Q.1 Được yêu chiều với em 186 sau cơn say.

Lượt xem: 251

julian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
13
5
0 ₿
Đầu tháng máu về bật ngay công tắc xã trại. Mấy anh em hẹn nhau ra quán lai rai xong kéo hát hò tý ra hơi xong mỗi người một sở thích, tui thích massage còn mấy ông kia thì thích úm với mấy em kara . Một mình một cõi ghé dubai 41 tìm tý cọng phở .:cuteonion7:

Vừa tới là thấy không khí bóng đá liền, bé Ngân mà ra sân chắc tui làm thủ môn thôi :cuteonion9:. Pv thì lúc nào cũng nhanh gọn cho khách, đặt phòng trước như tui thì nhanh dữ nữa vào xác nhận xong chọn số thì uống chai nước là lên phòng. Ngồi xông cho ra hơi với tỉnh táo phát rồi bé cọp cũng vào. Nảy hát hò chứ có tâm sự được bao nhiêu, vào nghe giọng em vừa ngọt vừa gần em thêm tý nữa, mơn mớn cặp ngực em trong khi em đang lau người và cả hai lại ghế ngồi tâm sự. Em khá thoai mái, ngồi mà từ từ mơn mớn em từ cặp ngực xuống đùi rồi qua khe suối em nó bắt đầu ẩm ướt, vậy là tui cùng em đi vào tắm cho cọ sát tý .

Onsen : Em cũng hỏi thăm tui gội đầu không rồi em lấy chai dầu gội em mang theo gội cho tui, sau đó em tắm mình bằng màn cạ ngực từ sau đến trước tui hứng lên thằng em cứng lên , em bắt đầu chăm sóc thằm em từ cách bj đủ thấy em đam mê ăn kem cỡ nào, tiếc là bia rựu nhập tâm làm thằng em nó bắn sớm quá. Nhưng bù lại được cái sướng .

Nuru : Lên giường em đấm bóp một hồi thêm phần em dùng đá nóng chà âm ấm rất là thích. Tui nằm phê phê một hồi cũng muốn thiếp đi , cảm giác dễ chịu cực kỳ với cái shot 1 ra nữa người vừa nhẹ vừa mệt nằm em hồi sức . Em cũng hiểu ý xoa bóp nhẹ nhẹ rồi từ từ chuyển qua màn nuru. Em dùng cặp ngực em đi khởi động bài thái sau đó bài lưỡi và cuối cùng bài cạ bướm, thằng nhóc từ trạng thái ngủ từ từ được thức giấc và kèm màn tui ăn sò em ăn kem thì còn gì tuyệt hơn. lần này tui như sung sức hơn, trụ lâu hơn làm cảm giác dâng cao và một tràn đạn bắn run người.

Công nhận kỹ thuật em 186 quá ổn áp, vừa tình cảm vừa nhiệt tình , cứ lúc thì như người yêu lúc thì như người tình đầy mãnh liệt.

Thông tin bé

V1 : Hệ bưởi nhập

V2 : ôm sướng

V3 : nhìn em chỉ muốn doooogggggyyyy

V4 : Chèm nhẹp keke

Tic onsen 2 tip 1200k vui vẻ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã đến trải nghiệm và thăm bé cưng tại đặt khu 41 bên em...Chúc huynh ngày mới luôn vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ:2onion35::2onion35: