Bình Tân Đúng là tắm Onsen (tắm tiên) cùng tiên nữ 99 Bình Tân

Lượt xem: 1,145

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Cuối tháng có công việc ở bến xe miền tây, sau khi xong việc muốn tìm chổ xả stress cho thoải mái sau ngày làm việc, nhớ có cái Dubai Bình tân gần đó, lên xe phóng đến ngay và liền.Xuống hầm gửi xe, lên lầu ngồi nghỉ ngơi, làm chai nước suối đã khát, thấy có bé lễ tân hay quản lỷ không biết nhìn xinh vãi, theo tôi nghĩ chắc là Quản lý, tư vấn vé này nọ, mình nói đi ở đây nhiều rồi, nên mình chọn vé onsen, mình hỏi nay có bé nào mới không em, thì đưa ipad cho mình chọn, đập ngay vô mắt là bé 99, ui là trời nhìn tướng tá, body nó đã gì đâu, không biết ở ngoài thế nào, may mắn bé vẫn đang rãnh nên chọn bé liền.Ngồi được 5phut pv dẫn lên phòng, thay đồ xông hơi đợi bé vào, lòng cứ nôn nao không biết bé thế nào, đang ngồi xông hơi, nghe tiếng chân bước vào, tim đập thình thịt, không kiềm chế được bước ra thấy bé, ui là trời đúng là 1 ngày may mắn gặp bé xinh xinh, body ngon, da trắng mịn, nếu được rướt về làm vợ liền, bé giọng nói nhẹ nhàng, tình cảm “ em lau mình cho anh, rồi ngồi nghỉ tý đi tắm nha anh”, sướng sướng. thấy dáng đứng pha nước thôi mà thằng em đã giựt giựt, thế là chạy lại ôm từ phái sau liền, không quên nắn nắn cặp bưởi.
Mình và bé vào bồn tắm, bé tắm khá kỹ, sạch sẽ, bé cũng không quen làm tình nhẹ trong bồn, làm mình kích thích gì đâu, bé thấy mình cứng quá, bé kêu thôi ra giường đi, em làm cho nó mềm lại, chứ cứng quá rồi.
Ra giường là ôm bé ngay và liền, mình nói không cần massage khỏe đâu em, bé nói anh cứ từ từ, để em làm cho anh lên đỉnh nè, bé đổ dầu lên người trườn tới trườn lui, từ trên xuống dưới, kết hợp đi lưỡi, chiếc lưỡi thần thánh thật là đê mê tê tê, bé ngậm thằng em bj lấy bj để, nhè nhàng lên xuống, kết hợp âm thanh rên nghe khoái lạc vãi. Mình cũng tranh thủ khám phá cô bé, ôi nước nôi như chiều cường tăng cao, và rồi mình cũng out trong tê tái con gà mái, bé tắm lại cho mình rồi ra về, xuống được mời ăn mì, mình cũng tính ăn mà thôi về ăn cơm, không thôi con gấu ở nhà nó nhăn.

Thiệt hại:
Tic: 800k còn 700k code camapro
Tip 800k bonus 200k vì độ xinh đẹp, nhiệt tình

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109