Q.8 Được bé tiên nữ 10 đưa lên đỉnh

Lượt xem: 1,984

Alex Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/20
Chủ đề
2
19
15
0 ₿
Được một hôm vợ về quê nên đang suy nghĩ coi đi đâu để xả hết ra thì được mấy anh em trong *** giới thiệu bên Lan Quế Phường mới mở ngon lắm với thấy trên web đang đăng khuyến mãi nữa nên phi xe đến để chiến thôi, đúng là cở sở mới mở có khác ok thật mấy bác csvc thì sạch sẽ với rộng rãi còn về phần nhân viên thì nhiệt tình thấy vậy là thích rồi. Trước khi vô đây thì cũng có hỏi mấy anh em trong *** rồi coi bé nào ok được giới thiệu bé 10 bên đây ok lắm với bé có cái skill 69 nữa nên vừa vô là chọn bé liền để khỏi phụ lòng chỉ dẫn của anh em. Mới vô thì mình đi tắm với tắm hơi, đợi được tầm 5p thì bé nó vô đúng là có người chuột bạch trước có khác bé này đúng chuẩn với giới thiệu luôn Face bé này thì xinh dễ thương lắm có pha chút dâm nữa còn về body thì cân đối ôm thích cực hứng nhất là lúc bé nó đi về phía mình cái mông cứa lắc qua lắc lại nhìn là muốn bay vô bóp rồi. Còn về chi tiết body của bé thì:

V1: to tròn lúc đi thì đưa qua đưa lại nhìn hứng cực bóp vô thì phê thôi rồi đã tay lắm.

V2, V3: V2 với V3 của bé này đúng là cân đối làm bé thêm sexy, kiểu cái body làm cho nét dễ thương của bé được pha thêm chút dâm đó chưa cần nói đến cởi ra hết nhìn vậy thôi thì thằng em đã chịu không nỗi rồi.

V4: gọn gàng, nước nôi thì như đập thủy điện luôn nha anh em.

Về ser với skill của bé thì không còn gì để nói rồi ser thì làm đầy đủ, bé này làm tình cảm với chìu khách lắm nha anh em, về skill thì phần massage nuru skill bé thể hiện làm mình phê cực luôn đó lúc đầu thì đi đường lưỡi với cạ núm là mình đã lân lân rồi thì bé chuyển qua miết bím lúc đầu còn miết chậm chậm kiểu hưởng thụ sau đó thì làm cái thể 69 luôn miệng với lưỡi của bé thì chăm sóc cho thằng ku của mình vừa mút mà còn rên nữa chứ phê quá mình vét cho bé nó luôn nước nôi quá trời còn rên nữa vô thế 69 được tầm 10p là mình out luôn tại bé nó nút với đi đường lưỡi sướng qua anh em ơi. Quá tuyệt vời cho một lần trốn vợ đi chơi tiếc cái là chỉ đi được vé 900k à out được có một lần, khi khác phải để quỹ đen nhiều nhiều là cái vé 1tr2 mới được nghe anh em review là cái vé đó được thư giản thoải mái với bé nó.

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
haha phê dữ hen pác, mấy pé đúng là làm ae mình sướng tê tái