Đúng là thần tài 79 hơn cả lời đồn !!!!

Lượt xem: 2,184

cuonghoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
3
24
7
0 ₿
Dạo này thấy trên diễn đàn Cẩm Thy thấy đang hot quá , lại đang khuyến mãi. Mình book liền 1 vé onsen1 để trải nghiệm.. đúng như lời đồn ..
Mình ở tận q5 thấy tò mò cũng xách xe chạy qua .. quãng đường xa mong là cuộc phiêu lưu này sẽ vuii và thậy vậy .
Bước đến quán mình alo cơ sở, có ng mở cửa đón mình vào... bước vào p khách thấy khá là sang chảnh . Mình gặp anh lễ tân xăm khổ khá nhiều kkkk , nhưng rất vui tính tư vấn mình rất nhiệt tình về các dịch vụ (9₫) , nhưng mình mới đi lần đầu cũng kh dám thử gói cao . Mình quyết định giữ vững tinh thần khi lúc đi là gói onsen 1 ... okk đc giảm 50 ...
Tiếp theo locker dẫn mình lên p .. rất nhiệt tình chỉ mình cài này cái kia vì mình cũng mới đến cơ sở này lần đầu (9₫) , rồi hỏi mình yc bé nào kh . mình book ngay bé 79 !!! Ok xong xui ....
Đến đoạn này mới hấp dẫnnn nè các bácccc kkkk.
Xông hơi ra dc một lúc thì nghe tiếng cửa cóc cóc ... bé bước vào... nhẹ nhàng chào hỏi mình. Nghe dọng đúng dễ thương luônnn.. mình kết ngay lúc đầu rồi , dáng đẹp tuyệt vời .. lần đầu mình đi massage mà gặp bé xinh như thế ( cái này mình nói thật lòng luôn á) .
Các bước lam cua be thì mình xin thôi kh nói nhaa.. hơi dài á kkk. Đánh giá chung về bé
V1 đẹp to vừa tayyy
V2 thon gọn
V3 căng đét
V4 múp
Chấm điểm về bé 9₫ . , skill tot , Nhiệt tình vui vẻ ....
Csvc : đẹp ,sang trọng, đặc biệt có cái giường to chà bá ae lăn thoải mái nha.. kk
Tổng thiệt hại 300 tiền vé ( đã giảm 50) tip : 600. Cf phục vụ 50k.
Thật sự hài lònggg và sẽ ghé tiếppp kk
Lần đầu rv nên hơi bỡ ngỡ các bác thông cảm kkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Jacky22, Lươn Chúa and Nuplum

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mấy ông viết bài kiểu mở bài kết luận không có thân bài như này quả thật là pó tay B04B04B04B04B04

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
vãi chưỡng, tả csvc , tả locker chấm điểm các kiểu, tới phần quan trọng nhất là bé làm cái gì thì bỏ qua ?

thinhb

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Bé 79 , 18 của Cẩm Thy thì quá tuyệt rồii

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Haiz cắt mất khúc hay, tui thà bác bỏ khúc trên mà tập trung khúc bé làm thì hay biết mấy.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Có viết thông tin là tốt rồi, mấy ông cứ đòi hỏi nhiều. Viết rp có cái qq gì đâu, viết xong có free vé mới có động cơ viết chứ. Đầu tư một bài viết cần từ một tiếng hơn, mấy người rảnh rỗi hay viết có nhuận bút thì hay viết nhé. Tôi viết vậy chắc có người giật mình đó B05

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Thế bác làm quảng cáo chứ ko phải chia sẻ trải nghiệm rồi B04

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Sân chơi để mn cùng nhau khám phá những trải nghiệm,rp như là 1 cách hoà nhập vào sân choi chung đâu phải là để lấy vé free.vé free thì có thể ra ngoài nhậu ngồi 1 tí là có đầy nha.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Các thể loại như ông tạo điều kiện cho lũ pr trá hình phát triển đấy, đúng một con sâu làm rầu nồi canh

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Ngồi nhậu mà có vé free thì các cs khuyến mãi 30%, 50% làm cái gì ông nói thử xem

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Nhận vé free hay có thù lao mới viết bài thì chả phải làm quảng cáo hả bác ?
Diễn đàn là nơi anh em đi trải nghiệm về chia sẻ kinh nghiệm của mình cho mấy anh em đi sau hoặc góp ý cho cơ sở , tạo một sân chơi cho anh em giao lưu học hỏi , bây giờ bác nhận lợi ích rồi mới viết bài cho cơ sở thì bác nghĩ bài viết ấy có đủ tính khách quan không ?

Lộc Phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/3/21
Chủ đề
3
16
7
0 ₿
Uầy mình đi bé 79 này 2 lần nói chung tại k có bé 18 mới gọi đỡ thôi chứ bé làm chưa nhiệt tình lắm, bj còn hơi đau

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bé còn trẻ cần phải học hỏi nhiều về kỹ năng bác ạ…. Mong bác chiếu cố để bé có cơ hội phát triển sự nghiệp

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Cứ tìm hiểu các diễn đàn khác rồi nói nhé. Còn tôi cmt nói người ta có thông tin như vậy là tốt rồi, đàng này còn đòi hỏi phải viết thế này thế nọ.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Vậy khi bác đi ăn 1 món ăn mới, bạn bè hỏi bác món ăn đó thế nào thì bác bảo là quán đẹp lắm, còn món ăn thế nào thì không biết à B04

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Nói đơn giản 1 câu. Diễn đàn này hoạt động cũng hơn chục năm. Người đến người đi cũng k thiếu. Diễn đàn vẫn phát triển phà phà, tất cả ae còn lại vẫn sống khỏe, vui chơi vẫn đều đều.B06

Nên nếu bác này có cái nhìn phiến diện về dd như vậy thì bác có thể lựa chọn dd khácB07 , nơi cho bác có sự trải nghiệm thoải mái và k ai o ép bác cả... Có khi vì những đóng góp chân thành của bác mà các dd khác sẽ tặng code trải nghiệm mỗi ngày để bác cho họ những comment chất lượng B04