Gò Vấp - Hình - Dứt bé non tơ nhất gò vấp - 12 hera | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Hình Dứt bé non tơ nhất gò vấp - 12 hera

Lượt xem: 2,189

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
Bác Tỉnh lên bài 2 bé non tơ Nhím cầm lòng không đặng nên móc vội đt ra book lịch liền

Qua tới nơi nắm cái tay , bắt cái chân ae trò chuyện xíu rồi lên phòng
Bước vào phòng là 1 cô bé 18t mặc cosplay học sinh nhìn siêu cưng, Nhím túm lấy bé kéo vào lòng để nựng liền
Vuốt ve bên ngoài xong là lột dần từng món như bóc vỏ trái cây và cho vào mồm để thưởng thức

bé 2k6 vừa tròn 18t , made in TP hoa phượng đỏ
face : xinh y hình
v1 : mới nhú non tơ
v2 : phẳng . nhìn hình nha
v3 : tròn to

v4 : đẹp ko carvat , thơm , khít

trở lại câu chuyện. tắm rửa nhanh ra giường làm shot 1
Sau khi mê mẩn người bé nó chán chê thì để cho bé nó mần lại mình. bé liếm láp kỹ, từ trên xuống dưới lâu lâu còn liếc mắt nhìn mình hehe
Trước sự non tơ của bé và mở hàng trong ngày nên phải húp vội. Bảo em nó xoay người lại... UI chu cha. v4 của đứa con gái 18t đẹp dã man, ko carvat thừa , thẳng tắp từ trên xuống, thơm tho nhiều nước. Đây là chiếc v4 hảo hạng nha. Húp lấy húp để trong khi bé cũng hì hục bên dưới lúc nhanh lúc chậm , lúc full cây lúc lưỡi xoắn ở đầu . cầm cự được hơn chục phút thì all cia em nó

phần đấm bóp thì time skip, bé nói chuyện vui. kiểu con nít 18t nhưng lễ phép không có láo cá lưu manh

shot 2 với trườn thái trườn nuru, v1 mới nhú nên trườn thái vui vẻ thui. phần chà nuru ngửa thì con chem chép cứ trượt lên xuống trước mặt mà lại thèm thuồng trong khi vừa mới ăn xong kkkk. sau đó cũng vào việc chính. Nhím khám phá v4 của bé tiếp nhưng lần này thử với ngón tay. Khít tuyệt đối. 1 ngon thôi mà như bàn tay bóp chặt lấy cái ngón tay mình, khả năng 2 ngón là bé sẽ đau nên Nhím chỉ nhẹ nhàng 1 ngón , khi bé ướt nhẹp thì hưng phấn của mình cũng dâng cao. Ngón tay bị bóp chặt, thằng em bị mút chặt. 2 cảm giác hòa vào nhau và bùm. CIA lần 2

Nghỉ ngơi tắm rửa xong ôm ấp hun hít em 1 xíu rồi ra về
Bé kỹ lắm nha đem theo dung dịch vệ sinh rửa lại cho thằng em của Nhím nữa. +1 chu đáo

Tks bác Tỉnh và HERA đã tài trợ chương trình này
Mượn lại tấm hình của cơ sở cho các bác đỡ đi tìm

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,268
730
0 ₿
Con Bé Quá Đẹp . Sự tìm kiếm của bé tăng vọt từ sáng giờ sau khi qua tay của a nhím kkk. E xin chân thành cảm ơn a zai . Chúc a kỳ nghỉ lễ vui vẻ a nha

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
Hy vọng bé ở lâu thiệt lâu cho ae kịp tìm gặp nè :cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera