Duyên đã định

Lượt xem: 1,724

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Tình hình là lâu rồi k quay lại nơi xưa sau lần đầu dc phê pha :p inb bác @Lục A Ka thử vận may nhưng k ngờ 1p30s là dc bác rep lại liền. Thế là sau khi xong hết công việc thử lên đường sung sướng :D Tính tới nơi thì kêu thử số 207 nhưng bé xin nghỉ sớm do đi học nên th mình kêu random cũng dc

Nhưng có lẽ như tiêu đề đã định, random mà cũng gặp dc bé số 39 như lần đầu :p bé vừa thấy mình nên xà vào lòng ngồi như người tình bé nhỏ vậy, bé hỏi sao lâu quá k ghé tìm e, mình thì tìm lý do hợp lý tí để bé khỏi buồn :D

Xong xuôi trò chuyện nhẹ thì bé cởi cho mình và bé để lên nệm hơi tắm heo, cảm giác kỳ này lạ hơn lần đầu, tắm mà còn trườn tới trườn lui làm thằng nhỏ dựng 90 độ luôn :oops:

Mass khỏe: có vẻ e đã lên tay nghề 1 tí nên có thêm nhiều bài hơn, lực tốt hơn so với lần đầu, lâu lâu còn 1 số cái hành động khiêu khích nữa :confused:

Mass Thái: vẫn là v1 đẹp của e và cái lưỡi điêu luyện đi khắp cơ thể và ngõ ngách trên mình, cộng thêm âm thanh đầy sống động bác nào mà chịu k nổi đoạn này là đứt gánh giữa đường nha :p xong r bé lật mình lại, nói nhẹ vào tại mình “a làm cho e đi” và thế là 69 huyền thoại xuất hiện, 2 người cứ hỳ hục tới nỗi trong phòng máy lạnh mà vẫn có mồ hôi đổ :eek: quần nhau tầm 20’ thì bé tăng tốc, mình cũng phối hợp để out trong sung sướng

SBD: 39
Chấm điểm thì mình k chấm nữa nha, quá nhiều bài về bé r ;)

Tic: bác @Lục A Ka đưa vé
Tip: 5xx

Tks bác @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho a e sung sướng :D

• Like
Điểm cảm xúc: Neo, FatBoy and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.