Q.1 Được giảm 50% nhưng dịch vụ vẫn tốt

Lượt xem: 1,318

16xenxi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/20
Chủ đề
4
128
51
36
Hồ chí minh
0 ₿
Xin chào 500 anh em !!!

Tối hôm qua rủ thằng bạn mátxa chung vì thấy chỗ Dubai mới khai trương đang khuyến mãi 50% mà gần nhà nữa. Trước khi đi thì cũng uống rai vài chai lấy cảm hứng, tâm sự đời các kiểu xong rồi cũng tính tiền và phi tới Dubai Tân Định. Tới nơi gửi xe vào trong được phục vụ đón tiếp chu đáo, mời nước các kiểu. Rồi cũng được mời ra mua vé, dc giảm 50% giá vé như lời quảng cáo, lướt lướt iPad thấy có cô bé 16 nhìn có vẻ nhí nhảnh, dễ thương nên chọn luôn, thằng bạn chọn sau. ( Tranh thủ giành trước. Kkk

Lên phòng dc 5 phút thì có tiếng gõ cửa bước vào “Em chào anh ạ! Gật gật đầu, chào lại em rồi bước vào xông hơi. Bây giờ mời để ý đường cong đét của em. Lấp ló cái quần chip dưới bộ váy. Thui chui ra nhanh, tắm rửa rồi còn mần ăn chứ. Bước ra, e tiến lại với chiếc khăn trên tay, em lau từng giọt mồ hôi trên người tui rồi mời tui vào tắm. Phần tắm thì ok, e tắm sạch sẽ thơm tho, nhất là thằng đệ gội đầu sạch sẽ vô cùng.

Lau khô người rồi ngoan ngoãn lên giường nằm để em ms khỏe. Em mát xa khỏe khá tốt, bóp chân nắn tay bẻ khớp rất ok luôn. Tui bị mỏi lưng với cái tay phải nó khó chịu, thế mà nhờ em ms khỏe xong là đỡ lắm luôn. Khỏe xong thì tới mệt. Mở đầu màn mệt là ms Thái vô cùng tê tái luôn. Em đổ dưỡng thể rồi dùng vòng 1 hệ bưởi của mình mà chà trước sau, trên dưới. Cảm nhận được 2 đầu ti của em đi tới từng mm trên cơ thể tui
. Masage Thái xong là bây giờ mới chính thức tới màn thư giãn. Nhưng trước khi thư giãn thì em cũng nghịch thằng ku tui nhiều lắm cứ vờn vờn nó, kiểu HJ xong rồi đi lưỡi xung quanh rồi ngậm bi, rồi đi lưỡi khắp người rồi lick ti chứ chưa ngậm nó vội. Tui là tui mún xì khói giúp nó luôn.

Xin em bú bình cái đã rồi mới để em bắt đầu màn thư giãn. 1 tay tui bóp v1 , 1 tay tui thì đang khám phá cô bé của em, thấy cũng nước non này nọ luôn. Em quay xuống ngoạm lấy thằng ku tui mà mút như đang mút kem ống vậy. Cứ thế đầu em nhấp nhô lên xuống, hơi thở nóng và gấp. Tui thì 1 ngày “đào sâu” hơn vào cô bé của em, em thì cũng nhấp nhô nhanh hơn và rồi…!
Xả đạn trong tột cùng sung sướng. Em vẫn đang HJ cho tới lúc thằng ku tui nó xìm xuống hẳn. Quá đã, run người luôn. Em tắm lại cho tui, nằm vuốt ve âu yếm tâm sự 1 chút rồi xuống, để thằng bạn ra trước mắc công nó đợi. Xuống tính tiền tip cho e. Thằng bạn chưa xuống nữa.

Trong thời gian chờ đợi dc phục vụ mời qua phòng bên cạnh. Ôi ..đây là 1 quán cafe không gian rất yên tĩnh. Có những món ăn dc mời... tui chọn tô miếng gà và ly nước cam. Ăn xong tui kêu tính tiền thì phục vụ nói là hoàn toàn miễn phí. ( Dịch vụ bên đây khá chu đáo đấy ) đi vé 50% mà ăn cũng ngại nên tip cho tip phục vụ vài chục cafe. Thằng bạn xuống, 2 anh em ra về. Anh em đến thử xem sao. Riêng tui thấy khá ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿