Được hôm em 15 chăm xóc quá tuyệt vời

Lượt xem: 4,307

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
55
34
5 ₿
Trời sài gòn dạo này nắng nóng quá, chạy ngoài đường mà như muốn thiêu đốt vậy, ngồi cf được 1 lúc lên rồi cũng chán thôi thì đi chắc kiếm chỗ nào thư giãn xíu cho nó khỏe người . Cũng lâu rồi chưa đi lại massage , thôi thì lần này vô đó tắm phát cho nó phê . Chạy 1 vòng thì cũng quyết định dừng lại ở Windy. Gửi xe rồi bấm thang masy lên lầu . Bước ra gặp quầy lễ tân thủ tục nhanh lẹ , làm luôn cái vé vip 700k cho nó máu , hỏi có số nào được được theo gu mình cao ráo ko thì đc giới thiệu luôn số 15 . vậy là triển khai luôn. Ngồi phòng thư giãn xíu thì cu locker dắt lên phòng. Vô phòng thì bé đã đợi sẵn mình rồi . Chào nhau mỉm cười rồi e thay đồ cho mình , mình vào xông hơi cái ,tính vào tắm luôn nhưng vì mới đi nắng về sợ vào tắm về bệnh lòi ra thì chết giở . Xông xong đi ra , thì bé lau lại cho mình rồi bé cũng thay đồ và rồi 2 đứa cùng nhau vào tắm chung . Mặt mũi bé cũng ưa nhìn , xinh xắn và cao ráo . nhìn cái mông thôi mà thấy iêu lắm rồi đó , ngực thì căng nhưng hơi nhỏ . Mà với mình vậy nắn chắc cũng đủ rồi, Eo ót thì thon đó . Nói chung người cũng mảnh mảnh cây trái vừa theo túp người . Bay vào bồn , ngồi lại ngăn nắp gọn gàng , em tắm cho mình như tắm lợn ấy, kì cọ sạch sẽ mọi ngóc ngách rồi cứ lướt qua lướt lại thằng nhỏ mình làm nó ngóc lên . E cũng tranh thủ Bj vài cái rồi thôi , vì mình cản lại ko là ra thì uổng lắm . Tranh thủ cũng bú bình vài cái rồi chọt chọt v4 cho nó đã . Cùng nhau ngồi nói đủ thử hỏi han này nọ .Thôi đứng lên để vào việc chứ mình là mình chịu hết nổi rồi . E nhìn ngon quá cưỡng lại ko đc thì hỏng hết . Đứng dậy lau sạch khô rồi lên dường nằm úp lại .

Matxa khỏe cũng tạm được . Tới phần làm thái , em kết hợp đường lưỡi và nước nóng lạnh đi đều toàn thân , thật là đánh sợ với cái lưỡi ấy. Có thể tử trận lúc nào ko hay . Thật là gê gớm . Từ dưới chân lên mông rồi lại vọng xuống cổ , ngực hơi nhỏ nhưng mà cũng đủ để cảm nhận rõ rệt lắm , cái đầu ti thì to chả bá lửa, rồi còn cái v4 cứ cọ cọ nữa . Thằng e mình thì như là cứng nhắc rồi đó . lật nhẹ người lại , bé tiếp tục chà , tay mình thì cứ khám phá bé còn mắt thì cứ nhắm hờ hờ lại sợ phọt lắm . Rồi bé bắt đầu nắm chặt thằng nhỏ Bj ngon lạnh nhẹ nhàng, làn nước ấm rồi nước lạnh cứ thế mà kích thích mình . vẫn ám ảnh nhất là cái lưỡi của em nó. Trời ko dám suy nghĩ tới luôn , Bé xoay người lại lại đổi thế 69 , rồi mình cũng lại được nghịch v4 e nó .Bên dưới thì kệ e làm gì làm, gồng gánh hồi cỡ 10p hết chịu nổi rồi thì mình cũng đành cho nó ra thôi. Em nó ngậm chặt Bj từ từ tay thì Hj nhanh hơn, mình out ra trong miệng luôn. Đã hết cả người . Em nó ngậm trong miệng rồi cứ Bj cho đến giọt cuối cùng . Mình chỉ biết nằm im mà tận hưởng. Xong rồi em nó dậy dọn sạch rồi lại ôm mình xíu cho đỡ mệt rồi đứng dậy tắm rửa lại và chào tạm biệt e để ra về . Đã hết cả con trym . Tip cho nó 700k kèm theo 1 hẹn cho lần tới. Cảm ơn mọi người đã tận hưởng bài viết với mình .

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --, Selane and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Ohm thế àh, nghe nói Sếp Gấu nhà Huynh quản chặt cái món mát xa mệt nên cũng ngậm ngùi trong thinh lặng... :(:(
Phải chăng @KamaSu Huynh cũng như Hư Trúc gặp mấy nàng "Mộng Cô" P.A Relax mỗi đêm khi Huynh nằm nhà ngủ bên Sếp Gấu.. khiến Huynh mộng tưởng nên bị ám đến tẩu hỏa nhập tâm nhỉ?? :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Bị đè nén quá nên mới như vậy, thả cửa bung giàn sẽ thư thái vô vàn :D

• Like

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Chẳng hay hôm nào @KamaSu Huynh được thả cửa bung giàn thì báo Đệ biết để Đệ thu xếp về cùng Huynh đi xõa một ngày cho Huynh Đệ ta cùng thư thái vô vàn nha. :oops: Đừng im ỉm đi một mình xấu lắm đó. :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and -- COVET --

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Nhớ là được. À, rước bác "vùng ven" vô thành đô du hí một chuyến.
Sáng mai bắt đầu chiến rồi hả @kidwannabeplayboy

• Like

kidwannabeplayboy

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/12/18
Chủ đề
0
64
94
0 ₿
Thanh niên Jen có khẩu vị "mặn" thích tìm của lạ chốn vùng ven, ngoại thành khó lòng mà rủ rê lôi kéo vô thành du hí lắm @KamaSu Huynh...
Mai là Đệ hết được thư thái thảnh thơi rồi Huynh àh, phải cày 6 tuần ở Đảo thì công việc mới đi vào quỹ đạo được.
Huynh ở Sài Gòn ráng giữ gìn sức khỏe đừng lén Sếp Gấu đi Matxa Mệt hoài nha Huynh. :):)

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
@kidwannabeplayboy chăm chỉ ... ngắm dzu Rus Si An bay qua bay lại nha.
Đang luyện Lục mạch thần kiếm nên phải cuối T4, đầu T5 mới thành.

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.