Tân Bình Đụt mưa giữa lòng đại dương

Lượt xem: 1,361

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Sau thời gian nghỉ bệnh, đồ bổ thì nhồi vô mà không thoát tui thèm đi massage, trời xui đất khiến đang chạy công việc ngay đồng đen thì mưa thế là chui vô đại dương đụt mưa tạm kkkk
chui vô làm thủ tục gọn lẹ lên phòng , lên phòng xông hơi 5p chạy ra vì nóng quá, vừa bệnh dậy nên da nhạy cảm hay sao ấy , đúng lúc ấy thấy bé bước vào body nhỏ nhắn mặt baby , bé lau mình và dẫn tui đi tắm, bé tắm cho tui cũng khá kỹ từ kẽ chân lên đến đầu , sau khi tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đã lắm anh em, bệnh người ê ẩm mà có người đấm thì cứ như hồi sinh ấy kkk
sau khi đấm đá các kiểu bé thoa dầu trườn thái cho mình, dùng ngực massage cho tui, bé làm cũng nhiệt tình, hầu như bé trườn muốn nằm lên người tui luôn các bác ạ, mình cảm nhận được hơi thở bé phà vào gáy phê luôn. Quay lưng lại thấy bé mồ hôi đầm đìa, tuy mệt nhưng không quen nhiệm vụ, tiếp tục thoa dầu và trườn tiếp, trườn lên xuống ngang dọc, và rồi chuyện gì đến đã đến, bé ngậm lấy cậu bé bj, nút bi, liếm cột, làm tê tê phê phê đê mê tồn nhìu quá chịu không nỗi thế là out lun. bé rửa lại sạch sẽ và ngồi tâm sự với tui một chút rồi chia tay
Thiệt hại: 1000k (Tip +Tic)
bệnh vừa khỏe massage lại nó khỏe hơn gấp đôi hay sao ấy mấy bác kkkkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
cũng đủ skill nhỉ