Q.1 - Đúng nghĩa vượt ngàn chông gai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Đúng nghĩa vượt ngàn chông gai

Lượt xem: 387

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
6
44
15
0 ₿
Không biết có phải cái tên điệp vụ nó vận vào hay không, mà chông gai quá chừng. Thật tình mình cũng không biết phải review điệp vụ này như nào nữa, vì nó quá thất vọng. Nhận được tin nhắn từ @Anh 3 Trinh Thám mình cũng nhắn cho cơ sở để book, và mình cũng sắp xếp để có thể đi theo ca làm việc của bé thay vì đi giờ khuya khi mình rảnh. Tới nơi cũng check code, thanh toán tips như bình thường rồi lên phòng. Và mọi việc thất vọng bắt đầu từ đây
+ Phần mass khỏe: đây là phần làm tốt nhất của bé, làm có lực và làm với thời gian lâu
+ Phần onsen: mình tưởng mình đi vé thái không đấy, bé có vào tắm với mình nhưng chỉ là kiểu tắm cho sạch 2 bên chứ không khởi động gì, tắm nhanh gọn rồi tự đi ra
+ Phần mass mệt: bé kêu mình nằm ngửa để đấm khỏe xong bé đổ sữa lên người, nhưng chà v1 cực nhanh, mình không xem đồng hồ nhưng chắc chắn không tới 1 phút, rồi bé ngồi phía dưới lặn thằng e mình ra, dùng tay chà nhanh và mạnh, được 1 lúc thì bé mới cuối xuống, cũng chỉ là làm cho có. Nói thẳng ra là làm vậy thì mình không thể lên nổi rồi, dù mình có cố gắng tập trung cỡ nào thì cũng không thể lên nổi mà bé cứ hỏi là "a mệt hay stress à" - "thường không lên nổi chỉ có 2 cái là a mệt hoặc a stress" trong khi mình nghĩ trong đầu là với kĩ thuật và cách làm này thì bất kì ai lên nổi cũng quá thần thánh rồi. Tóm lại phần này không nuru, không đi lưỡi, không click ti, không gì cả ngoài việc sục và lâu lâu được bù khu chút, rồi lấy đâu ra cảm xúc để mà lên.
Và từ lúc đi lên phòng tới lúc mình xuống thì chắc 60 phút - SBD 279

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,920
32
16 ₿
Theo như bác miêu tả thì bé ko có thái độ khó chịu cũng như không hề cố tình làm qua loa vì nếu vậy thì bé đã chẳng làm khỏe tốt cho bác để tốn sức. Còn về kỹ thuật massage chưa đúng theo mong đợi để đẩy cảm xúc cao trào thì chia sẻ thẳng thắn với bé ngay trong quá trình luôn. Với mình bé nào mà lười hay thái độ thì mình mới cho next :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
6
44
15
0 ₿
thật ra mình không biết bé hôm nay như nào, cũng không biết bé làm với những người khác ra sao, nhưng mà với kĩ thuật như này thì quá là thất vọng, mình cũng không biết phải nên nói với bé như nào vì lúc về rồi mình mới lên trên diễn đàn thấy bé cũng thuộc dạng làm lâu ở cơ sở với nhiều bài review và nhiều bài cơ sở post lên. Và mình nếu thất vọng thì mình sẽ im lặng và tự biết không quay lại, còn giờ đi điệp vụ thì mình bắt buộc phải viết bài theo đúng sự thật :5onion22:

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
6
44
15
0 ₿
thật ra thì cơ sở nào cũng vậy và bé nào cũng lúc này lúc kia, nên giờ mình xu thì mình chịu, do phải viết bài chứ k phải bị sụp hầm lần đầu đâu

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and dark_knight

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,920
32
16 ₿
Súng nghĩ cơ sở đã tiếp nhận và sẽ có thông tin phản hồi cho bác á. Ko thì để cuối tuần này Súng vi hành vào audit bé 79 coi sao kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U and L.O.X

Massage A-C-E

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
66
342
181
0 ₿
Lời đầu tiên @Massage A-C-E rất tiếc về sự việc đã xảy ra và xin tiếp nhận phản ánh từ anh @Mập Ú U . Hôm nay, cơ sở sẽ họp nội bộ với tất cả các bộ phận liên quan để xem xét và làm rõ vấn đề, @Massage A-C-E sẽ khắc phục triệt để nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ. Để giải quyết thấu đáo và đảm bảo sự minh bạch, @Massage A-C-E sẽ có bài giải trình chi tiết gửi đến anh @Mập Ú U và các anh trai trên diễn đàn. Xin cảm ơn sự thông cảm của anh @Mập Ú U cùng các anh trai.

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U and Hido86

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
6
44
15
0 ₿
mình cảm ơn cơ sở

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
598
301
0 ₿
Mình từng ghé ACE rồi. Thái độ phục vụ mình đánh giá cao, chuyên nghiệp có thể cho 10 điểm. Nhưng không gì là hoàn hảo cả. Đôi khi cũng sẽ có lúc thiếu sót. Mình cũng ghé 1 lần cũng hơi buồn xíu đây. Xem như không may mắn kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
6
44
15
0 ₿
thì có số này số kia, với các bé cũng có lúc này lúc kia nên có sao thì mình phản hồi lại vậy