Q.1 Được rồi đi thôi - 16 DB Tân Định

Lượt xem: 1,570

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Hello tất cả các anh em đồng dâm đẹp trai !

Chuyện xửa chuyện xưa có một chàng trai khờ dại muốn đi bắt cọp à nhầm bắt bướm ...... chàng trai khờ dại may mắn tim được sư huynh @Ngũ Phát 92 nên biết tới Dubai , và rồi chàng trai ấy ngày càng lớn dần lên và đã biết được những điều mới mẻ điều mà từ xưa đến nay cậu bé ít khi nào biết được . May mắn vào một ngày đẹp trời cậu bé đi lạc vào Dubai Tân Định nơi mà cậu đã đi lạc vào 1 lần . CSVC bên Tân Định không có gì để chê . Điểm + là locker , lễ tân tươi cười niềm nở với cậu mặc dù cậu hơi nhà quê kkkk , cũng đã đi 2 số ở Dubai TĐ định hôm nay book số 19 mà sau hôm đó lại có duyên với 16 nên book 16 vào làm việc luôn anh em à kkkk , vào phòng cũng như anh em , locker chuẩn bị mở phòng xông rồi vào tận hưởng cảm giác cái nóng mà nó rất khác so với bên ngoài .........................................
Đánh giá của em về bé như sau :
Face : 7Đ ( thật sự mình mong thêm 1Đ nữa :( nhưng thôi không sao )
V1 : vừa tay đủ xoa phê pha cuộc đời
V2 : Eo thon nói chung có xíu mỡ à
V3: Tròn căng đết ( định hỏi em ơi doggy nha ) mà sợ bị quánh nên thôi kkk
V4: Hôm đó hơi khô khô xíu

Thật sự thì gu mình lại thích Face tầm 8đ trở lên nhưng bé được 7đ nhưng điều đó không quan trọng quan trọng theo mình nghĩ mỗi KTV sẽ có mỗi cái duyên mất cái này thì được nhiều cái khác phải không anh em , bé BB này nói chuyện thì lại rất có duyên nói chung anh em có gì không vui thì có thể vào tìm bé nói chuyện bảo đảm có thể xả được đó . Xông tầm khoảng 10 phút thì bé bước vào cũng chào hỏi mình rồi bước ra bé lau khăn ngồi nói chuyện , được biết biệt danh của bé là bé BB , nghe dễ thương muốn ăn thịt dễ sợ :))) , mà tiếc là ăn hông nổi anh em à , vào tâm sự tí thì biết em nó cũng giỏi cũng có bằng đại học thì phải nếu mình nhớ không nhầm , bé tâm sự gắng làm một thời gian rồi sau đó cũng phát triển mặc dù với bằng của bé cũng như kỹ năng mình nghĩ có thể tìm được công việc tốt mà thôi mỗi người mỗi suy nghĩ , mình thích điều đó <3 , vì mình biết không có bé sẽ có rất nhiều anh em trong CĐMS sẽ rất buồn khi không biết tìm ai để tâm sự hoặc sả zzzzzzzzzzzzzzz . Sau một hồi nói chuyện trời dưới đất thì thôi mình vào tắm em nha anh mệt rồi đó kkk.

Massage khỏe : Đấm sơ sơ vì thật sự mình xông hơi lâu nên cũng đã đủ phê sau khi tắm xong thì cũng không cần đấm quá nhiều với lại không yêu cầu bé ( nên anh em có gì bỏ qua cho em phần nay nha )

Massage mệt : Bé có kỹ năng lưỡi đi đến đâu thì phê đến đó nhưng có 1 cái hơi buồn là bé không có 69 :( mình có thể yêu cầu nhưng mình lại thích KTV chủ động hơn vì thế sẽ tăng cảm giác , tiếp túc bé cái lưỡi của bé đi thích cả cơ thể tạo cảm giác như đang đi trượt băng , sau một hồi thì bé kêu mình xoay người lại để dễ dàng phục vụ cậu bé hơn . Bé lại tiếp tục với cái lưỡi hư hỏng làm mình nhột mà lại càng muốn nhột huhuhuhuhu . Rồi bé quay lai mần thịt ha , nhìn bé BJ như sắp muốn thắng cậu bé của mình anh em à huhuhu , mà 1 khi bé đã muốn thắng thì cậu bé của mình dù có khỏe đến mấy cùng phải dừng lại cuộc chơi , tíc tắc tíc tắc sau tầm 10 phút thì cũng chào thua . Nói chung bé lại là không phải gu của mình vì mình ban đầu sau khi nhìn bé thì không có cảm xúc nhiều lắm mặc dù biết là bé làm tốt nhưng cảm xúc của mình sao thì mình nói vậy . Xét về mọi khía cạnh bé làm rất tốt nên anh em cứ yên tâm mà book nha . Bài viết của em xin kết thúc ở đây !

Tip : hôm đó mình nhớ có check code thì phải nên không nhớ chính xác :(
Tic : 1tr tròn cho bánh bao , ( cái bánh bao này giá nó hơi cao kkk)

Bo cho ae locker , lễ tân mỗi anh em mỗi người 1 tô phở .
Đệ mới bước chân vào tập tành viết rp rất mong các anh chia sẻ cũng như giao lưu bài viết với đệ ,mọi góp ý đệ đều cảm tạ , xin cảm ơn anh em đã đọc bài !

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Cũng k biết nên chúc mừng e hay là chia buồn nữa. Cái cảm giác có cũng dc k có cũng dc khó chịu thật sự, kiểu nửa vời đâm ra k có ấn tượng, phải chi 1 là cuộc đời nở hoa 2 là cuộc sống bế tắc thì sẽ ghi đậm dấu ấn hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Cảm ơn anh nói ra nổi lòng của em ^^

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Dạ trước tiên em cảm ơn anh đã ủng hộ bên em ạ, em cũng đã có trao đổi với bé do có nhiều khách khi quay sang họ không thích đó ạ nên bé không nắm được làm anh phật ý chứ bé cũng muốn được anh chăm sóc lắm đó ạ hihi. Lúc nào đó anh lại ghé thăm các bé bên em nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com