Đuối nước tại DBBT được cô 18 hô hấp nhân tạo

Lượt xem: 3,036

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Buổi tối buồn buồn dạo phố trong cơn mưa rào rải rác, mưa hoài không chịu ngừng. Thằng anh muốn bị cảm lạnh mà "thằng em" nó đòi đi bơi thôi thì chiều theo nó vào Dubai Bình Tân để trú mưa, sẵn mua 1 vé bơi lội bơi cùng nữ HLV số 18, nghe nói các nữ huấn luyện viên ở đây hại học viên nhiều hơn là dạy. Coi bộ thấy tình hình không ổn cho lắm, 1 kèm 1 mà bị nhấn nước thì toi, nhưng cũng phải liều chứ biết sao giờ.
Nhân viên, lễ Tân ở đây anh em nào cũng nhiệt tình, lăn xăng chạy tiếp đón khách thật là chu đáo, rất tốt.
Cơ sở vật chất sạch sẽ thoáng mát, hầu như phòng nào cũng có bể bơi. Hehe
Vào phòng xông hơi ướt át cả người, được vài phút thì cô huấn luyện 18 bước vào chào hỏi với ánh mắt ngây thơ, ủa mà không phải ánh mắt dâm đãng mới đúng, do còn mù mịt khói nên nhìn không rõ :) Chưa gì cô đã cởi đồ ra cho mình chiêm ngưỡng thân thể loã lồ của cô trước rồi, cái gì mà khiêu gợi dã man, làm người mình nóng hừng lên, rồi tiến lại gần khởi động nhẹ, da thịt cô thơm thiệt ngồi xoa hai bầu sữa cô, 2 bầu sữa rất ấn tượng, cô ấy cũng không vừa, lôi thằng cu em mình ra chọc quá nó. Cô nói chuyện rất vui, và rất hiểu ý học viên, ngồi banh 2 chân ra để mời gọi khiêu khích, lộ hết cả hàng họ ra ngoài rồi kìa, lâu lâu kèm theo khẩu dâm nữa chớ nhưng không quá lố đâu nha, cô bắt nhịp rất tốt, không khí lúc nào cũng rộn ràng. Nói đùa một lát thì nước đã đầy, chuẩn bị vào bồn để cô tập cho làm quen với nước rồi sau đó làm gì không biết.
Vào bồn cô bắt đầu trổ tài những skill của mình, chưa gì cô đã nhấn chìm mình vs thằng nhóc mình xuống nước, mém chết ngộp rồi cô cho thằng nhóc ngoi lên để hô hấp nhân tạo cho nó, hô hấp gì mà liếm mút chùn chụt, vừa mút vừa liếc mắt lên nhìn mình, ý nói là nhìn cái gì, xong rồi nhào lên hô hấp cho mình, môi kề môi rồi xoay qua cắn cổ rồi thè lưỡi liếm mang tai mình, cô quần cho mình tơi tả, quậy hết sức, chịu không nỗi ráng gồng mình một hồi thì cũng qua cơn nguy kịch. Mình bật dậy ôm lấy cô, ghì cô xuống hai cơ thể cọ sát hít vào như nam châm lên xuống hôn hít đủ chỗ, hàng họ thì đụng tùm lum, cô rất là chiều chuộng, cho mình sờ soạng thoải mái mà cô còn chưa đủ đã, quả là độ dâm vô hạn, thôi thì để lên bờ mần tiếp.
Chuyển qua môn đấm bốc, lực cô đấm thì khó mà đỡ được nhưng đã lắm, mình bỏ qua phần đá nóng vì nằm úp mà vòng 4 cứ cạ cạ cái đùi chịu không nổi
Đến phần mát xa Thái và thư giãn, lần này mình không xài dầu hay sữa gì hết mình chơi khô luôn cho nóng, nóng thì có máy lạnh hehe. Hai bầu sữa lượn lượn trên lưng cảm giác quá phê, cảm nhận bằng da thịt nó ấm ấm rất là đã, xong di chuyển xuống dưới ngoái ngoái lỗ dậu sướng tê người mấy bác ạ. Lật người lại để cô chăm sóc thằng nhỏ mình nảy giờ nằm đè nó muốn nghẹt thở, thấy cô nó dựng đứng căng cứng giận dỗi, cô liền xoa dịu nó bằng đôi môi ngọt ngào, cô ngậm trọn trong cổ họng không chừa cái cán, miệng rộng tí nữa chắc cô nuốt luôn trứng cút vào trong. Trong lúc gây cấn mình và cô chuyển qua thế 69 để kiểm tra em bé của cô thế nào, wuao cô bé của cô đẹp thật ,hồng hào, thơm phức mà ngọt nữa, mình hôn nhẹ và liếm nhanh dần, nước bắt đầu tươm ra, tóc tai em bé cô chừa mấy cọng lưa thưa nó chích nhột cái miệng quá kkk, cô rên rỉ từng cơn. Đến lúc cao trào, thằng nhóc chai lì của mình cuối cùng cũng đầu hàng, nó khóc xướt mướt, phun phọt tung toé trong sung sướng. Cô tinh nghịch lắm chiêu trò nhưng có lúc cũng rất là ngoan ngoãn nhé, phải nói là tuyệt kỹ, tuyệt vời.
Về thái độ của cô thì mình nghĩ sẽ rất là hợp gu cho đa số đối tượng.
Đánh giá sơ về ngoại hình HLV18: Gương mặt có chỉnh nhẹ, nhìn là thích, hihi
Dáng cao 164cm với các vòng:
Vòng 1 núm thò thụt rất đặc biệt, nhìn kích thích vl, hồng hào tươi tắn lắm nhe, căng tròn, bưởi thiệt còn non hông muốn hái, để trên nhánh đưa miệng vào mút thôi, mút một hồi đầu ti nó thò ra đã đã làm sao.
Vòng 2 tuy có chút mỡ nhưng so với body cô thì là eo thon đó nha, đường cong hẳn hoi chứ bộ, hì hì
Vòng 3 thì quả là sinh sôi nảy nở, dáng cao ráo mà cái mông cũng to dữ thần, càng bóp cô càng khoái, doggy thì chỉ có nước bại trận.
Vòng 4 rờ tới đâu cô uốn éo và rên tới đó, kiểu như rờ nữa đi, sờ nữa đi, thọc vào đi, móc mạnh vào. Ôi quả là tà dâm hết sức. B32
Tổng chi phí học bơi và bị tra tấn:
Vé bơi 199k giá ưu đãi trong tháng 6
Tip 900k + chút đỉnh
Tip cho ae phục vụ gửi xe vài chục

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé . Có dịp huynh thử triển khai võ công cặp sup onsen 18-01 xem thế nào yociexp30

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Lubu9x

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
DBBT còn ưu đãi 199k này nữa không nhi. Mấy nữa vào SG chắc ghé qua quá :))