Gò Vấp Đút gậy vào em A1 Hera

Lượt xem: 1,809

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
Luyện kiếm thì giỏi nhưng luyện chữ thì không, nên viết ngắn gọn chuyến hành tẩu giang hồ lần này của Xung. Lệnh Hồ Xung thì tất nhiên phải có rượu và gái rồi, sau khi làm vài chén rượu cùng các hảo hán giang hồ, trong hơi men ngà ngà say thì cũng ghé qua Hera giải tỏa cơn nóng, xả tinh hoa của thằng đệ đệ. Phòng ốc vẫn đẹp, sạch sang, phục vụ vẫn niềm nở ân cần, vui vẻ chu đáo, mỗi lần đi Hera vẫn cảm nhận được sự thân thiện như ngày nào. Lần này thì chọn cô nương A1 nghe giang hồ đồn ghê lắm, nên vào chiến luôn

Cô nương này dáng cao ráo, có da có thịt, khuôn mặt khá sắc sảo, có nét dâm dâm, cặp mắt ti hí khi cười lên cái là lộ ra vẻ dâm đãng ngay của em nó, cặp dú tròn vừa tay săn chắc, bú nút phê lắm các huynh đài, phải nói thêm cặp mông to tròn, vểnh vểnh mỗi lần vỗ bốp bốp thì run lên nhìn kích thích lắm. Tắm rửa cô nương khều làm Xung hứng quá nên lên giường bỏ qua phần đấm bóp vô hẳn phần thư giãn. A1 dùng lưỡi, dùng vú, dùng con chim cọ khắp cơ thể, nhất là con chim đã được cạo lông sạch sẽ để lại 1 nhúm nhỏ, vì A1 nói lông em nhiều lắm, rậm rạp lắm, em dâm lắm nên phải cạo bớt. Nút cặp dú em chút xíu mà nước em chảy dầm dề, đưa tay ra hứng sẵn tiện sờ cái hột le lun làm em rên to vật vã

Ok em cạo sạch sẽ thơm tho nên Xung úp mặt vô chim em bú mút phê cực, thơm tho sạch sẽ, không mùi lạ, đá hột em vài cái mà em rên ứ ừ ư. Rên thì rên mà em cũng bú thằng ku ngập cả họng, mỗi lần nút là người như điện giật vậy. Sướng quá nhỏm mông lên cho em nút 2 hòn bi, sẵn tiện em quét lưỡi xuống lỗ dậu lun. Làm 1 hồi em kêu mỏi quá, kêu đổi thế, thế là qua ghế ngồi, để em ngậm con kiu vào mồm, em ngậm bú lên xuống, trái phải rất điệu nghệ, bú nghệ tới nỗi không dùng tay mà chỉ dùng miệng BJ tới lút cán con ku. Lúc này hứng quá, đứng lên nhỏm mông tống hẳn con kiu vào mồm em, em cũng sướng và hiểu ý ngậm chặt con ku càng lúc càng chặt, cằng mạnh, càng lúc càng nhanh, sướng còn hơn đi chịch các huynh đài ạ, nắc vào mồm em 1 hồi thì sướng quá cái côn thịt run lên bần bật bắn hết tinh đã tích trữ vào mồm em, em ngậm không sót giọt nào. Ngồi nghỉ xíu tắm rửa rồi ra về

Tip 1tr cho cô nương, 50k cho phục vụ. Về nhà ngủ ngon

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
E xin thay mặt Bé A1 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm và rv cho bé bài viết tình cảm ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Bé A1 với sự phục vụ ân cần chu đáo hi vọng sớm được đón tiếp a trở lại

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung

hungle99

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/23
Chủ đề
1
16
11
Tphcm
0 ₿
Cơ sở còn bé nào dâm dâm giống vậy ko?

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Lệnh Hồ huynh đi Hera tìm ghệ à, còn thánh cô bỏ cho ai cà

Alex Chu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/16
Chủ đề
5
53
18
34
0 ₿
lệnh hồ đại hiệp này hơi bị dữ nha, gặp bé thần dâm này nữa

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
phải sung chớ bác, luyện độc cu cửu kiếm mà, chiêu nào cũng phá được hết :2onion2: