Dung's Spa Đề Thám khá hài lòng !

Lượt xem: 11,271

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Được tin tình báo của bác Công tử SG về tiệm này và thấy a e cũng tranh cãi khá nhìu nên tôi quyết định liều mình xông vào chuột bạch.
Văn chương tệ nên vào vấn đề lun nhé
Csvc: OK khá sạch sẽ tuy không được rộng lắm, được cái nước uống có thương hiệu chứ ko phải mấy loại tào lao.
Locker: nhiệt tình ko bố láo
Có thể yeu cầu matxa foot trước khi lên phòng
KTV: tên Trinh, ko hỏi tuổi nhưng theo tui thì khoảng U26 đi làm được 2 năm. Trắng trẻo mịn màn cao tầm 1m6
Giọng nói nũng nịu, matxa khỏe rất tốt, rất biết cách tiếp chuyện và chiều khách.
V1: 7 cam ti hồng đi lần đầu nên chỉ cho xem và sờ, hẹn lần sau vào cho bú bình
V2: 6,5 OK khá gọn
V3: 6,5 hợp với dáng e
V4: chỉ sờ nhẹ bên ngoài nhưng cũng khá ẩm, e cũng hợp tác nhưng do tôi không thích đi sâu nên chỉ sờ ngoài.
Face: nhìn kiểu con gái nhà lành không đẹp không xấu, cười có duyên.
Thư giãn : nhẹ nhàng êm ái,thổi lỗ tai, lỗ rún, lick ti, lick bụng kết hợp kiến bò xoáy nòng xoắn cột rên rỉ lung tung làm tui phê như con tê tê
TÍC: 220k - còn 115k nếu mua ở nhommua . VIP thì 500k, tôi cu ly nên chỉ đi thường.
TIP : 200k trên phiếu 50k trao tay => cho foot và body
Locker : 10k
Môt0: 10k

Dòm ngó xung quanh thì thấy Hà mã và máy bay U35 cũng có ạ, đặc là e tiếp tân và chị quản lý ( bự chà bá lun) mới vào định bỏ về lun nhưng do cái máu trinh thám nên lụm được e Trinh này khá hài lòng.
Dạ chương trình chuột bạch xin hết ạ, cũng cảm ơn bác congtusaigon đã viết bài xúi giục e vào đây ạ !!!

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
chỗ này mấy em tầm hạng trung trở lên, bác nào thích thì vào. Thấy điểm nổi bật ở đây là cho lựa KTV, đỡ bị shock toàn tập khi vào phòng,kaka

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Cảm nhận của mình là chỗ này bình thường thôi. KTV từ 28t trở lên. Nếu bác đã là người đi massage chuyên nghiệp rồi thì sẽ thấy sự bình thường đến bình thản. KTV nhan sắc trung bình, có chăng là kinh nghiệm chiều chuộng, nhưng ở cái tuổi như vậy, hàng họ chán lắm. Nếu có đến z luôn thì cũng nên lái máy bay thử để trao dồi kĩ năng cũng được. Nói chung là tuỳ sở thích ở mỗi người. Tui thì già rồi, thích gặm cỏ non, mơn mởn thôi. Vài dòng chia sẻ cùng bác.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
em đi matxa thì thích mấy em có kinh nghiệm hj bác ạ,còn cỏ non thì em đi check hàng hoặc trồng rau thích hơn hehe

chiluong

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/10/15
Chủ đề
9
58
17
51
0 ₿
Check hàng gặp hàng công nghiệp ...oải không Predator? Trồng rau thì khó...nuốt :)(

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿
Ngon quá, mình thích kiểu vậy, thanks bro :D để đi em này.

Raian

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/12/15
Chủ đề
0
1
1
36
0 ₿
Hôm bữa có check 1 lần ở đây. CSVC thì hơi xuống cấp, nói chung không bằng bên Victory, và ktv cũng vậy. Nếu bên Victory, các em được chấm trong khoảng từ 7, 8, 9; thì ở bên đây chỉ có thể là 4, 5, 6 mà thôi. Dù đã nhờ bạn locker tuyển dùm 1 em xinh tươi mà hỡi ơi... tệ vô cùng, từ gương mặt đến ngoại hình, từ mát-xa đến mát-gần (em tên Trang thì phải).
Tại vì lở mua 2 phiếu voucher nên giờ còn 1 phiếu, muốn đi mà nản quá. Có bác nào có thể giới thiệu cho mình 1 em nào khác được hơn để mình gở gạc lại không?

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung