũng nghĩ chắc bên tiệm sơ soát j nhưng e đã xem lại bảng vé ngày hôm y a k ghé tiệm e vao khung gio ý ạ.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
nhà bé ốc bị chơi đểu ạ . k biết c a sư tử trắng này là ai tự dưng ghi v rất ảnh hưởng đến tiệm làm ăn trong khi ngày hôm y a sư tử trắng này k ghé tiẹm bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Sonic12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/23
Chủ đề
0
44
5
TB
0 ₿
Sao rối vậy nhỉ . Để chờ bác @Sư Tử Trắng vào thế nào .

Mà hình như là bác ấy cmt là ngày hôm qua tính ra là ngày 28 mà nhỉ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
a trai sư tử trắng này đã nói là đến cs ngày 29/3 vào lúc 11h có ghé tiệm di 05 mà a sonic ơi thật sự ngày 29 hôm ý khung 11h nhà bé cũng k có khách ở khùng giờ ý luôn ạ

Đính kèm

34.2 KB · Lượt xem: 17
  • Like
Điểm cảm xúc: Sonic12345

Sonic12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/23
Chủ đề
0
44
5
TB
0 ₿
Mình thấy bác ấy
Sự tình thì mình không rõ thế nào . Chỉ là thấy bác ấy ngày hôm đó cmt ngày 29 bảo ngày hôm qua , nên mình nghĩ bác ấy đi ngày 28 . Có khi nào bác ấy nhầm ngày 28 thành 29 không . Cs nên kiểm tra thử ngày 28 xem lúc 11h có ai ghé không sẽ rõ chứ gì

Chứ mình thấy chuyện có gì và bác @Sư Tử Trắng cũng chưa onl nên chưa rõ sự nguồn . Mình thấy sao thì góp ý vậy

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
chuẩn luôn a iu☺️☺️☺️ c ơn a ạ

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
da a . dể e xem xét lại tại thấy a ghi ngày 29/3 nhưng mà cug rất mong a sư tư trắng ghé tiệm để xem mặt xem là ai co đúng là bé 05 lam r k ạ . phii vé toàn bộ cho a sư tử trắng ạ

Sư Tử Trắng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/11/20
Chủ đề
3
38
10
Tp hcm
0 ₿
Do mình ghi sai ngày,đây cũng là góp nhỏ khi cơ sở có thiện chí nghe mình phản ánh.
Thứ 1 trên diễn đàn này chê khen bình đẳng tốt nói tốt xấu thì nói xấu tôi là người trải nghiệm ở cơ sở nói ra khi không hài lòng,
Thứ 2 tôi phản ánh nhân viên,không phản ánh cơ sở là ngành dịch vụ chuyện khen chê là điều không thể tránh cơ sở nên cân nhắc xem trong nhà trước khi phán xét người ngoài.
Thứ 3 tôi là 1 khách hàng bình thường và cũng là lần đầu tiên đến cơ sở không rảnh để phá hay làm ảnh hưởng đến cơ sở
Thứ 4 cơ sở muốn 3 mặt 1 lời ư.nghe hơi kỳ
Thứ 5 mình không đồi hỏi cơ sở phải thế này thế kia cơ sở ib mình góp ý đơn thuần mình nói để cơ sở ngày 1 tốt hơn,

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Sonic12345

Sonic12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/23
Chủ đề
0
44
5
TB
0 ₿
Thật sự mà nói thì mình cũng là khách đã từng ghé savi rồi , lần ấy khá ok và tốt . Tính quay lại ai ngờ vô tình bít đc sự việc của bác @Sư Tử Trắng .
Nói thật lòng câu như góp ý cs chứ không phải muốn dìm cs , mình mở dịch vụ khách hàng là thượng đế . Trong khi khách đã đi và có ý góp ý kiến riêng cs rồi . Cs không kiểm tra rõ ràng thế nào mà lại đi hơn thua với khách , rồi mắn khách chơi đểu . Theo mình nghĩ nếu bác @Sư Tử Trắng có ác ý phá cs thì đã lên bài phốt rồi .
Mình cũng chỉ là khách từng chơi bên savi thấy rất ổn ok mà h cảm thấy cs thái độ vậy thật thất vọng . Theo mình thấy chút thì bác chủ thớt nick tham gia diễn đàn gần 3 năm rồi , cũng dạng cụ rồi nên sẽ không có dụ phá cs hay gì với bác ấy bảo đi mã giảm , thì chắc chắn bác ấy có bằng chứng tới cs chơi vào lúc nào bằng mã giảm giá camapro ngày hôm ấy .

Đây chỉ là lời góp ý mún cs tốt hơn và hoàn thiện hơn thui . A e chúng tôi đi chơi bỏ 1 2tr mà không đc như dịch vụ cs đưa ra thì phải nói thui . Trong khi cs không lắng nghe tìm hiểu rõ ràng , mà lại hơn thua với khách như thế

• Like
Điểm cảm xúc: Sư Tử Trắng

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Mình đi Savi thì thấy cs này quản lý nhân viên rất tốt. 05 mình đi rồi và khẳng định bạn này siêu tốt và nhiệt tình, vấn đề là có thể bác sư tử report nhầm số, hoặc có thể 05 có vấn đề, chuyện này 2 bên cần trao đổi thêm để hiểu nhau hơn và giải quyết sự việc cho nó chính xác tránh nhầm lẫn thì lại tội nghiệp người bị oan.
Phải bác sư tử đi bé có bộ ngực khủng, lùn lùn, và hay gọi khách là "người iu của em" ko? Bạn ấy có đeo phụ kiện trên người bác có nhớ ko.

• Like
Điểm cảm xúc: Sư Tử Trắng

Sư Tử Trắng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/11/20
Chủ đề
3
38
10
Tp hcm
0 ₿
Ngực khủng nhé lùn hôm qua ấy ca sáng chỉ có 05 và 08 nên mình chọn 05 nghe a e khen quá mình cũng có lướt qua vài bài viết về bé

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange